Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Norwegian 1.Divisjon

NorwayMùa 2026Vòng 28/30Giải vô địch (league)cập nhật 01:50 22/10/2026

Danh sách vua phá lưới Norwegian 1.Divisjon mùa 2026: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 211 cầu thủ.

Stromsgodset đang dẫn đầu Norwegian 1.Divisjon với 60 điểm sau 27 trận, hơn Kongsvinger 1 điểm; thắng 5/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Strommen.

Vua phá lưới Norwegian 1.Divisjon

211 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Sory DiarraHaugesund3062530
2Sebastian PingelStromsgodset1904473
3Magnus Lankhof DahlbyStabaek1836486
4Mikael Törset JohnsenRanheim IL1724449
5Fenuel Temesgen TeweldeOdd Grenland1506321
6Elias Hoff MelkersenStromsgodset1504351
7Andreas HellumLyn Oslo1512506
8Rasmus ChristiansenKongsvinger1409459
9Ludvig LangrekkenKongsvinger1305411
10Niclas Schjøth SemmenMoss1303427
11Eirik Viland AndersenHaugesund1204207
12Nicolai Arun JacobsenStrommen1202453
13Ole Sebastian SundgotSandnes Ulf1223544
14Andreas DybevikKongsvinger11111540
15Luka FajfricBryne1110368
16solstrand andreas fossliRanheim IL1004367
17Leonardo RossiAsane Fotball1001145
18Oscar AgaMoss1022133
19Herman StengelStromsgodset1038527
20Niklas SandbergHaugesund9017466
21Jacob HanstadStabaek904506
22Sanel BojadzicOdd Grenland926540
23Isak Gabriel SkotheimHodd953425
24Maurice SylvaRanheim IL80320
25Nicolaj TornvigEgersunds IK803393
26Cameron StreeteHodd802270
27Alagie SanyangStabaek801119
28Sebastian PedersenSogndal801530
29Nicklas Strunck JakobsenBryne813540
30Adrian RoguljRaufoss IL811507
31Daniel JobKongsvinger708526
32Marcus Johanson MehnertStromsgodset704331
33Markus FloresKongsvinger70296
34Tuomas PippolaSogndal700474
35Anders Björntvedt OlsenLyn Oslo715540
36Frederik Juul ChristensenKongsvinger755540
37Oliver HoldenRanheim IL608353
38Mathias SundbergSandnes Ulf606455
39Fredrik ArdraaStromsgodset605328
40Scott VatneEgersunds IK604452
41Martin Haheim-ElveseterHodd6041.297
42Jonas PereiraRanheim IL600450
43Villum DalsgaardHodd600480
44Kasper AndersenOdd Grenland6121.061
45William Nicolai WendtStabaek5012525
46Kasper SkaanesSogndal5012540
47Sebastian OlderheimStabaek508455
48Julian LaegreidMoss506483
49Jan Inge LynumEgersunds IK505226
50Julian KristengardStrommen504141
51Lars RemmemHaugesund504456
52Magnus Spangelo HagaAsane Fotball503357
53Mads Berg SandeKongsvinger503543
54Julius Friberg SkaugLyn Oslo502410
55Manaf RawufuHodd50172
56Emanuel GrønnerAsane Fotball501376
57Even HovlandSogndal501524
58Aleksa MaticStabaek500106
59Kparobo Nathaniel ArierhiSogndal500750
60Oscar Forsmo KapskarmoEgersunds IK512540
61Hinrik HardarsonEgersunds IK51040
62Jon BerishaHodd510148
63Gal GrobelnikStrommen510177
64Samuel Skree SkjeldalOdd Grenland409540
65Ismael PetchoHaugesund408306
66Franklin·NyenetueRanheim IL405389
67Oliver HintsaSogndal405406
68Andreas Rosendal NyhagenSandnes Ulf405450
69Mathias JohansenLyn Oslo404193
70Filip Rønningen JørgensenOdd Grenland403520
71Angelos ChamintaKongsvinger403592
72Håkon Vold KrohgMoss402162
73Jesper TaajeStromsgodset401154
74Karl Martin RolstadRanheim IL4011.113
75Torjus Embergsrud EngebakkenBryne400247
76Markus Edner WæhlerStrommen400496
77Victor DedesStromsgodset308528
78Sebastian Biller MikkelsenHodd306431
79Bruno LeiteHaugesund303143
80Jostein EkelandEgersunds IK303275
81Anders MolundBryne303425
82Victor ForsKongsvinger302404
83Alfred ScrivenBryne302408
84Sander SaugestadSandnes Ulf302540
85Noah KojoOdd Grenland301510
86Filip Fjeldheim Da SilvaRaufoss IL301540
87Kristian Skurve HalandBryne300143
88Villads RasmussenOdd Grenland300362
89Mirza MulacHodd300459
90gottfrid rappStabaek300551
91Rafik ZekhniniRaufoss IL312178
92Lars Christopher VilsvikStromsgodset207333
93Anders Johannessen NordStrommen206331
94Herman Solberg NilsenLyn Oslo206450
95Tage HaukebergRanheim IL205447
96Eirik Dahl ÅsvestadRaufoss IL205540
97Axel Østvold AamodtStabaek20413
98Syver AasOdd Grenland204305
99Gustav WikheimStromsgodset204326
