Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Giải trẻ châu Âu

Mùa 2026-2027Cúp / loại trực tiếpĐKVĐ Barcelona U19 (3 lần)cập nhật 22:55 21/10/2026

Danh sách vua phá lưới Giải trẻ châu Âu mùa 2026-2027: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 207 cầu thủ.

Real Madrid U19 đang dẫn đầu Giải trẻ châu Âu với 9 điểm sau 3 trận, bằng điểm Slavia Praha U19; thắng 3/3 trận gần nhất, vòng tới gặp AEK Athens U19.

Vua phá lưới Giải trẻ châu Âu

207 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1A. ArapovićZrinjski Mostar U19510180
2Enis RedzepiVfB Stuttgart U19540180
3L. ParaticiAS Roma U19400124
4Vakaris BerentaFK Zalgiris Vilnius U19400172
5Raúl García PalomarVillarreal U19400265
6Adam AyariParis Saint Germain U19410238
7Ahti HaikalaHJK Helsinki U19302180
8Saad BoussadiaLille U19301171
9Ivan ShirikjBrera Strumica U1930065
10Joseph Junior Andreou GabrielManchester United U1930090
11Tian Nai KorenClub Brugge U19300180
12Petr PotměšilSlavia Praha U19300203
13Ante ŠunjićZrinjski Mostar U19312180
14Daniel YañezReal Madrid U19311239
15Will WrightLiverpool U19311270
16Ablai ZhilkaidarKairat Almaty U1920170
17Austyn JonesPSV Eindhoven U1920185
18Gabriel Obama MangueAtletico de Madrid U19201136
19Nikoloz AduashviliDinamo Tbilisi U19201170
20Erald RrengaFK Partizani Tirana U19201170
21Mateus MideFC Porto U19201209
22Ibrahim FaikFeyenoord U19201234
23din klapijaRB Leipzig U19201258
24Jaan Erik PõldmaFC Flora Tallinn U1920019
25Filip KuleskiBrera Strumica U1920034
26Matteo SoriaClub Brugge U1920072
27Liam Van NistelrooijPSV Eindhoven U1920085
28Jack McGrathAston Villa U19200121
29Gligor BuchkovBrera Strumica U19200122
30Juan Manuel Reyes UrbanejaReal Betis U19200151
31Jan-Luca RiedlBorussia Dortmund U19200154
32bjarki gardarssonBorussia Dortmund U19200156
33Miguel Angel Castilla PeñaReal Betis U19200162
34Jaheden Rocolat DelmasLens U19200185
35Teddie LambManchester City U19200212
36Eduardo FerreiraFC Porto U19200248
37Alaettin EkiciFenerbahce U19200270
38Andrey LutskovichDinamo Minsk U19211117
39Gonzalo Gross SantosAtletico de Madrid U19210171
40Jonas ilkLASK Linz U19210180
41Justin HoyBorussia Dortmund U19210254
42Pedro Rodríguez IglesiasBarcelona U19220180
43Igor RistovBrera Strumica U1910354
44Younes IdderParis Saint Germain U19103204
45Roman ChernomoretsKairat Almaty U1910257
46Jessi Da SilvaClub Brugge U19102103
47Carlos de Roa GarcíaReal Betis U19102160
48teixeira falcettaAS Roma U19102165
49Antonio ArenaAS Roma U19102180
50Mauro Roca MartínezVillarreal U19102182
51Bastian AssomoBayern Munchen U19102267
52Mohamed KnouziClub Brugge U1910116
53Nicklas KroupkinHJK Helsinki U1910156
54Luis MunozArsenal U1910167
55Guillermo Trujillano OrtegaAtletico de Madrid U1910170
56Jivayno ZinhagelFeyenoord U1910175
57Guido Della RovereBayern Munchen U1910176
58Samuel DumbiliPSV Eindhoven U1910183
59Nael ManoirLens U1910185
60Joel Sánchez CabezaAtletico de Madrid U1910199
61Ermukhammad KerimkhanKairat Almaty U19101110
62Mohamed SeddikLens U19101114
