Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Fenerbahce U19

Turkish U19 A2 LeagueTurkeyHLV Mustafa ErtemSân Dereagzi Lefter TesisleriGiá trị 700 nghìn €
Phong độ: BHBTT

Fenerbahce U19 sẽ gặp Galatasaray U19 lúc 19:00 ngày 25/10/2026 tại Turkish U19 A2 League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Galatasaray U19 – Fenerbahce U19 ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Fenerbahce U19 1 – 3 Slavia Praha U19 1 – 2 —
FT Fenerbahce U19 1 – 1 Alanyaspor U19 1 – 0 —
FT Aston Villa U19 2 – 1 Fenerbahce U19 1 – 0 —
FT Caykur Rizespor U19 0 – 6 Fenerbahce U19 0 – 4 —
FT Fenerbahce U19 5 – 1 Eyupspor U19 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 4 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Galatasaray U19 – Fenerbahce U19 ——— ——— ———
Fenerbahce U19 – Liverpool U19 ——— ——— ———
FC Shakhtar Donetsk U19 – Fenerbahce U19 ——— ——— ———
LASK Linz U19 – Fenerbahce U19 ——— ——— ———

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Fenerbahce U19 là khi nào?
Fenerbahce U19 gặp Galatasaray U19 trên sân khách lúc 19:00 ngày 25/10/2026, giải Turkish U19 A2 League.
Fenerbahce U19 đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Fenerbahce U19 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 20/10/2026 thua Slavia Praha U19 1-3 (Giải trẻ châu Âu).
Ai là HLV và sân nhà của Fenerbahce U19?
HLV trưởng là Mustafa Ertem (TUR, 58 tuổi); sân nhà Dereagzi Lefter Tesisleri tại Istanbul, sức chứa 1.000 chỗ.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 01:33 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com