
Hy Lạp
GreeceHLV Ivan JovanovicThành lập 1926Giá trị 344,8 triệu €
Phong độ: HHTTB
Hy Lạp sẽ gặp Hà Lan lúc 02:45 ngày 14/11/2026 tại Giải vô địch các quốc gia châu Âu.
Trận đấu sắp tới
Kết quả gần nhấtTất cả
Lịch tiếp theoĐầy đủ
Đội hình (28 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | Odysseas Vlachodimos | Thủ môn | 32 |
| 12 | Konstantinos Tzolakis | Thủ môn | 23 |
| 13 | Christos Mandas | Thủ môn | 25 |
| — | Konstantinos Koulierakis | Hậu vệ | 22 |
| — | Triantafyllos Tsapras | Hậu vệ | 25 |
| 2 | Georgios Vagiannidis | Hậu vệ | 25 |
| 3 | Andreas Ntoi | Hậu vệ | 23 |
| 4 | Konstantinos Mavropanos | Hậu vệ | 28 |
| 5 | Panagiotis Retsos | Hậu vệ | 28 |
| 17 | Manolis Saliakas | Hậu vệ | 30 |
| 18 | Giannis Michailidis | Hậu vệ | 26 |
| 21 | Konstantinos Tsimikas | Hậu vệ | 30 |
| 22 | Giorgos Kyriakopoulos | Hậu vệ | 30 |
| — | Dimitrios Pelkas | Tiền vệ | 32 |
| — | Nectarios Triantis | Tiền vệ | 23 |
| 6 | Dimitrios Kourbelis | Tiền vệ | 32 |
| 15 | Athanasios Androutsos | Tiền vệ | 29 |
| 19 | Konstantinos Karetsas | Tiền vệ | 18 |
| 20 | Christos Zafeiris | Tiền vệ | 23 |
| 23 | Christos Mouzakitis | Tiền vệ | 19 |
| — | Alexandros Kyziridis | Tiền đạo | 26 |
| 7 | Georgios Masouras | Tiền đạo | 32 |
| 8 | Fotis Ioannidis | Tiền đạo | 26 |
| 9 | Anastasios Douvikas | Tiền đạo | 27 |
| 10 | Christos Tzolis | Tiền đạo | 24 |
| 11 | Charalampos Kostoulas | Tiền đạo | 19 |
| 14 | Vangelis Pavlidis | Tiền đạo | 27 |
| 16 | Andrews Tetteh | Tiền đạo | 25 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Hy Lạp là khi nào?
- Hy Lạp gặp Hà Lan trên sân khách lúc 02:45 ngày 14/11/2026, giải Giải vô địch các quốc gia châu Âu.
- Hy Lạp đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Hy Lạp 2 thắng, 2 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 05/10/2026 hòa Đức 0-0 (Giải vô địch các quốc gia châu Âu).
- Đội hình Hy Lạp có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Hy Lạp có 28 cầu thủ, tuổi trung bình 26,0, tổng giá trị 344,8 triệu €; đắt giá nhất là Christos Tzolis (tiền đạo, 40,0 triệu €).
- Ai là HLV và sân nhà của Hy Lạp?
- HLV trưởng là Ivan Jovanovic (SRB, 64 tuổi).
- Hy Lạp có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
- 3 cầu thủ Hy Lạp hiện vắng mặt: Christos Tzolis, Konstantinos Karetsas, Dimitrios Pelkas.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 22:45 22/10/2026 (giờ Việt Nam).