
U19 Tajikistan
TajikistanHLV Mubin ErgashevGiá trị 550 nghìn €
U19 Tajikistan sẽ gặp U19 Hàn Quốc lúc 14:30 ngày 11/11/2026 tại Panda Cup.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhất
Chưa có kết quả 180 ngày gần đây.
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (57 cầu thủ)
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của U19 Tajikistan là khi nào?
- U19 Tajikistan gặp U19 Hàn Quốc trên sân khách lúc 14:30 ngày 11/11/2026, giải Panda Cup.
- Đội hình U19 Tajikistan có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình U19 Tajikistan có 57 cầu thủ, tuổi trung bình 26,2, tổng giá trị 550 nghìn €; đắt giá nhất là Ekhson Pandzhshanbe (tiền vệ, 600 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của U19 Tajikistan?
- HLV trưởng là Mubin Ergashev (TJK, 53 tuổi).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:33 22/10/2026 (giờ Việt Nam).