
Zimbru Chisinau
Phong độ: HHBTT
Zimbru Chisinau sẽ gặp FC Balti lúc 22:00 ngày 25/10/2026 tại Moldovan Super Liga.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 1 – 1 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 1 – 1 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 1 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 2 – 1 | 1 – 1 | — | ||
| FT | 0 – 2 | 0 – 1 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (21 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| — | Cristian Sirghi | Thủ môn | 22 |
| 12 | Iulian-Sebastian Agachi | Thủ môn | 26 |
| 88 | Ivan Dokic | Thủ môn | 26 |
| — | Marcello souza de gesteira | Hậu vệ | 24 |
| 3 | Stefan Burghiu | Hậu vệ | 35 |
| 3 | Ştefan Burghiu | Hậu vệ | 36 |
| 3 | Kevin berkeley | Hậu vệ | 25 |
| 3 | Vladislav boico | Hậu vệ | 20 |
| 30 | A. Macriţchii | Hậu vệ | 30 |
| 35 | Nikolay Zolotov | Hậu vệ | 31 |
| 5 | Matteo Amoroso Dos Santos | Tiền vệ | 23 |
| 10 | Eugeniu Cociuc | Tiền vệ | 33 |
| 20 | Vlad Raileanu | Tiền vệ | 23 |
| 21 | Radu Lucian | Tiền vệ | 20 |
| 22 | Ahmed Bonnah | Tiền vệ | 26 |
| 44 | Iu Ranera Grau | Tiền vệ | 31 |
| — | Maksym Lunyov | Tiền đạo | 28 |
| 14 | Rayvien Rosario | Tiền đạo | 22 |
| 15 | Denis Kozlovskiy | Tiền đạo | 33 |
| 45 | Michael Obikabowei | Tiền đạo | — |
| — | Alexandru Gutium | Không rõ | 23 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Zimbru Chisinau là khi nào?
- Zimbru Chisinau gặp FC Balti trên sân nhà lúc 22:00 ngày 25/10/2026, giải Moldovan Super Liga.
- Zimbru Chisinau đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Zimbru Chisinau 2 thắng, 2 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa FC Milsami 1-1 (Moldovan Super Liga).
- Đội hình Zimbru Chisinau có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Zimbru Chisinau có 21 cầu thủ, tuổi trung bình 26,9, tổng giá trị 3,7 triệu €; đắt giá nhất là Vlad Raileanu (tiền vệ, 500 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Zimbru Chisinau?
- HLV trưởng là Oleksandr Poklonskyi (UKR, 51 tuổi); sân nhà Zimbru tại Chisinau, sức chứa 10.104 chỗ.
- Zimbru Chisinau có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
- 1 cầu thủ Zimbru Chisinau hiện vắng mặt: Iu Ranera Grau.
- Thành tích Zimbru Chisinau mùa này tại Moldovan Super Liga?
- Tại Moldovan Super Liga, Zimbru Chisinau đã đá 15 trận, ghi 29 bàn, thủng lưới 14 (trung bình 1,93 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:57 22/10/2026 (giờ Việt Nam).