- Phạt góc4 – 6
- Thẻ vàng3 – 3
- Thẻ đỏ1 – 0
Sân Fehérvári úti stadion, Baksh · Trọng tài: Ferenc Karako · Nắng 23°C · cập nhật
Kèo châu Á (Bet365): Paksi FC chấp 0.5 · 2.00 / 1.80
Paksi FC thắng Puskas Akademia FC 1-0 trên sân nhà Fehérvári úti stadion.
Paksi FC vs Puskas Akademia FC 1-0 — VĐQG Hungary 19/04/2026 | KQBD AZ
Thống kê trận đấu
- 45%Kiểm soát bóng55%
- 11Tổng cú sút14
- 2Sút trúng đích2
- 5Sút không trúng đích10
- 9Sút trong vòng cấm17
- 2Sút bị chặn5
- 4Phạt góc6
- 75Tấn công nguy hiểm76
- 92Tấn công117
- 282Chuyền429
- 186Chuyền chính xác341
- 3Chuyền then chốt10
- 7Chuyền dài15
- 19Rê bóng26
- 26Tạt bóng36
- 55Tranh chấp59
- 32Tắc bóng28
- 79Cản phá76
- 7Cứu thua11
- 7Phạm lỗi3
- 22Bị phạm lỗi15
- 2Việt vị1
- 3Thẻ vàng3
- 1Thẻ đỏ0
Kèo châu Á của Bet365: Paksi FC chấp 0.5 trái, tỷ lệ 2.00 / 1.80. Kèo tài xỉu mở ở mức 3 bàn. Puskas Akademia FC kiểm soát bóng 55%.
Thế trận theo phút
Cột hướng lên: Paksi FC ép sân · cột hướng xuống: Puskas Akademia FC ép sân. Paksi FC kiểm soát thế trận 41% thời gian, Puskas Akademia FC 51%.
Paksi FCPuskas Akademia FC| = HT
Đội hình ra sân (chính thức) · 3-2-4-1 vs 4-1-3-2
Paksi FC · HLV György Bognár
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Điểm |
|---|---|---|---|
| 28 | Mark Gyetvan | Thủ môn | 6.6 |
| 5 | Bálint Vécsei | Hậu vệ | 6.71 |
| 12 | Gabor Vas | Hậu vệ | 7.22 |
| 30 | János Szabó | Hậu vệ | 6.36 |
| 9 | János Hahn | Tiền vệ | 6.54 |
| 11 | Zsombor Bevardi | Tiền vệ | 6.68 |
| 14 | Erik Silye | Tiền vệ | 6.21 |
| 18 | Gergo Gyurkits | Tiền vệ | 6.6 |
| 19 | Kevin Horvath | Tiền vệ | 6.42 |
| 21 | Kristóf Papp | Tiền vệ | 6.25 |
| 13 | Dániel Böde © | Tiền đạo | 7.55 |
Dự bị (9)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
|---|---|---|
| 7 | Martin Ádám | Tiền đạo |
| 3 | aron alaxal | Hậu vệ |
| 1 | Ádám Kovácsik | Thủ môn |
| 15 | Ákos Szendrei | Tiền đạo |
| 6 | Olivér Tamás | Hậu vệ |
| 29 | Barna Tóth | Tiền đạo |
| 22 | József Windecker | Tiền vệ |
| 20 | Mario Zeke | Hậu vệ |
| 23 | Csaba Máté | Tiền vệ |
Puskas Akademia FC · HLV Zsolt Hornyák
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Điểm |
|---|---|---|---|
| 1 | Péter Szappanos | Thủ môn | 6.81 |
| 14 | Wojciech Golla | Hậu vệ | 6.71 |
| 21 | Georgiy Harutyunyan | Hậu vệ | 6.87 |
| 23 | Quentin Maceiras | Hậu vệ | 6.04 |
| 66 | Akos Markgraf | Hậu vệ | 6.76 |
| 4 | Michael okeke | Tiền vệ | 5.7 |
| 6 | Laros Duarte | Tiền vệ | 6.61 |
| 22 | Roland Szolnoki © | Tiền vệ | 6.46 |
| 25 | Zsolt Nagy | Tiền vệ | 6.03 |
| 8 | Dániel Lukács | Tiền đạo | 6.87 |
| 90 | András Németh | Tiền đạo | 6.6 |
Dự bị (9)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
|---|---|---|
| 7 | Joel Fameyeh | Tiền đạo |
| 74 | Martin Kern | Tiền vệ |
| 30 | Zsolt Magyar | Tiền vệ |
| 24 | Tamás Markek | Thủ môn |
| 77 | Kevin·Mondovics | Tiền đạo |
| 16 | Urho Nissilä | Tiền vệ |
| 96 | Roland Orjan | Hậu vệ |
| 15 | Moshe Semel | Tiền đạo |
| 20 | Mikael Soisalo | Tiền đạo |
Tỷ lệ kèo (tham khảo)
| Nhà cái | Châu Á | Châu Âu 1X2 | Tài xỉu | Tài xỉu phạt góc | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Chủ | Hòa | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | |
| Bet365 | 0.5 | 2.00 | 1.80 | 1.95 | 3.6 | 3.20 | 3 | 1.98 | 1.83 | — | — | — |
Xem thêm kèo các trận lớn tối nay và đổi tỷ lệ kèo ra phần trăm thắng thua.
