
Kheybar Khorramabad
Phong độ: THHBT
Kheybar Khorramabad sẽ gặp Gol Gohar FC lúc 19:30 ngày 23/10/2026 tại VĐQG Iran.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 2 – 1 | 1 – 1 | — | ||
| FT | 0 – 0 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 2 – 2 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 1 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 2 – 0 | 1 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (32 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | Ehsan Moradian | Thủ môn | 32 |
| 12 | Mohammadreza Dinarvand | Thủ môn | 24 |
| — | Taha Shariati | Hậu vệ | 26 |
| 3 | Erfan Ghahremani | Hậu vệ | 28 |
| 4 | Sobhan Pasandideh | Hậu vệ | 26 |
| 15 | Masoud Mohebi | Hậu vệ | 21 |
| 17 | Hamid Hajiaghaei | Hậu vệ | 23 |
| 22 | Sajjad Danaye Baghaki | Hậu vệ | 30 |
| 44 | Farshad Mohammadi | Hậu vệ | 32 |
| 70 | Hamidreza Zarouni | Hậu vệ | 21 |
| 73 | Amirata Abbaspour | Hậu vệ | 23 |
| 76 | Amirhossein Farsi | Hậu vệ | 19 |
| 77 | Abouazar Safarzadeh | Hậu vệ | 30 |
| — | Mehran Amiri | Tiền vệ | 35 |
| 7 | Hamidreza Taherkhani | Tiền vệ | 27 |
| 8 | Fardin Yousefi | Tiền vệ | 27 |
| 14 | Sina Khadempour | Tiền vệ | 29 |
| 23 | Sadegh Albousabih | Tiền vệ | 30 |
| 30 | Parham Hassani | Tiền vệ | 18 |
| 66 | Arian Maaali | Tiền vệ | 19 |
| 78 | Mehdi Yousefi | Tiền vệ | 27 |
| 88 | Esmaeil Babaei | Tiền vệ | 29 |
| — | Hossein Shenani | Tiền đạo | 32 |
| — | Morteza Khorasani | Tiền đạo | 29 |
| — | Amir Ebrahimzadeh | Tiền đạo | 22 |
| 10 | Isa Moradi | Tiền đạo | 29 |
| 16 | Mehdi Abdi Qara | Tiền đạo | 27 |
| 19 | Mehrdad Ghanbari | Tiền đạo | 36 |
| 20 | Amirreza Teymouri | Tiền đạo | — |
| 23 | Ali Mostafa Khanzadi | Tiền đạo | 27 |
| 89 | Amirhossein Khalilzadeh | Tiền đạo | 24 |
| 99 | Aref Ghezel | Tiền đạo | 24 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Kheybar Khorramabad là khi nào?
- Kheybar Khorramabad gặp Gol Gohar FC trên sân khách lúc 19:30 ngày 23/10/2026, giải VĐQG Iran.
- Kheybar Khorramabad đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Kheybar Khorramabad 2 thắng, 2 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thắng Esteghlal Khozestan 2-1 (VĐQG Iran).
- Đội hình Kheybar Khorramabad có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Kheybar Khorramabad có 32 cầu thủ, tuổi trung bình 26,6, tổng giá trị 5,5 triệu €; đắt giá nhất là Masoud Mohebi (hậu vệ, 600 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Kheybar Khorramabad?
- HLV trưởng là Faraz Kamalvand (IRI, 49 tuổi); sân nhà Takhti Stadium tại Khorramabad, sức chứa 8.000 chỗ.
- Thành tích Kheybar Khorramabad mùa này tại VĐQG Iran?
- Tại VĐQG Iran, Kheybar Khorramabad đã đá 9 trận, ghi 12 bàn, thủng lưới 11 (trung bình 1,33 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:50 22/10/2026 (giờ Việt Nam).