Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Sisaket United

VĐQG Thái LanThailandHLV Somchai ChuayboonchumSân Sri Nakhon Lamduan StadiumGiá trị 3,6 triệu €
Phong độ: THTTB

Sisaket United sẽ gặp Buriram United lúc 18:30 ngày 24/10/2026 tại VĐQG Thái Lan.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Buriram United – Sisaket United ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Dome FC 0 – 7 Sisaket United 0 – 2 —
FT Sisaket United 1 – 1 BG Pathum United 0 – 1 —
FT Sisaket United 2 – 1 Chonburi FC 0 – 0 —
FT Singha Chiangrai United 0 – 1 Sisaket United 0 – 0 —
FT Sisaket United 0 – 1 Ayutthaya United 0 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Buriram United – Sisaket United ——— ——— ———
Sisaket United – Ratchaburi FC ——— ——— ———
PT Prachuap FC – Sisaket United ——— ——— ———
Sisaket United – Port FC ——— ——— ———
Uthai Thani Forest – Sisaket United ——— ——— ———
Đội hình (25 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
27Phiyawat IntarapimThủ môn38
44Natthasan PakkaranoThủ môn25
77Steven van DijkThủ môn29
2Denis Paul Kun DarbellayHậu vệ28
3Guilherme Baldo BorechHậu vệ24
5Pakornkiat KaenaHậu vệ26
35Isaac HoneyHậu vệ33
39Anusak JaiphetHậu vệ27
45Chutikom KlinchampasriHậu vệ24
55Grittidech NuntawongHậu vệ—
67Arthit Bua-ngamHậu vệ24
88Sakkranvit NimmaHậu vệ30
92Thanison PaibulkijcharoenHậu vệ24
8Hikaru MatsuiTiền vệ27
9Jefesson Vieira EufrazioTiền vệ32
11Phattharapong PhengchaemTiền vệ30
19Kittipong WongmaTiền vệ31
20Patrick Valverde Peral LopezTiền vệ28
22Pongsakron HanrattanaTiền vệ23
23Narongrit KamnetTiền vệ25
37Suphaphon SutthisakTiền vệ25
7Alex Mermoz Djatche NandjeTiền đạo22
10Deyvison Fernandes de OliveiraTiền đạo35
93Mahamadou DoucoureTiền đạo26
99Sittichok KannooTiền đạo30

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Sisaket United là khi nào?
Sisaket United gặp Buriram United trên sân khách lúc 18:30 ngày 24/10/2026, giải VĐQG Thái Lan.
Sisaket United đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Sisaket United 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 21/10/2026 thắng Dome FC 7-0 (Cúp FA Thái).
Đội hình Sisaket United có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Sisaket United có 25 cầu thủ, tuổi trung bình 27,8, tổng giá trị 3,6 triệu €; đắt giá nhất là Patrick Valverde Peral Lopez (tiền vệ, 350 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của Sisaket United?
HLV trưởng là Somchai Chuayboonchum (THA, 72 tuổi); sân nhà Sri Nakhon Lamduan Stadium tại Sisaket, sức chứa 1.400 chỗ.
Thành tích Sisaket United mùa này tại VĐQG Thái Lan?
Tại VĐQG Thái Lan, Sisaket United đã đá 5 trận, ghi 5 bàn, thủng lưới 6 (trung bình 1,00 bàn ghi/trận); sút 80 lần, 25 trúng đích; chuyền chính xác 79%.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 18:51 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com