- Phạt góc10 – 3
- Thẻ vàng0 – 4
Sân GSP Stadium, Nicosia · Trọng tài: Sebastian Gishamer · Ít mây 29°C · cập nhật
Kèo châu Á (Bet365): Omonia Nicosia FC chấp 0.25 · 2.02 / 1.77
Omonia Nicosia FC thắng Lincoln Red Imps FC 1-0 trên sân nhà GSP Stadium.
Omonia Nicosia FC vs Lincoln Red Imps FC 1-0 — Cúp C2 châu Âu 14/08/2026 | KQBD AZ
Diễn biến chính (17)
H1 hiệp 1 · H2 hiệp 2 · HT hết hiệp 1 · FT hết trận · HP hiệp phụ · PK penalty
-
⚽ Loïs Dionykiến tạo: Muamer Tanković
21'
1 - 0 - 34' 🟨 Yussef Flalhi Idrissi
- ⏸ HT · Hết hiệp 1 — H2 · Hiệp 2 bắt đầu
- 🔁 Anastasios Chatzigiovanisthay Jaden Sean Montnor 61'
- 64' 🔁 Alejandro Mulathay Nicolas Sellassie Clara Pinto
- 64' 🔁 Ayman El Ghobashythay Manuel Toledano Ortiz
- 🔁 Mihlali Mayambelathay Muamer Tanković 71'
- 🔁 Andronikos Kakoullisthay Loïs Diony 71'
- 🔁 Andreas Christouthay Loïc Nego 71'
- 72' 🔁 Kike Gómezthay Yussef Flalhi Idrissi
- 84' 🔁 Ethan Brittothay Facundo Álvarez
- 84' 🔁 Leon Masonthay José Manuel Martínez Oliver
- 🔁 A. Neophytouthay Ewandro 84'
- 85' 🟨 Ethan Britto
- 88' 🟨 Bernardo Lopes
- 91+1' 🟨 Ayman El Ghobashy
- 96' ⏹ FT · Hết trận
Thống kê trận đấu
- 56%Kiểm soát bóng44%
- 5Sút trúng đích1
- 10Sút không trúng đích2
- 11Sút trong vòng cấm2
- 0Sút bị chặn0
- 10Phạt góc3
- 68Tấn công nguy hiểm36
- 104Tấn công89
- 0Thẻ vàng4
- 0Thẻ đỏ0
Kèo châu Á của Bet365: Omonia Nicosia FC chấp 0.25 trái, tỷ lệ 2.02 / 1.77. Kèo tài xỉu phạt góc ở mức 10.5 quả. Kèo tài xỉu mở ở mức 1.5 bàn. Omonia Nicosia FC kiểm soát bóng 56%.
Thế trận theo phút
Cột hướng lên: Omonia Nicosia FC ép sân · cột hướng xuống: Lincoln Red Imps FC ép sân. Omonia Nicosia FC kiểm soát thế trận 65% thời gian, Lincoln Red Imps FC 32%.
Omonia Nicosia FCLincoln Red Imps FC| = HT
Đội hình ra sân (chính thức) · 3-5-2 vs 4-3-1-2
Omonia Nicosia FC · HLV Henning Berg
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Điểm |
|---|---|---|---|
| 40 | Fabiano © | Thủ môn | 6.8 |
| 5 | Senou Coulibaly | Hậu vệ | 7.0 |
| 29 | Jure Balkovec | Hậu vệ | 6.7 |
| 30 | Nikolas Panagiotou | Hậu vệ | 7.4 |
| 7 | Jaden Sean Montnor | Tiền vệ | 6.7 |
| 14 | Mateo Marić | Tiền vệ | 6.3 |
| 22 | Muamer Tanković | Tiền vệ | 7.2 |
| 74 | panagiotis andreou | Tiền vệ | 6.2 |
| 77 | Loïc Nego | Tiền vệ | 6.5 |
| 11 | Ewandro | Tiền đạo | 6.8 |
| 99 | Loïs Diony | Tiền đạo | 6.89 |
Dự bị (12)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
|---|---|---|
| 10 | Anastasios Chatzigiovanis | Tiền vệ |
| 92 | Panagiotis Christoforou | Tiền vệ |
| 82 | Andreas Christou | Hậu vệ |
| 6 | Carel Eiting | Tiền vệ |
| 9 | Andronikos Kakoullis | Tiền đạo |
| 90 | Christos Constantinides | Hậu vệ |
| 31 | Ioannis Kousoulos | Tiền vệ |
| 21 | Mihlali Mayambela | Tiền đạo |
| 78 | Pantelis Michail | Thủ môn |
| 85 | A. Neophytou | Tiền đạo |
| 27 | Stefan Simić | Hậu vệ |
| 23 | Francis Uzoho | Thủ môn |
Lincoln Red Imps FC · HLV Juan Pavón
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Điểm |
|---|---|---|---|
| 1 | Nauzet Garcia Santana | Thủ môn | 6.1 |
| 2 | Ethan Jolley | Hậu vệ | 6.7 |
| 3 | Christian Rutjens | Hậu vệ | 6.3 |
| 5 | Gabri Cardozo | Hậu vệ | 6.3 |
| 6 | Bernardo Lopes © | Hậu vệ | 5.95 |
| 4 | Nicolas Sellassie Clara Pinto | Tiền vệ | 5.85 |
| 23 | José Manuel Martínez Oliver | Tiền vệ | 6.25 |
| 32 | Facundo Álvarez | Tiền vệ | 6.15 |
| 66 | Julliani·Eersteling | Tiền vệ | 6.25 |
| 19 | Yussef Flalhi Idrissi | Tiền đạo | 6.12 |
