
Manchester United U19
Italy
Phong độ: BBT
Manchester United U19 sẽ gặp AS Roma U19 lúc 20:00 ngày 03/11/2026 tại Giải trẻ châu Âu.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 2 – 1 | 2 – 0 | — | ||
| FT | 3 – 0 | 2 – 0 | — | ||
| FT | 5 – 0 | 3 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (3 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| — | Daniel Polakowski | Thủ môn | 23 |
| — | Marcus Lawrence | Hậu vệ | 5 |
| 66 | R. Bennett | Hậu vệ | 23 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Manchester United U19 là khi nào?
- Manchester United U19 gặp AS Roma U19 trên sân nhà lúc 20:00 ngày 03/11/2026, giải Giải trẻ châu Âu.
- Manchester United U19 đang có phong độ ra sao?
- 3 trận gần nhất Manchester United U19 1 thắng, 0 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 21/10/2026 thua Como U19 1-2 (Giải trẻ châu Âu).
- Đội hình Manchester United U19 có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Manchester United U19 có 3 cầu thủ, tuổi trung bình 17,0.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 15:48 23/10/2026 (giờ Việt Nam).