63Musa LleshajFK Partizani Tirana U19101117
64P. PihlakFC Flora Tallinn U19101159
65E PaltserFC Flora Tallinn U19101161
66Luca EdenLiverpool U19101161
67Akezhan KalikulovKairat Almaty U19101167
68Ergit HykaFK Partizani Tirana U19101173
69Caleb FinlaysonCardiff Metropolitan U19101176
70Emerson NwaneriArsenal U19101179
71Daniyar TashpulatovKairat Almaty U19101180
72G. LomidzeDinamo Tbilisi U19101180
73rafael camachoSporting CP U19101180
74Kelvin FrimpongViking U19101198
75Toni LangsteinerRB Leipzig U19101225
76Tim DegnerBorussia Dortmund U19101246
77Neno ZezeljVfB Stuttgart U19101256
78Milton Agustín PereyraNapoli U19101262
79Javier Carlos Pagonessa DiezReal Madrid U19101262
80Ismaël CamaraLille U19101270
81Matej KopčekSlovan Bratislava U191007
82Vinícius Dos Santos Progetti Da SilvaFeyenoord U191007
83Sanat NurbolatKairat Almaty U1910013
84Hassan Al KamaraClub Brugge U1910018
85Erinoluwa OrebowaleAston Villa U1910026
86Kristjan ReynheimHB Torshavn U1910027
87Yanis NiakateLens U1910028
88Saba KhoperiaDinamo Tbilisi U1910029
89Joel SanchezAtletico de Madrid U1910032
90Filip TrenovBrera Strumica U1910037
91Artur TrubinKairat Almaty U1910045
92Noah AdnaneParis Saint Germain U1910050
93Tcherno Rachid JamancaFC Porto U1910051
94Mandjou CamaraAS Roma U1910056
95Daumantas BraškysFK Zalgiris Vilnius U1910057
96Frank EgwuatuBayern Munchen U1910057
97Alvaro Rivera PizarroReal Madrid U1910058
98Sergio Castellón Del CampoReal Madrid U1910061
99Jerayno SchakenFeyenoord U1910065
100Matous SrbBayern Munchen U1910066
101S DiakonidzeDinamo Tbilisi U1910069
102Maoula NiakatéParis Saint Germain U1910072
103Mattia GuaglianoneAS Roma U1910078
104Abylay ToleukhanKairat Almaty U1910078
105Fabio HyseniFK Partizani Tirana U1910079
106Liam NistelrooyPSV Eindhoven U1910080
107alen vukajInter Milan U1910080
108Joshua Sonni-LambieLiverpool U1910081
109Enzo AlvesReal Madrid U1910083
110Karel BelzikSlavia Praha U1910086
111Makar TverdokhlibFC Shakhtar Donetsk U1910087
112Myles Matthew McKenzieCardiff Metropolitan U1910089
113adrian lisAtletico de Madrid U1910090
114Jay De NascimentoHJK Helsinki U1910090
115Cristian MazzaraComo U1910090
116Sergio Barrera MartínVillarreal U1910090
117cristian carraraInter Milan U1910090
118Marli SalmonArsenal U1910090
119Ivan VasilevBrera Strumica U1910091
120Rúnar Daði Vatnsdal SveinssonThor Akureyri U1910095
121Sandro FerreiraSporting CP U1910095
122Stefán Björn SvavarssonThor Akureyri U19100100
123Thiago Rodriguez ZentnerZrinjski Mostar U19100103
124Ahmad NajdiBorussia Dortmund U19100103
125Matteo Oliveira PapaccioliComo U19100103
126Emre Can DuranPSV Eindhoven U19100105
127Aleksandar VujovicZrinjski Mostar U19100106
128Allen Junior LambeBayern Munchen U19100109
129Daniel FitzgeraldAtletico de Madrid U19100110
130Bouba DiakitéLens U19100114
131Luigi RiccioNapoli U19100115
132Tijan IbisiUNA Strassen U19100118
133Nicholas PoggioLincoln Red Imps FC U19100119
134Fran Santamaría TurchReal Madrid U19100121
135rati aleksidzeDinamo Tbilisi U19100125
