Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Hạng 2 Na Uy

NorwayMùa 2026Vòng 29/30Giải vô địch (league)cập nhật 00:56 26/10/2026

Danh sách vua phá lưới Hạng 2 Na Uy mùa 2026: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 214 cầu thủ.

Haugesund đang dẫn đầu Hạng 2 Na Uy với 62 điểm sau 28 trận, hơn Stromsgodset 2 điểm; thắng 3/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Asane Fotball.

Vua phá lưới Hạng 2 Na Uy

214 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Sory DiarraHaugesund3162530
2Sebastian PingelStromsgodset1904473
3Mikael Törset JohnsenRanheim IL1944449
4Magnus Lankhof DahlbyStabaek1836486
5Andreas HellumLyn Oslo1612506
6Fenuel Temesgen TeweldeOdd Grenland1506321
7Elias Hoff MelkersenStromsgodset1504351
8Rasmus ChristiansenKongsvinger1409459
9Niclas Schjøth SemmenMoss1403427
10Ludvig LangrekkenKongsvinger1305411
11Ole Sebastian SundgotSandnes Ulf1333544
12Eirik Viland AndersenHaugesund1205207
13Nicolai Arun JacobsenStrommen1202453
14Andreas DybevikKongsvinger11111540
15Luka FajfricBryne1110368
16solstrand andreas fossliRanheim IL1004367
17Jacob HanstadStabaek1004506
18Leonardo RossiAsane Fotball1001145
19Oscar AgaMoss1022133
20Herman StengelStromsgodset1038527
21Niklas SandbergHaugesund9017466
22Sanel BojadzicOdd Grenland926540
23Isak Gabriel SkotheimHodd953425
24Maurice SylvaRanheim IL80320
25Nicolaj TornvigEgersunds IK803393
26Cameron StreeteHodd802270
27Alagie SanyangStabaek801119
28Tuomas PippolaSogndal801474
29Sebastian PedersenSogndal801530
30Nicklas Strunck JakobsenBryne813540
31Adrian RoguljRaufoss IL811507
32Daniel JobKongsvinger708526
33Mathias SundbergSandnes Ulf706455
34Marcus Johanson MehnertStromsgodset704331
35Markus FloresKongsvinger70296
36Anders Björntvedt OlsenLyn Oslo715540
37Jon BerishaHodd710148
38Frederik Juul ChristensenKongsvinger755540
39William Nicolai WendtStabaek6013525
40Oliver HoldenRanheim IL608353
41Fredrik ArdraaStromsgodset605328
42Martin Haheim-ElveseterHodd6051.363
43Julian KristengardStrommen604141
44Scott VatneEgersunds IK604452
45Even HovlandSogndal601524
46Jonas PereiraRanheim IL600450
47Villum DalsgaardHodd600480
48Kparobo Nathaniel ArierhiSogndal600840
49Kasper AndersenOdd Grenland6121.151
50Kasper SkaanesSogndal5013540
51Sebastian OlderheimStabaek508455
52Julian LaegreidMoss506483
53Jan Inge LynumEgersunds IK505226
54Lars RemmemHaugesund504456
55Magnus Spangelo HagaAsane Fotball503357
56Mads Berg SandeKongsvinger503543
57Julius Friberg SkaugLyn Oslo502410
58Manaf RawufuHodd50172
59Emanuel GrønnerAsane Fotball501376
60Aleksa MaticStabaek500106
61Oscar Forsmo KapskarmoEgersunds IK512540
62Hinrik HardarsonEgersunds IK51140
63Gal GrobelnikStrommen510234
64Samuel Skree SkjeldalOdd Grenland409540
65Ismael PetchoHaugesund408306
66Franklin·NyenetueRanheim IL405389
67Oliver HintsaSogndal405406
68Andreas Rosendal NyhagenSandnes Ulf405450
69Mathias JohansenLyn Oslo404193
70Bruno LeiteHaugesund403143
71Jostein EkelandEgersunds IK403275
72Filip Rønningen JørgensenOdd Grenland403520
73Angelos ChamintaKongsvinger403648
74Håkon Vold KrohgMoss402162
75Jesper TaajeStromsgodset401154
76Torjus Embergsrud EngebakkenBryne401247
77Karl Martin RolstadRanheim IL4011.203
78Markus Edner WæhlerStrommen400529
79Rafik ZekhniniRaufoss IL412178
80Victor DedesStromsgodset308528
81Sebastian Biller MikkelsenHodd306431
82Anders MolundBryne303425
83Victor ForsKongsvinger302404
84Alfred ScrivenBryne302408
85Sander SaugestadSandnes Ulf302540
86Chris SlevelandEgersunds IK302540
87Tobias Luggenes FurebotnAsane Fotball301123
88Noah KojoOdd Grenland301510
89Filip Fjeldheim Da SilvaRaufoss IL301540
90Kristian Skurve HalandBryne300143
91Villads RasmussenOdd Grenland300362
92Mirza MulacHodd300459
93gottfrid rappStabaek300551
94Kristoffer BarmenAsane Fotball311540
95Andre Remi SvindlandBryne310275
96Anders Johannessen NordStrommen207331
97Lars Christopher VilsvikStromsgodset207333
98Sivert Heltne NilsenHaugesund207530
99Herman Solberg NilsenLyn Oslo206450
100Tage HaukebergRanheim IL205447
101Eirik Dahl ÅsvestadRaufoss IL205540
