Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

SK Beveren

VĐQG BỉBelgiumHLV Tim BakensSân Freethiel StadionThành lập 1936Giá trị 19,1 triệu €
Phong độ: TBBTT

SK Beveren sẽ gặp KVC Westerlo lúc 01:45 ngày 25/10/2026 tại VĐQG Bỉ.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
KVC Westerlo – SK Beveren 0.251.871.92 ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT SK Beveren 3 – 0 Habay la Neuve 1 – 0 —
FT SK Beveren 1 – 3 KVSK Lommel 1 – 1 —
FT KV Kortrijk 1 – 0 SK Beveren 0 – 0 —
FT SK Beveren 2 – 0 Sint-Truidense 0 – 0 —
FT SK Beveren 3 – 0 Oud-Heverlee Leuven 0 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
KVC Westerlo – SK Beveren 0.251.871.92 ——— ———
SK Beveren – Union Saint-Gilloise ——— ——— ———
Standard Liege – SK Beveren ——— ——— ———
SK Beveren – KAA Gent ——— ——— ———
RC Sporting Charleroi – SK Beveren ——— ——— ———
Đội hình (31 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
1Johannes SchenkThủ môn23
16Maxim DemanThủ môn25
20Milan De SchutterThủ môn22
84Josua LusambaThủ môn21
2Dominic ThompsonHậu vệ26
3Viktor BooneHậu vệ28
4Christophe JanssensHậu vệ28
21Laurent JansHậu vệ34
25Cheick Oumar KonatéHậu vệ22
28Abdul Aziz OuedraogoHậu vệ21
31Bruno GodeauHậu vệ34
35Yoni GomisHậu vệ21
48Jannik Thomas RobatschHậu vệ21
77Stephane KellerHậu vệ25
8Ferre SlegersTiền vệ21
10Guillaume De SchryverTiền vệ29
14Léandre KuavitaTiền vệ22
18Sieben DewaeleTiền vệ27
22Christian BrulsTiền vệ38
24Arno VerschuerenTiền vệ29
26Noah MawettTiền vệ21
44Cheick CondeTiền vệ26
5Chris LokesaTiền đạo21
7Ilyes NajimTiền đạo24
9Moïse Elohim Victoire KaboréTiền đạo19
11Junior DioufTiền đạo19
17Jearl MargarithaTiền đạo26
33Victor OlatunjiTiền đạo27
34Kurt AbrahamsTiền đạo29
92Lennart MertensTiền đạo34
97Tibe SjongersTiền đạo—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của SK Beveren là khi nào?
SK Beveren gặp KVC Westerlo trên sân khách lúc 01:45 ngày 25/10/2026, giải VĐQG Bỉ.
SK Beveren đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất SK Beveren 3 thắng, 0 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thắng Habay la Neuve 3-0 (Cúp Quốc gia Bỉ).
Đội hình SK Beveren có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình SK Beveren có 31 cầu thủ, tuổi trung bình 25,4, tổng giá trị 19,1 triệu €; đắt giá nhất là Yoni Gomis (hậu vệ, 2,0 triệu €).
Ai là HLV và sân nhà của SK Beveren?
HLV trưởng là Tim Bakens (NED, 43 tuổi); sân nhà Freethiel Stadion tại Beveren, sức chứa 13.200 chỗ.
SK Beveren có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
4 cầu thủ SK Beveren hiện vắng mặt: Laurent Jans, Stephane Keller, Léandre Kuavita và 1 người khác.
Thành tích SK Beveren mùa này tại VĐQG Bỉ?
Tại VĐQG Bỉ, SK Beveren đã đá 8 trận, ghi 8 bàn, thủng lưới 14 (trung bình 1,00 bàn ghi/trận); sút 85 lần, 26 trúng đích; chuyền chính xác 81%.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:17 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com