
Kyzylzhar Petropavlovsk
Phong độ: BTHBB
Kyzylzhar Petropavlovsk sẽ gặp Ulytau Zhezkazgan lúc 18:00 ngày 24/10/2026 tại Kazakhstan Premier League.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | 1 | 1.95 | 1.85 | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 1 – 0 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 2 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 1 – 1 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 3 – 1 | 1 – 1 | — | ||
| FT | 0 – 1 | 0 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | 1 | 1.95 | 1.85 | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (53 cầu thủ)
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Kyzylzhar Petropavlovsk là khi nào?
- Kyzylzhar Petropavlovsk gặp Ulytau Zhezkazgan trên sân nhà lúc 18:00 ngày 24/10/2026, giải Kazakhstan Premier League.
- Kyzylzhar Petropavlovsk đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Kyzylzhar Petropavlovsk 1 thắng, 1 hòa, 3 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thua Okzhetpes 0-1 (Kazakhstan Premier League).
- Đội hình Kyzylzhar Petropavlovsk có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Kyzylzhar Petropavlovsk có 53 cầu thủ, tuổi trung bình 27,7, tổng giá trị 4,4 triệu €; đắt giá nhất là Slobodan Urošević (hậu vệ, 600 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Kyzylzhar Petropavlovsk?
- HLV trưởng là Vitaliy Zhukovskiy (BLR, 42 tuổi); sân nhà Karasai Stadium tại Petropavl, sức chứa 11.000 chỗ.
- Thành tích Kyzylzhar Petropavlovsk mùa này tại Kazakhstan Premier League?
- Tại Kazakhstan Premier League, Kyzylzhar Petropavlovsk đã đá 28 trận, ghi 28 bàn, thủng lưới 41 (trung bình 1,00 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 02:28 24/10/2026 (giờ Việt Nam).