
Tranmere Rovers
Phong độ: TBHBH
Tranmere Rovers sẽ gặp Crawley Town lúc 21:00 ngày 24/10/2026 tại Hạng Tư Anh.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | 0 | 1.92 | 1.92 | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 0 – 1 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 1 – 2 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 1 – 1 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 4 – 2 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 1 – 1 | 0 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | 0 | 1.92 | 1.92 | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (30 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | Luke McGee | Thủ môn | 31 |
| 12 | Harrison male | Thủ môn | 26 |
| 13 | Coniah Boyce-Clarke | Thủ môn | 23 |
| — | Jack McEvilly | Hậu vệ | 20 |
| 2 | Joel Senior | Hậu vệ | 27 |
| 3 | Jacob Slater | Hậu vệ | 22 |
| 4 | Jordan Turnbull | Hậu vệ | 31 |
| 5 | Nathan Smith | Hậu vệ | 30 |
| 14 | Oliver Scott | Hậu vệ | 26 |
| 16 | B. Faulkner | Hậu vệ | 22 |
| 22 | Lee O'Connor | Hậu vệ | 26 |
| 23 | Patrick Brough | Hậu vệ | 30 |
| 24 | Daniel Pike | Hậu vệ | 25 |
| 30 | George nevett | Hậu vệ | 20 |
| 6 | Will Vaulks | Tiền vệ | 33 |
| 8 | Sam Finley | Tiền vệ | 34 |
| 10 | Thomas Ince | Tiền vệ | 34 |
| 15 | Jordan·Davies | Tiền vệ | 28 |
| 20 | Charlie Veevers | Tiền vệ | 21 |
| 25 | Lewis Warrington | Tiền vệ | 24 |
| 26 | James Plant | Tiền vệ | 21 |
| 44 | Ryan Watson | Tiền vệ | 33 |
| 9 | Joe Ironside | Tiền đạo | 33 |
| 11 | Tom Conlon | Tiền đạo | 30 |
| 12 | Charlie Jolley | Tiền đạo | 25 |
| 18 | Connor Jennings | Tiền đạo | 34 |
| 19 | Courtney Baker-Richardson | Tiền đạo | 30 |
| 20 | S. Taylor | Tiền đạo | 22 |
| 24 | David Kamara | Tiền đạo | 20 |
| 29 | dylan jones | Tiền đạo | 21 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Tranmere Rovers là khi nào?
- Tranmere Rovers gặp Crawley Town trên sân khách lúc 21:00 ngày 24/10/2026, giải Hạng Tư Anh.
- Tranmere Rovers đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Tranmere Rovers 1 thắng, 2 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 21/10/2026 thắng Northampton Town 1-0 (Hạng Tư Anh).
- Đội hình Tranmere Rovers có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Tranmere Rovers có 30 cầu thủ, tuổi trung bình 26,7, tổng giá trị 4,0 triệu €; đắt giá nhất là Will Vaulks (tiền vệ, 400 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Tranmere Rovers?
- HLV trưởng là Darrell Clarke (ENG, 48 tuổi); sân nhà Prenton Park tại Wirral, sức chứa 16.587 chỗ.
- Tranmere Rovers có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
- 2 cầu thủ Tranmere Rovers hiện vắng mặt: Cầu thủ, Connor Jennings.
- Thành tích Tranmere Rovers mùa này tại Hạng Tư Anh?
- Tại Hạng Tư Anh, Tranmere Rovers đã đá 12 trận, ghi 15 bàn, thủng lưới 15 (trung bình 1,25 bàn ghi/trận); sút 136 lần, 47 trúng đích; chuyền chính xác 70%.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:26 22/10/2026 (giờ Việt Nam).