Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

CD Lugo

Spanish Primera División RFEFSpainHLV Borja FernándezSân Anxo CarroThành lập 1953Giá trị 4,4 triệu €
Phong độ: TTTTT

CD Lugo sẽ gặp Real Union lúc 00:00 ngày 24/10/2026 tại Spanish Primera División RFEF.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Real Union – CD Lugo ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT CD Lugo 3 – 0 Deportivo La Coruna B 1 – 0 —
FT CD Lugo 3 – 1 UD Logrones 2 – 1 —
FT Real Aviles 1 – 2 CD Lugo 1 – 0 —
FT CD Lugo 1 – 0 Racing de Ferrol 1 – 0 —
FT Zamora CF 1 – 2 CD Lugo 0 – 2 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Real Union – CD Lugo ——— ——— ———
CD Lugo – Merida AD ——— ——— ———
Cacereno – CD Lugo ——— ——— ———
CD Lugo – Mirandes ——— ——— ———
Pontevedra – CD Lugo ——— ——— ———
Đội hình (25 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Brais vazquezThủ môn26
1Lucas diazThủ môn31
1Marc MartinezThủ môn36
25Fernando EmbadjeThủ môn23
3Pere HaroHậu vệ22
4Ibaider garrizHậu vệ25
5Pol MorenoHậu vệ32
17Carlos Torrado OubiñaHậu vệ28
18Kike HermosoHậu vệ27
19Rufino LuceroHậu vệ24
33Pedro PereiraHậu vệ—
—Guille BerzalTiền vệ—
—Mario najeraTiền vệ23
6Kevin PresaTiền vệ32
8Antonio Perera CalderonTiền vệ29
16Arturo PalmaTiền vệ24
18Gabriel CostaTiền vệ19
—Eduardo taboadaTiền đạo26
7Willie LedesmaTiền đạo38
9Álex CostaTiền đạo23
10Alan GodoyTiền đạo23
11Dauda MohammedTiền đạo28
14Álex GallarTiền đạo34
—Simón Luca Pérez GonzálezKhông rõ26
—MayconKhông rõ25

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của CD Lugo là khi nào?
CD Lugo gặp Real Union trên sân khách lúc 00:00 ngày 24/10/2026, giải Spanish Primera División RFEF.
CD Lugo đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất CD Lugo 5 thắng, 0 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 17/10/2026 thắng Deportivo La Coruna B 3-0 (Spanish Primera División RFEF).
Đội hình CD Lugo có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình CD Lugo có 25 cầu thủ, tuổi trung bình 27,1, tổng giá trị 4,4 triệu €; đắt giá nhất là Arturo Palma (tiền vệ, 500 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của CD Lugo?
HLV trưởng là Borja Fernández (ESP, 45 tuổi); sân nhà Anxo Carro tại Lugo, sức chứa 8.168 chỗ.
CD Lugo có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
1 cầu thủ CD Lugo hiện vắng mặt: Mario najera.
Thành tích CD Lugo mùa này tại Spanish Primera División RFEF?
Tại Spanish Primera División RFEF, CD Lugo đã đá 8 trận, ghi 15 bàn, thủng lưới 4 (trung bình 1,88 bàn ghi/trận); sút 79 lần, 32 trúng đích; chuyền chính xác 80%.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:46 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com