Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Flamengo - RJ

Serie A BrazilBrazilHLV Leonardo JardimSân Estádio do MaracanãThành lập 1895Giá trị 211,2 triệu €
Phong độ: THTHT

Flamengo - RJ sẽ gặp Estudiantes La Plata lúc 07:30 ngày 23/10/2026 tại Copa Libertadores.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Flamengo - RJ – Estudiantes La Plata 1.51.852.00 ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Bahia - BA 0 – 3 Flamengo - RJ 0 – 0 —
FT Estudiantes La Plata 0 – 0 Flamengo - RJ 0 – 0 —
FT Flamengo - RJ 1 – 0 Fluminense - RJ 0 – 0 —
FT Santos FC - SP 2 – 2 Flamengo - RJ 0 – 2 —
FT Flamengo - RJ 2 – 1 Red Bull Bragantino 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Flamengo - RJ – Estudiantes La Plata 1.51.852.00 ——— ———
Flamengo - RJ – Atlético Mineiro - MG 1.52.001.85 ——— ———
Vasco da Gama Saf - RJ – Flamengo - RJ -0.51.822.02 ——— ———
Flamengo - RJ – Grêmio - RS ——— ——— ———
Flamengo - RJ – Athletico Paranaense - PR ——— ——— ———
Đội hình (29 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
1Agustín RossiThủ môn31
42AndrewThủ môn25
49Dyogo AlvesThủ môn23
2Guillermo VarelaHậu vệ33
3Léo OrtizHậu vệ30
4Léo PereiraHậu vệ30
6Ayrton LucasHậu vệ29
13Danilo Luiz da SilvaHậu vệ35
22Emerson RoyalHậu vệ27
44VitãoHậu vệ26
51Daniel SalesHậu vệ20
61João SouzaHậu vệ19
5Erick PulgarTiền vệ32
8Saúl ÑíguezTiền vệ31
10Giorgian de ArrascaetaTiền vệ32
11Lucas PaquetáTiền vệ29
14Anthony ValenciaTiền vệ23
15Jorge CarrascalTiền vệ28
18Nicolas De la CruzTiền vệ29
21JorginhoTiền vệ34
52Evertton AraújoTiền vệ23
56PabloTiền vệ19
75Luiz FelipeTiền vệ18
7Luiz AraújoTiền đạo30
9PedroTiền đạo29
16Samuel LinoTiền đạo26
27Bruno HenriqueTiền đạo35
30Joaquín FreitasTiền đạo19
81Douglas TellesTiền đạo20

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Flamengo - RJ là khi nào?
Flamengo - RJ gặp Estudiantes La Plata trên sân nhà lúc 07:30 ngày 23/10/2026, giải Copa Libertadores.
Flamengo - RJ đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Flamengo - RJ 3 thắng, 2 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 19/10/2026 thắng Bahia - BA 3-0 (Serie A Brazil).
Đội hình Flamengo - RJ có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Flamengo - RJ có 29 cầu thủ, tuổi trung bình 27,1, tổng giá trị 211,2 triệu €; đắt giá nhất là Lucas Paquetá (tiền vệ, 27,0 triệu €).
Ai là HLV và sân nhà của Flamengo - RJ?
HLV trưởng là Leonardo Jardim (POR, 52 tuổi); sân nhà Estádio do Maracanã tại Rio de Janeiro, sức chứa 73.139 chỗ.
Flamengo - RJ có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
5 cầu thủ Flamengo - RJ hiện vắng mặt: Danilo Luiz da Silva, Saúl Ñíguez, Evertton Araújo và 2 người khác.
Thành tích Flamengo - RJ mùa này tại Serie A Brazil?
Tại Serie A Brazil, Flamengo - RJ đã đá 31 trận, ghi 61 bàn, thủng lưới 25 (trung bình 1,97 bàn ghi/trận); sút 489 lần, 175 trúng đích; chuyền chính xác 88%.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:24 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com