Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

FC Seoul

K League 1South KoreaHLV Gi-dong KimSân Seoul World Cup StadiumThành lập 1983Giá trị 10,8 triệu €
Phong độ: HHBTB

FC Seoul sẽ gặp Thể Công – Viettel lúc 19:15 ngày 28/10/2026 tại Cúp C2 châu Á.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Thể Công – Viettel – FC Seoul ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT FC Seoul 1 – 1 Gangwon FC 0 – 0 —
FT FC Seoul 2 – 2 Gimcheon Sangmu Football Club 1 – 1 —
FT Melbourne Victory 3 – 0 FC Seoul 0 – 0 —
FT FC Seoul 2 – 1 Jeju SK FC 0 – 0 —
FT Pohang Steelers 2 – 1 FC Seoul 2 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 4 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Thể Công – Viettel – FC Seoul ——— ——— ———
FC Seoul – Thể Công – Viettel ——— ——— ———
Persib Bandung – FC Seoul ——— ——— ———
FC Seoul – Melbourne Victory ——— ——— ———
Đội hình (29 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
1Im Joon-SeobThủ môn23
25Gu Sung-YunThủ môn32
26Baek Jong-BeomThủ môn25
31Kang Hyeon-MuThủ môn31
71Yun Ki-wookThủ môn20
5Yazan Al-ArabHậu vệ30
6Hrvoje BabecHậu vệ27
16Choi JunHậu vệ27
17Ahn Jae-minHậu vệ23
20Lee Han-doHậu vệ32
22Kim Jin-SuHậu vệ34
36Kim Jee-wonHậu vệ23
37Juan Antonio Ros MartínezHậu vệ30
40Park Seong-HunHậu vệ23
66Park Soo-ilHậu vệ30
7Jeong Seung-WonTiền vệ29
8Lee Seung-moTiền vệ28
23Pil-Gwan KoTiền vệ19
41Hwang Do-yoonTiền vệ23
42Son Jeong-BeomTiền vệ19
88Park Jang Han-GyeolTiền vệ22
9Patryk KlimalaTiền đạo28
10Anderson OliveiraTiền đạo28
11Leonardo RuizTiền đạo30
18Cho Young-wookTiền đạo27
19Cheon Seong-hoonTiền đạo26
27Moon Seon-minTiền đạo34
99Seloh Samuel GbatoTiền đạo20
—Ji-seop ShinKhông rõ18

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của FC Seoul là khi nào?
FC Seoul gặp Thể Công – Viettel trên sân khách lúc 19:15 ngày 28/10/2026, giải Cúp C2 châu Á.
FC Seoul đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất FC Seoul 1 thắng, 2 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 24/10/2026 hòa Gangwon FC 1-1 (K League 1).
Đội hình FC Seoul có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình FC Seoul có 29 cầu thủ, tuổi trung bình 26,2, tổng giá trị 10,8 triệu €; đắt giá nhất là Yazan Al-Arab (hậu vệ, 1,0 triệu €).
Ai là HLV và sân nhà của FC Seoul?
HLV trưởng là Gi-dong Kim (KOR, 54 tuổi); sân nhà Seoul World Cup Stadium tại Seoul, sức chứa 66.704 chỗ.
Thành tích FC Seoul mùa này tại K League 1?
Tại K League 1, FC Seoul đã đá 33 trận, ghi 61 bàn, thủng lưới 29 (trung bình 1,85 bàn ghi/trận); sút 420 lần, 153 trúng đích; chuyền chính xác 83%.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:13 24/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com