Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Chinese U17 League

ChinaMùa 2025Vòng 7/7Giải vô địch (league)cập nhật 14:04 01/01/2026

Danh sách vua phá lưới Chinese U17 League mùa 2025: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 95 cầu thủ.

Shanghai Port FC U17 đang dẫn đầu Chinese U17 League với 18 điểm sau 7 trận, hơn Zhejiang Professional FC U17 2 điểm.

Vua phá lưới Chinese U17 League

95 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Ma XingboLiaoning Tieren U17 B820552
2Fu ZitongTianjin Jinmen Tiger FC U17600591
3Huo LutongChangchun Yatai U17502491
4Tang TianyuGuangdong Guangzhou Power U17522569
5Yang QiandongEvergrande Football School U17402494
6Wu YueLiaoning Tieren U17 B401458
7Yin YihanBeijing Guoan U17400328
8Ihsen IlhamShandong Taishan U17400339
9Bunyamin AbdusalamEvergrande Football School U17413373
10Li HaokunWuhan Three Towns U17410567
11Wang WeixuanEvergrande Football School U17301312
12Zhang YuShanghai Shenhua U17301410
13Zhao YunfeiLiaoning Tieren U17 B301617
14Hao KangleChangchun Yatai U17300187
15He SifanShandong Taishan U17 B300324
16Li ZongshuSuzhou Dongwu U17300366
17Cui HaimingDalian Yingbo U17300474
18Ma MingyangBeijing Guoan U17310358
19Mo WeihaoDalian Yingbo U17310450
20Wang YixuanLiaoning Tieren U17310588
21Mu YuexingZhejiang Professional FC U17201302
22Huang YihaoShanghai Shenhua U17201332
23Liu RumingChangchun Yatai U17201347
24Chen WenxiGuangdong Guangzhou Power U17201421
25Pang ShusenShandong Taishan U17 B201429
26Liu HangyuChengdu Rongcheng U17201472
27Mao YanyuSuzhou Dongwu U17201488
28Xia RuizhiEvergrande Football School U17200149
29Chen LeixinShanghai Port FC U17200240
30Ren ZeqiShanghai Shenhua U17200273
31Peng SiweiGuangdong Guangzhou Power U17200284
32Qu JialeEvergrande Football School U17200286
33Yang ZuojinLiaoning Tieren U17200391
34Tang RuiZhejiang Professional FC U17200394
35Nie JiacongWuhan Three Towns U17200429
36Jiang YananTianjin Jinmen Tiger FC U17200608
37Liu BinglinEvergrande Football School U17200630
38Hu XiwenEvergrande Football School U17214601
39Yu XintaiZhejiang Professional FC U17211288
40Li WenboShanghai Port FC U17210339
41Muhemmed TursunjanChangchun Yatai U17221523
42Li ChunlinTianjin Jinmen Tiger FC U17103537
43Jiang YihangZhejiang Professional FC U17102255
44Irfan AbdurahmanZhejiang Professional FC U17102390
45Lin HanqiBeijing Guoan U17102437
46Wu ZhengchaoBeijing Guoan U17102495
47Wang GengruiEvergrande Football School U17102576
48Liang ChongruiShandong Taishan U17102630
49Bian YulangShanghai Port FC U17101193
50Zhang YuzhuTianjin Jinmen Tiger FC U17101232
51Zhuang YuboShanghai Shenhua U17101258
52Zhou ShaokangZhejiang Professional FC U17101291
53Liu ChenghangChangchun Yatai U17101318
54Li ZheBeijing Guoan U17101339
55Chen ZihaoBeijing Guoan U17101399
56Wei WenningGuangdong Guangzhou Power U17101411
57Zhou JunzhuoShanghai Shenhua U17101455
58Lin ZheyuWuhan Three Towns U17101488
59An XingyuShanghai Port FC U17101488
60Zhou YongchunShandong Taishan U17101509
61Li WenxiangWuhan Three Towns U1710090
62Hu LangningLiaoning Tieren U17 B100127
63Wang ZhenyiZhejiang Professional FC U17100167
64Wu YiniuBeijing Guoan U17100180
65Li YichenZhejiang Professional FC U17100180
66Wang XiaoyiChengdu Rongcheng U17100187
67Wang BoxunBeijing Guoan U17100214
68Yuan ZiqiGuangdong Guangzhou Power U17100222
69Wang ZhiBeijing Guoan U17100229
70Ouyang YitaoWuhan Three Towns U17100232
71Yang BoxuanWuhan Three Towns U17100237
72Xing ShengruiTianjin Jinmen Tiger FC U17100269
73Muhemmed AblimitShanghai Port FC U17100285
74Li XiangChengdu Rongcheng U17100315
75Xu QizhenShanghai Port FC U17100329
76Zhang JunyuZhejiang Professional FC U17100338
77Liu ZishuoGuangdong Guangzhou Power U17100360
78He LinfeiChengdu Rongcheng U17100372
79Jiang TingyuanShanghai Shenhua U17100393
80Wan ZiyiBeijing Guoan U17100450
81Wu YifeiShandong Taishan U17 B100498
82Zhang YuyeSuzhou Dongwu U17100505
83Wang JiangChangchun Yatai U17100513
84Jin LeiSuzhou Dongwu U17100513
85Wang ZexiChangchun Yatai U17100522
86Li WenqiDalian Yingbo U17100525
87Peng KeyanChengdu Rongcheng U17100540
88Wu ChengjieShanghai Shenhua U17100550
89Chen YixuanSuzhou Dongwu U17100584
90Elnizar LohmanEvergrande Football School U17100585
91Zhu ZhibaiLiaoning Tieren U17100607
92Zhang XiangchenLiaoning Tieren U17100630
93Gan ZongxuanShandong Taishan U17100630
94Xu Ying'aoTianjin Jinmen Tiger FC U17110255
95Song ZiqiWuhan Three Towns U17110349
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com