102Axel Østvold AamodtStabaek20413
103Syver AasOdd Grenland204305
104Gustav WikheimStromsgodset204326
105Kreshnik KrasniqiStromsgodset204356
106Sjur Torgersen JonassenBryne203168
107Onni HelenSogndal203168
108Lars Erik SodalBryne203344
109Lukass VapneSogndal203480
110William Strand KvaleMoss203540
111Andreas HovenStabaek20220
112Cameron CrestaniStrommen20246
113Herman UdnæsKongsvinger20272
114Herman GeelmuydenAsane Fotball202106
115Herman KleppaEgersunds IK202155
116Markus Myre AaneslandRaufoss IL202344
117Dennis Moller WolfeAsane Fotball202357
118Fillip Jenssen RiiseStabaek202494
119Karsten EkornessStabaek202540
120David de OrnelasRaufoss IL2010
121Vetle LysellKongsvinger20150
122Richmond GyamfiEgersunds IK201227
123Thomas Klemetsen JakobsenMoss201302
124Alexander Achinioti JonssonRaufoss IL201537
125Duarte MoreiraBryne201538
126Daniel SoderbergOdd Grenland201540
127Lasse OvergaardMoss201704
128Emil SchlichtingHaugesund2001
129Peder BrekkeSandnes Ulf20043
130Gullbrandur ØregaardSandnes Ulf200325
131Adrian Røragen HermansenBryne200356
132Matthew ScarcellaHodd200465
133Jonathan NorbyeHaugesund200900
134Gabriel JohnsonKongsvinger21466
135Kent-Are AntonsenStromsgodset105318
136Atli BarkarsonSogndal105441
137Noah PallasRanheim IL105450
138Pyry HannolaHaugesund105539
139Deni DashaevStrommen104401
140Brage TobiassenStabaek104433
141Emil SildnesRaufoss IL1030
142Stian Sjovold ThorstensenRanheim IL103196
143Adne BrusethSandnes Ulf103289
144Dadi Dodou GayeBryne103479
145Anders BondhusHaugesund103514
146Malte FismenAsane Fotball103518
147Isak JonssonEgersunds IK103525
148Håvard Vatland KarlsenRaufoss IL1020
149Knut Spangelo HagaAsane Fotball1023
150Phillip HovlandEgersunds IK10242
151Jesper Nerhus EikremAsane Fotball102180
152Marcus PaulsenStrommen102212
153Sindre Engja RindalStrommen102344
154Hassou Diaby NdiayeAsane Fotball102460
155Gustav ValsvikStromsgodset102478
156Filip OpreaAsane Fotball102509
157Kristian Kjeverud EggenEgersunds IK102524
158Ole KallevagLyn Oslo102537
159Davíd Snaer JóhannssonBryne102610
160Ulrik DanboltRaufoss IL1010
161Elias Svedal FloSogndal1019
162Simon SharifStrommen10115
163Yann-Erik de LanlaySandnes Ulf10115
164Preben AspSogndal10116
165Almar GrindhaugHaugesund10122
166Godwill Fabio AmbroseOdd Grenland101108
167Gaute Hoberg VettiStabaek101165
168Gustav Busch Trend MogensenRanheim IL101170
169Maill LundgrenRanheim IL101281
170Matias Belli·MoldskredStrommen101313
171Vegard SolheimHaugesund101406
172Simen Heggdal BeckStrommen101410
173Bent SormoStromsgodset101512
174Johan Solstad-NøisLyn Oslo1011.045
175Joakim AasenAsane Fotball1004
176Even RogneStrommen10017
177Paweł ChrupałłaEgersunds IK10022
178Axel KrygerSandnes Ulf10033
179Ali MemedSandnes Ulf10041
180Elias SolbergRanheim IL10042
181Jesper GregersenEgersunds IK10064
182Sigurd GrønliMoss10072
183Mats SpitenStromsgodset10082
184Nikolay HristovStrommen10090
185Andreas Heredia RandenStromsgodset10090
186Ludvig NåvikStrommen100114
187Seydina Ousmane GueyeLyn Oslo100134
188Marcus MikhailHodd100147
189Vegard HagenSogndal100159
190Erik Elias Frøland IngebrethsenStromsgodset100162
191Parfait BizozaHaugesund100167
192Erik Ansok FroysaRaufoss IL100180
193Stian Stray MoldeHaugesund100194
194Robin HermanstadMoss100263
195Olaf BárdarsonSandnes Ulf100353
196Thomas LilloStrommen100360
197Erling MyklebustAsane Fotball100385
198Thomas Eeg KongerudRanheim IL100387
199Malvin IngebrigtsenAsane Fotball100408
200Stian NygardAsane Fotball100425
201Fredrik KrogstadStabaek100472
202Lasse QvigstadBryne100496
203Edvard Linnebo RaceLyn Oslo100525
204Sebastian HauglandRanheim IL100533
205Jacob BuusOdd Grenland100538
206Zifarlino NsoniSandnes Ulf100540
207Sondre Fosnaess HanssenHodd100540
208Mapenda MbowKongsvinger100540
209Sondre NorheimKongsvinger100540
210Hans Christian BonnesenOdd Grenland100540
211Ronney OnyangoSogndal100787
212Elias GärtigRaufoss IL100990
213Harald HolterRaufoss IL1001.168
214Sean Lucian Ajulu Nilsen-ModebeHodd110173
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com