| 44 | Manuel Toledano Ortiz | Tiền đạo | 5.9 |
Dự bị (11)
| Số | Cầu thủ | Vị trí |
|---|---|---|
| 20 | Ethan Britto | Hậu vệ |
| 7 | Lee Casciaro | Tiền đạo |
| 9 | Kike Gómez | Tiền đạo |
| 27 | Mark Hamm | Thủ môn |
| 13 | Jaylan Hankins | Thủ môn |
| 8 | Mandi | Tiền vệ |
| 10 | Alejandro Mula | Tiền đạo |
| 21 | Nano | Tiền vệ |
| 22 | Graeme Torrilla | Tiền vệ |
| 99 | Ayman El Ghobashy | Tiền đạo |
| 16 | Leon Mason | Tiền đạo |
Vắng mặt
| Đội | Cầu thủ | Loại | Lý do |
|---|---|---|---|
| Omonia Nicosia FC | Babajide David Akintola | Treo giò | Inactive |
| Lincoln Red Imps FC | Víctor Villacañas Morales | Chấn thương | Wound |
Tỷ lệ kèo (tham khảo)
| Nhà cái | Châu Á | Châu Âu 1X2 | Tài xỉu | Tài xỉu phạt góc | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Chủ | Hòa | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | |
| Bet365 | 0.25 | 2.02 | 1.77 | 1.08 | 8 | 34.00 | 1.5 | 2.00 | 1.80 | 10.5 | 2.00 | 1.72 |
Xem thêm kèo bóng đá hôm nay và tỷ lệ kèo.
Tỷ lệ chỉ mang tính tham khảo thống kê, không phải lời khuyên cá cược. Cách đọc kèo châu Á · Tài xỉu phạt góc · Miễn trừ
Lịch sử đối đầu (1 trận)
| Ngày | Giải | Trận đấu | Tỷ số |
|---|---|---|---|
| 07/08/2026 | UEFA Europa League | Lincoln Red Imps FC – Omonia Nicosia FC | 1–1 |
Phong độ gần đây
Omonia Nicosia FC
| Ngày | Giải | Trận đấu | Tỷ số | Kết quả |
|---|---|---|---|---|
| 07/08/2026 | UEFA Europa League | Lincoln Red Imps FC – Omonia Nicosia FC | 1–1 | H |
| 29/07/2026 | UEFA UCL | FC Kairat Almaty – Omonia Nicosia FC | 1–0 | B |
| 23/07/2026 | UEFA UCL | Omonia Nicosia FC – FC Kairat Almaty | 1–0 | T |
| 17/07/2026 | INT CF | Omonia Nicosia FC – Panetolikos Agrinio | 2–1 | T |
| 09/07/2026 | INT CF | Korona Kielce – Omonia Nicosia FC | 0–0 | H |
Lincoln Red Imps FC
| Ngày | Giải | Trận đấu | Tỷ số | Kết quả |
|---|---|---|---|---|
| 07/08/2026 | UEFA Europa League | Lincoln Red Imps FC – Omonia Nicosia FC | 1–1 | H |
| 28/07/2026 | UEFA UCL | Lincoln Red Imps FC – Mjallby AIF | 0–0 | H |
| 21/07/2026 | UEFA UCL | Mjallby AIF – Lincoln Red Imps FC | 3–0 | B |
| 14/07/2026 | UEFA UCL | Inter Club d'Escaldes – Lincoln Red Imps FC | 1–1 | H |
| 07/07/2026 | UEFA UCL | Lincoln Red Imps FC – Inter Club d'Escaldes | 3–1 | T |
Hỏi nhanh về trang này
- Omonia Nicosia FC vs Lincoln Red Imps FC đá lúc mấy giờ, ở đâu?
- Trận Omonia Nicosia FC vs Lincoln Red Imps FC thuộc Cúp C2 châu Âu đã diễn ra lúc 00:00 ngày 14/08/2026 theo giờ Việt Nam trên sân GSP Stadium (Nicosia).
- Kết quả Omonia Nicosia FC vs Lincoln Red Imps FC là bao nhiêu?
- Omonia Nicosia FC thắng Lincoln Red Imps FC 1-0; hiệp một 1-0.
- Kèo Omonia Nicosia FC vs Lincoln Red Imps FC bao nhiêu?
- Kèo châu Á Bet365: Omonia Nicosia FC chấp 0.25 trái, tỷ lệ 2.02 / 1.77; tài xỉu 1.5 bàn; tài xỉu phạt góc 10.5 quả; kèo 1x2 1.08 – 8 – 34.00 (tham khảo, 18+).
- Phong độ Omonia Nicosia FC và Lincoln Red Imps FC trước trận?
- Omonia Nicosia FC: 2 thắng, 3 hòa, 1 thua trong 6 trận gần nhất (DLWWDD); Lincoln Red Imps FC: 2 thắng, 3 hòa, 1 thua trong 6 trận gần nhất (DDLDWW).
- Đội hình xuất phát Omonia Nicosia FC vs Lincoln Red Imps FC?
- Omonia Nicosia FC ra sân với sơ đồ 3-5-2, Lincoln Red Imps FC dùng sơ đồ 4-3-1-2; đội hình chính thức có 11 cầu thủ mỗi bên, danh sách đầy đủ ở mục Đội hình.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 03:40 04/11/2026 (giờ Việt Nam).

