
Al-Shamal Sports Club
Phong độ: BTBHH
Al-Shamal Sports Club sẽ gặp Esteghlal Tehran lúc 23:00 ngày 03/11/2026 tại Cúp C1 châu Á Elite.
Đội hình Al-Shamal Sports Club
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi | Quốc tịch | Cao | Giá trị |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Thủ môn | 23 | QAT | 179 cm | 125 nghìn € | |
| 45 | Thủ môn | — | — | — | — | |
| 67 | Thủ môn | 35 | QAT | 177 cm | 150 nghìn € | |
| 95 | Thủ môn | 31 | SEN | 189 cm | 350 nghìn € | |
| 2 | Hậu vệ | 29 | QAT | 172 cm | 250 nghìn € | |
| 3 | Hậu vệ | 33 | QAT | 186 cm | 400 nghìn € | |
| 4 | Hậu vệ | 33 | ESP | 193 cm | 2,0 triệu € | |
| 6 | Hậu vệ | 33 | QAT | 174 cm | 200 nghìn € | |
| 13 | Hậu vệ | 23 | QAT | 184 cm | 50 nghìn € | |
| 15 | Hậu vệ | 28 | QAT | 177 cm | — | |
| 16 | Hậu vệ | 18 | URU | 175 cm | 300 nghìn € | |
| 20 | Hậu vệ | 33 | SEN | 173 cm | 1,2 triệu € | |
| 23 | Hậu vệ | 28 | PSE | 185 cm | 500 nghìn € | |
| 24 | Hậu vệ | 34 | COL | 182 cm | 400 nghìn € | |
| 37 | Hậu vệ | 27 | QAT | 188 cm | 275 nghìn € | |
| 47 | Hậu vệ | 27 | IRQ | 174 cm | 250 nghìn € | |
| 5 | Tiền vệ | 27 | TUN | 185 cm | 900 nghìn € | |
| 8 | Tiền vệ | 33 | QAT | 175 cm | 100 nghìn € | |
| 10 | Tiền vệ | 27 | ESP | 177 cm | 2,5 triệu € | |
| 17 | Tiền vệ | 29 | QAT | 175 cm | 150 nghìn € | |
| 18 | Tiền vệ | 29 | QAT | 180 cm | 50 nghìn € | |
| 27 | Tiền vệ | 33 | BRN | 177 cm | 50 nghìn € | |
| 28 | Tiền vệ | 24 | ALG | 186 cm | 275 nghìn € | |
| 34 | Tiền vệ | 32 | MAR | 186 cm | 1,5 triệu € | |
| 70 | Tiền vệ | 33 | POR | 172 cm | 2,2 triệu € | |
| — | Tiền đạo | 30 | ALG | 170 cm | — | |
| — | Tiền đạo | — | — | — | — | |
| 11 | Tiền đạo | 34 | ALG | 184 cm | 1,8 triệu € | |
| 14 | Tiền đạo | 34 | GHA | 174 cm | 75 nghìn € | |
| 22 | Tiền đạo | 31 | FRA | 171 cm | 5,0 triệu € | |
| 26 | Tiền đạo | 35 | ALG | 179 cm | 3,5 triệu € | |
| 78 | Tiền đạo | 23 | QAT | 172 cm | 25 nghìn € |