100Kreshnik KrasniqiStromsgodset204356
101Sjur Torgersen JonassenBryne203168
102Onni HelenSogndal203168
103Lars Erik SodalBryne203344
104Lukass VapneSogndal203480
105William Strand KvaleMoss203540
106Andreas HovenStabaek20220
107Cameron CrestaniStrommen20246
108Herman UdnæsKongsvinger20272
109Herman GeelmuydenAsane Fotball202106
110Herman KleppaEgersunds IK202155
111Markus Myre AaneslandRaufoss IL202344
112Dennis Moller WolfeAsane Fotball202357
113Fillip Jenssen RiiseStabaek202494
114Chris SlevelandEgersunds IK202540
115Karsten EkornessStabaek202540
116David de OrnelasRaufoss IL2010
117Vetle LysellKongsvinger20150
118Tobias Luggenes FurebotnAsane Fotball201123
119Thomas Klemetsen JakobsenMoss201302
120Alexander Achinioti JonssonRaufoss IL201537
121Duarte MoreiraBryne201538
122Kristoffer BarmenAsane Fotball201540
123Daniel SoderbergOdd Grenland201540
124Lasse OvergaardMoss201704
125Emil SchlichtingHaugesund2001
126Peder BrekkeSandnes Ulf20043
127Gullbrandur ØregaardSandnes Ulf200325
128Adrian Røragen HermansenBryne200356
129Matthew ScarcellaHodd200465
130Jonathan NorbyeHaugesund200810
131Andre Remi SvindlandBryne210275
132Sivert Heltne NilsenHaugesund107530
133Kent-Are AntonsenStromsgodset105318
134Atli BarkarsonSogndal105441
135Noah PallasRanheim IL105450
136Pyry HannolaHaugesund105539
137Deni DashaevStrommen104401
138Brage TobiassenStabaek104433
139Emil SildnesRaufoss IL1030
140Adne BrusethSandnes Ulf103289
141Dadi Dodou GayeBryne103479
142Isak JonssonEgersunds IK103525
143Håvard Vatland KarlsenRaufoss IL1020
144Knut Spangelo HagaAsane Fotball1023
145Phillip HovlandEgersunds IK10242
146Jesper Nerhus EikremAsane Fotball102180
147Marcus PaulsenStrommen102212
148Sindre Engja RindalStrommen102344
149Hassou Diaby NdiayeAsane Fotball102460
150Gustav ValsvikStromsgodset102478
151Filip OpreaAsane Fotball102509
152Anders BondhusHaugesund102514
153Malte FismenAsane Fotball102518
154Davíd Snaer JóhannssonBryne102520
155Kristian Kjeverud EggenEgersunds IK102524
156Ole KallevagLyn Oslo102537
157Ulrik DanboltRaufoss IL1010
158Elias Svedal FloSogndal1019
159Yann-Erik de LanlaySandnes Ulf10115
160Simon SharifStrommen10115
161Preben AspSogndal10116
162Almar GrindhaugHaugesund10122
163Gustav Busch Trend MogensenRanheim IL101100
164Godwill Fabio AmbroseOdd Grenland101108
165Richmond GyamfiEgersunds IK101205
166Matias Belli·MoldskredStrommen101224
167Maill LundgrenRanheim IL101281
168Vegard SolheimHaugesund101406
169Simen Heggdal BeckStrommen101410
170Bent SormoStromsgodset101512
171Johan Solstad-NøisLyn Oslo101986
172Joakim AasenAsane Fotball1004
173Even RogneStrommen10017
174Paweł ChrupałłaEgersunds IK10022
175Axel KrygerSandnes Ulf10033
176Ali MemedSandnes Ulf10041
177Elias SolbergRanheim IL10042
178Jesper GregersenEgersunds IK10064
179Sigurd GrønliMoss10072
180Mats SpitenStromsgodset10082
181Nikolay HristovStrommen10090
182Andreas Heredia RandenStromsgodset10090
183Gaute Hoberg VettiStabaek100107
184Ludvig NåvikStrommen100114
185Seydina Ousmane GueyeLyn Oslo100134
186Marcus MikhailHodd100147
187Erik Elias Frøland IngebrethsenStromsgodset100151
188Vegard HagenSogndal100159
189Parfait BizozaHaugesund100167
190Erik Ansok FroysaRaufoss IL100180
191Stian Stray MoldeHaugesund100194
192Robin HermanstadMoss100263
193Erling MyklebustAsane Fotball100295
194Olaf BárdarsonSandnes Ulf100353
195Thomas LilloStrommen100360
196Thomas Eeg KongerudRanheim IL100387
197Malvin IngebrigtsenAsane Fotball100408
198Fredrik KrogstadStabaek100458
199Edvard Linnebo RaceLyn Oslo100525
200Sebastian HauglandRanheim IL100525
201Jacob BuusOdd Grenland100538
202Mapenda MbowKongsvinger100540
203Sondre Fosnaess HanssenHodd100540
204Hans Christian BonnesenOdd Grenland100540
205Sondre NorheimKongsvinger100540
206Zifarlino NsoniSandnes Ulf100540
207Ronney OnyangoSogndal100697
208Elias GärtigRaufoss IL100900
209Harald HolterRaufoss IL1001.078
210Gabriel JohnsonKongsvinger11466
211Sean Lucian Ajulu Nilsen-ModebeHodd110173
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com