Tỷ lệ chỉ mang tính tham khảo thống kê, không phải lời khuyên cá cược. Cách đọc kèo châu Á · Tài xỉu phạt góc · Miễn trừ
Lịch sử đối đầu (30 trận)
| Ngày | Giải | Trận đấu | Tỷ số |
|---|---|---|---|
| 25/01/2026 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Paksi FC | 1–2 |
| 28/09/2025 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Puskas Akademia FC | 3–2 |
| 20/04/2025 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Puskas Akademia FC | 2–2 |
| 15/12/2024 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Paksi FC | 3–1 |
| 01/09/2024 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Puskas Akademia FC | 2–1 |
| 20/04/2024 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Paksi FC | 5–0 |
| 04/02/2024 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Puskas Akademia FC | 2–1 |
| 23/09/2023 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Paksi FC | 0–2 |
| 19/05/2023 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Puskas Akademia FC | 0–2 |
| 25/02/2023 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Paksi FC | 1–4 |
Phong độ gần đây
Paksi FC
| Ngày | Giải | Trận đấu | Tỷ số | Kết quả |
|---|---|---|---|---|
| 12/04/2026 | HUN Fizz Liga | Nyiregyhaza – Paksi FC | 2–0 | B |
| 04/04/2026 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Kazincbarcika | 5–1 | T |
| 21/03/2026 | HUN Fizz Liga | MTK Budapest – Paksi FC | 0–2 | T |
| 14/03/2026 | HUN Fizz Liga | Paksi FC – Zalaegerszegi TE | 1–1 | H |
| 08/03/2026 | HUN Fizz Liga | Ujpest FC – Paksi FC | 0–0 | H |
Puskas Akademia FC
| Ngày | Giải | Trận đấu | Tỷ số | Kết quả |
|---|---|---|---|---|
| 14/04/2026 | HUN Fizz Liga | Ferencvarosi TC – Puskas Akademia FC | 2–1 | B |
| 10/04/2026 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Győri ETO FC | 1–4 | B |
| 05/04/2026 | HUN Fizz Liga | Diosgyor VTK – Puskas Akademia FC | 1–2 | T |
| 22/03/2026 | HUN Fizz Liga | Puskas Akademia FC – Debreceni VSC | 1–1 | H |
| 07/03/2026 | HUN Fizz Liga | Kisvárda Master Good FC – Puskas Akademia FC | 1–0 | B |
Hỏi nhanh về trang này
- Paksi FC vs Puskas Akademia FC đá lúc mấy giờ, ở đâu?
- Trận Paksi FC vs Puskas Akademia FC thuộc VĐQG Hungary, Vòng 30 đã diễn ra lúc 19:15 ngày 19/04/2026 theo giờ Việt Nam trên sân Fehérvári úti stadion (Baksh).
- Kết quả Paksi FC vs Puskas Akademia FC là bao nhiêu?
- Paksi FC thắng Puskas Akademia FC 1-0; hiệp một 1-0; 1 thẻ đỏ.
- Kèo Paksi FC vs Puskas Akademia FC bao nhiêu?
- Kèo châu Á Bet365: Paksi FC chấp 0.5 trái, tỷ lệ 2.00 / 1.80; tài xỉu 3 bàn; kèo 1x2 1.95 – 3.6 – 3.20 (tham khảo, 18+).
- Lịch sử đối đầu Paksi FC vs Puskas Akademia FC gần đây thế nào?
- Trong 30 lần gặp nhau gần nhất: Paksi FC thắng 15, hòa 3, Puskas Akademia FC thắng 12. Lần gần nhất ngày 25/01/2026 (HUN Fizz Liga) Puskas Akademia FC 1-2 Paksi FC.
- Phong độ Paksi FC và Puskas Akademia FC trước trận?
- Paksi FC: 2 thắng, 2 hòa, 2 thua trong 6 trận gần nhất (LWWDDL); Puskas Akademia FC: 1 thắng, 1 hòa, 4 thua trong 6 trận gần nhất (LLWDLL).
- Đội hình xuất phát Paksi FC vs Puskas Akademia FC?
- Paksi FC ra sân với sơ đồ 3-2-4-1, Puskas Akademia FC dùng sơ đồ 4-1-3-2; đội hình chính thức có 11 cầu thủ mỗi bên, danh sách đầy đủ ở mục Đội hình.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:56 02/11/2026 (giờ Việt Nam).

