Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Tanzania (nữ)

Tanzania
Phong độ: TTBBT

Phong độ 5 trận gần nhất: 3 thắng, 0 hòa, 2 thua.

Kết quả gần nhất

Tanzania (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Tanzania (nữ) 6 – 0 Botswana (nữ) 2 – 0 —
FT Botswana (nữ) 0 – 1 Tanzania (nữ) 0 – 0 —
FT Tanzania (nữ) 1 – 2 Bờ Biển Ngà (nữ) 0 – 1 —
FT Burkina Faso (nữ) 2 – 1 Tanzania (nữ) 1 – 0 —
FT Nam Phi (nữ) 1 – 2 Tanzania (nữ) 1 – 1 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com