Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Algeria (nữ)

Algeria
Phong độ: TTHBT

Phong độ 5 trận gần nhất: 3 thắng, 1 hòa, 1 thua.

Kết quả gần nhất

Algeria (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Algeria (nữ) 7 – 0 Trung Phi (nữ) 4 – 0 —
FT Trung Phi (nữ) 0 – 8 Algeria (nữ) 0 – 4 —
FT Maroc (nữ) 1 – 1 Algeria (nữ) 1 – 0 —
FT Algeria (nữ) 1 – 3 Malawi (nữ) 0 – 2 —
FT Bờ Biển Ngà (nữ) 1 – 2 Algeria (nữ) 1 – 0 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com