Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Chinese National Games

ChinaMùa 2021Cúp / loại trực tiếpcập nhật 09:46 26/06/2026

Danh sách vua phá lưới Chinese National Games mùa 2021: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 35 cầu thủ.

Xinjiang U20 đang dẫn đầu Chinese National Games với 6 điểm sau 3 trận, hơn Sichuan U20 1 điểm.

Vua phá lưới Chinese National Games

35 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Mohemat NabijiangXinjiang U20200134
2Song XintaoShanghai U20200164
3Wen JialongHubei U20200265
4Liu ZhurunShanghai U20200270
5Fei ErnanduoShanghai U20200316
6Shi YiyiShanghai U20200384
7Ilzat MuhpulXinjiang U20200385
8Wang TengdaLiaoning U20200447
9Ying WeijieSichuan U2010040
10Kaysal AbdullahiniXinjiang U20100114
11Song RuntongShanghai U20100134
12Jin YihangZhejiang U20100149
13Dong XinLiaoning U20100187
14Liu ZhizhiShaanxi U20100208
15Li YalunZhejiang U20100210
16Li NingLiaoning U20100215
17Aizhaierjiang KeerXinjiang U20100218
18Chi DianSichuan U20100241
19Chen LongHubei U20100252
20Yan YuBeijing U20100273
21Qi LongShanghai U20100286
22Huang XinpengZhejiang U20100291
23Hu HongxiaoSichuan U20100296
24Meng JunjieSichuan U20100321
25Wu YuhangZhejiang U20100324
26Wang HaoSichuan U20100330
27Silail UsmanShaanxi U20100352
28Zhao WeihuiBeijing U20100360
29Huang XuhengHubei U20100360
30Nihat NihmatHubei U20100360
31Ilyar EzizXinjiang U20100385
32Zhao JianboLiaoning U20100405
33Gao Tianyu Zhejiang U20100450
34Jüshighun TuyghunShaanxi U2011098
35Yin JieZhejiang U20110383
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com