
Zob Ahan
Phong độ: BBHBT
Zob Ahan sẽ gặp Aluminium Arak FC lúc 19:30 ngày 23/10/2026 tại VĐQG Iran.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (30 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 22 | Ashkan Rashedi | Thủ môn | 21 |
| — | Seyed Mohammad Hosseini | Hậu vệ | 31 |
| 2 | Abolfazl Hosseinifar | Hậu vệ | 23 |
| 3 | Saeed Karimi | Hậu vệ | 29 |
| 4 | Arash Ghaderi | Hậu vệ | 28 |
| 6 | Ali Shojaei | Hậu vệ | 29 |
| 9 | Ali Azadmanesh | Hậu vệ | 31 |
| 13 | Hessam Nafari | Hậu vệ | 20 |
| 23 | Amirhossein Jeddi | Hậu vệ | 28 |
| 55 | Behnam Teymourian | Hậu vệ | 23 |
| 14 | Pouya Mokhtari Hezar Roud | Tiền vệ | 25 |
| 17 | Jalaleddin Alimohammadi | Tiền vệ | 36 |
| 18 | Amin Jahan Kohan | Tiền vệ | 33 |
| 24 | Hossein Safari | Tiền vệ | — |
| 68 | Abolfazl Mohammadi | Tiền vệ | 21 |
| 77 | Houman Elyasi | Tiền vệ | — |
| 88 | Farshid Esmaeili | Tiền vệ | 32 |
| — | Amirhossein Bahador | Tiền đạo | — |
| 7 | Mohammad Javad Mohammadi | Tiền đạo | 30 |
| 10 | Omid Latifi | Tiền đạo | 27 |
| 11 | Rahman Jafari | Tiền đạo | 29 |
| 19 | Hadi Baghban | Tiền đạo | 21 |
| 21 | Mohammad Khalidi Ali | Tiền đạo | — |
| 30 | Ali Eslami | Tiền đạo | 24 |
| 71 | Arash Mortazavi | Tiền đạo | 21 |
| 77 | Alireza Kazemi | Tiền đạo | 27 |
| 87 | Morteza Farkhani | Tiền đạo | — |
| — | Hassan Pourhamidi | Không rõ | 28 |
| 41 | Mehdi Chavoshi | Không rõ | — |
| 42 | Hadi Ghaibipour | Không rõ | — |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Zob Ahan là khi nào?
- Zob Ahan gặp Aluminium Arak FC trên sân khách lúc 19:30 ngày 23/10/2026, giải VĐQG Iran.
- Zob Ahan đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Zob Ahan 1 thắng, 1 hòa, 3 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 thua Chadormalu SC 1-2 (VĐQG Iran).
- Đội hình Zob Ahan có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Zob Ahan có 30 cầu thủ, tuổi trung bình 26,8, tổng giá trị 5,9 triệu €; đắt giá nhất là Rahman Jafari (tiền đạo, 550 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Zob Ahan?
- HLV trưởng là Mohammad Rabiei (IRI, 45 tuổi); sân nhà Foolad Shahr Stadium tại Isfahan, sức chứa 20.000 chỗ.
- Zob Ahan có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
- 1 cầu thủ Zob Ahan hiện vắng mặt: Cầu thủ.
- Thành tích Zob Ahan mùa này tại VĐQG Iran?
- Tại VĐQG Iran, Zob Ahan đã đá 9 trận, ghi 6 bàn, thủng lưới 10 (trung bình 0,67 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:46 22/10/2026 (giờ Việt Nam).