136Samba KonatéRB Leipzig U19100125
137Eduardo González GarcíaVillarreal U19100126
138Lazar SavovićSlavia Praha U19100133
139Adam ZaitraHJK Helsinki U19100135
140Finn BaksFeyenoord U19100135
141Hakeem AbubakarArsenal U19100135
142Bohdan OlychenkoBayern Munchen U19100139
143Ruben BarrettHJK Helsinki U19100142
144marten kukkonenFC Flora Tallinn U19100150
145Tore IsmagulovKairat Almaty U19100151
146Mitch FordCardiff Metropolitan U19100153
147O. MašekSlavia Praha U19100154
148Daniel AdediranAston Villa U19100154
149Karl-Tristan LorenzFC Flora Tallinn U19100161
150Jack FletcherManchester United U19100161
151Gabriel SilvaSporting CP U19100162
152C CarraraInter Milan U19100163
153Matej SejmenovBrera Strumica U19100171
154Kelvin NeijenhuisFeyenoord U19100173
155Petar PantićOFK Mladost DG U19100180
156Imer OsmanollajFC Ballkani U19100180
157Vladislav KibakDinamo Minsk U19100180
158Artur ChumakDinamo Minsk U19100180
159Vladislav VoroninDinamo Minsk U19100180
160Ólíver Sesar BjarnasonThor Akureyri U19100180
161Dovydas EidukaitisFK Zalgiris Vilnius U19100180
162ronald sammulFC Flora Tallinn U19100180
163Markie MeadeAston Villa U19100185
164Valerio MaccaroniAS Roma U19100189
165Bartosz SzywałaSlavia Praha U19100192
166Dimitrios SioutasAEK Athens U19100199
167Mamadou MeiteParis Saint Germain U19100208
168Elias Samuelsen ArifagicViking U19100208
169Rafael Oya MesaReal Betis U19100209
170Alexis CiriaReal Madrid U19100209
171Oluwatoyosi Joshua Adewale OgunnaikeArsenal U19100211
172Jacob WatsonManchester United U19100223
173Hindrin Najah ChoolyBodo Glimt U19100225
174Matteo AlbiniComo U19100238
175Noah Codjo-EvoraBayern Munchen U19100239
176Paul KrapfLASK Linz U19100244
177Elijah UpsonArsenal U19100244
178Mustafa Serhan KökFenerbahce U19100247
179Lukáš ŠalkovičSlovan Bratislava U19100247
180Brayann KenmoeVfB Stuttgart U19100251
181Arda TagayGalatasaray U19100251
182David BolyParis Saint Germain U19100259
183Sondre TveitenViking U19100261
184Emin Eren SayarFenerbahce U19100262
185Yusuf SivaslıoğluGalatasaray U19100268
186Mor Talla NdiayeLiverpool U19100269
187Necati Oğulcan YançelGalatasaray U19100269
188Argyris ArgyriouAEK Athens U19100269
189Diego CoxiSporting CP U19100270
190Athanasios FilippiadisAEK Athens U19100270
191Andre Harriman-AnnousArsenal U19100270
192Amir IbragimovManchester United U19100270
193Tiago Gonçalves da SilvaFC Porto U19112241
194Nurzhan YerkinKairat Almaty U1911045
195Gianluca Tommaso Okon-EngstlerClub Brugge U1911062
196Daylet OrynbasarKairat Almaty U1911078
197Will OstranderPSV Eindhoven U1911099
198Salvador BlopaSporting CP U19110109
199H MatthewsCardiff Metropolitan U19110128
200Georgijs BombānsSK Super Nova U19110173
201Dmitri LeontyukDinamo Minsk U19110180
202Dion ZaberxhaHJK Helsinki U19110180
203Erblin OsmaniBayern Munchen U19110194
204Matěj KotrbaSlavia Praha U19110229
205Nil VicensBarcelona U19110238
206Yéli TraoréLille U19110250
207Luke FahrenhorstBorussia Dortmund U19110270
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com