
Cúp C1 châu Á (nữ)
BXH Cúp C1 châu Á (nữ) mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 4 đội.
East Bengal (nữ) đang dẫn đầu Cúp C1 châu Á (nữ) với 9 điểm sau 3 trận, hơn Sabah (nữ) 3 điểm; thắng 3/3 trận gần nhất, vòng tới gặp Hwacheon Kspo(w).
Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á (nữ) 2026-2027
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 18–0 | +18 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 15–3 | +12 | 6 | TTB | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 9–6 | +3 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–33 | -33 | 0 | BBB |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 2 | 1 | 0 | 11–1 | +10 | 7 | TTH | |
| 2 | 3 | 2 | 1 | 0 | 6–0 | +6 | 7 | TTH | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–7 | -4 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–12 | -12 | 0 | BBB |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 21–0 | +21 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 1 | 1 | 1 | 10–8 | +2 | 4 | HTB | |
| 3 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6–4 | +2 | 4 | HBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–25 | -25 | 0 | BBB |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 29–1 | +28 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 26–4 | +22 | 6 | TTB | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–22 | -19 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–31 | -31 | 0 | BBB |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 2 | 1 | 0 | 7–2 | +5 | 7 | THT | |
| 2 | 3 | 1 | 2 | 0 | 15–3 | +12 | 5 | HHT | |
| 3 | 3 | 1 | 1 | 1 | 8–6 | +2 | 4 | HTB | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 1–20 | -19 | 0 | BBB |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 13–0 | +13 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 8–2 | +6 | 6 | TTB | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–7 | -4 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 1–16 | -15 | 0 | BBB |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 1 | 1 | 0 | 0 | 7–0 | +7 | 3 | T | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 0 | 4–1 | +3 | 3 | T | |
| 3 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1–4 | -3 | 0 | B | |
| 4 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0–7 | -7 | 0 | B |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 1 | 1 | 0 | 0 | 2–1 | +1 | 3 | T | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 0 | 2–1 | +1 | 3 | T | |
| 3 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1–2 | -1 | 0 | B | |
| 4 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1–2 | -1 | 0 | B |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 1 | 1 | 0 | 0 | 6–0 | +6 | 3 | T | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 0 | 2–0 | +2 | 3 | T | |
| 3 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0–2 | -2 | 0 | B | |
| 4 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0–6 | -6 | 0 | B |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1–2 | -1 | 0 | B | |
| 2 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0–2 | -2 | 0 | B | |
| 3 | 1 | 0 | 0 | 1 | 1–4 | -3 | 0 | B |
QualifiedPossible AdvancedT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | East Bengal (nữ) | 2 | 2-0-0 | 6–0 | 6 | 1 | 1-0-0 | 12–0 | 3 |
| 2 | Sabah (nữ) | 1 | 1-0-0 | 13–0 | 3 | 2 | 1-0-1 | 2–3 | 3 |
| 3 | Rajshahi Stars FC (nữ) | 1 | 0-0-1 | 1–2 | 0 | 2 | 1-0-1 | 8–4 | 3 |
| 4 | NAPA Rovers FC Women | 2 | 0-0-2 | 0–20 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–13 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | East Bengal (nữ) | 3 | 0% | 100% | 66% | 66% | 6.00 |
| 2 | Sabah (nữ) | 3 | 33% | 100% | 66% | 33% | 6.00 |
| 3 | Rajshahi Stars FC (nữ) | 3 | 33% | 100% | 100% | 66% | 5.00 |
| 4 | NAPA Rovers FC Women | 3 | 0% | 100% | 100% | 100% | 11.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Kaya FC–Iloilo (nữ) | 2 | 1-1-0 | 6–0 | 4 | 1 | 1-0-0 | 5–1 | 3 |
| 2 | TSL FC (nữ) | 1 | 1-0-0 | 2–0 | 3 | 2 | 1-1-0 | 4–0 | 4 |
| 3 | Phnom Penh Crown (nữ) | 2 | 1-0-1 | 3–5 | 3 | 1 | 0-0-1 | 0–2 | 0 |
| 4 | Ilbirs Bishkek Women | 1 | 0-0-1 | 0–4 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–8 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Kaya FC–Iloilo (nữ) | 3 | 33% | 66% | 66% | 66% | 4.00 |
| 2 | TSL FC (nữ) | 3 | 0% | 66% | 33% | 33% | 2.00 |
| 3 | Phnom Penh Crown (nữ) | 3 | 33% | 100% | 33% | 33% | 3.33 |
| 4 | Ilbirs Bishkek Women | 3 | 0% | 100% | 66% | 66% | 4.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Nasaf Qarshi (nữ) | 1 | 1-0-0 | 11–0 | 3 | 2 | 2-0-0 | 10–0 | 6 |
| 2 | Banaat FC Women | 2 | 0-1-1 | 1–8 | 1 | 1 | 1-0-0 | 9–0 | 3 |
| 3 | Royal Thimphu College (nữ) | 1 | 0-0-1 | 0–3 | 0 | 2 | 1-1-0 | 6–1 | 4 |
| 4 | Master 7 (nữ) | 2 | 0-0-2 | 0–14 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–11 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Nasaf Qarshi (nữ) | 3 | 0% | 100% | 100% | 66% | 7.00 |
| 2 | Banaat FC Women | 3 | 33% | 100% | 66% | 66% | 6.00 |
| 3 | Royal Thimphu College (nữ) | 3 | 33% | 100% | 66% | 33% | 3.33 |
| 4 | Master 7 (nữ) | 3 | 0% | 100% | 100% | 100% | 8.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng D
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | April 25 SC Women | 1 | 1-0-0 | 13–0 | 3 | 2 | 2-0-0 | 16–1 | 6 |
| 2 | College of Asian Scholars (nữ) | 2 | 1-0-1 | 11–4 | 3 | 1 | 1-0-0 | 15–0 | 3 |
| 3 | S'Amuser Women | 1 | 0-0-1 | 0–12 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–10 | 3 |
| 4 | Kharaatsai (nữ) | 2 | 0-0-2 | 0–18 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–13 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng D
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | April 25 SC Women | 3 | 33% | 100% | 100% | 100% | 10.00 |
| 2 | College of Asian Scholars (nữ) | 3 | 33% | 100% | 100% | 100% | 10.00 |
| 3 | S'Amuser Women | 3 | 0% | 100% | 100% | 66% | 8.33 |
| 4 | Kharaatsai (nữ) | 3 | 0% | 100% | 100% | 66% | 10.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng E
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Bam Khatoon (nữ) | 2 | 2-0-0 | 6–1 | 6 | 1 | 0-1-0 | 1–1 | 1 |
| 2 | Al Nassr (nữ) | 2 | 1-1-0 | 13–1 | 4 | 1 | 0-1-0 | 2–2 | 1 |
| 3 | 6 Yard Etihad (nữ) | 1 | 0-1-0 | 2–2 | 1 | 2 | 1-0-1 | 6–4 | 3 |
| 4 | CSKA Pamir Dushanbe Women | 1 | 0-0-1 | 1–5 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–15 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng E
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Bam Khatoon (nữ) | 3 | 66% | 100% | 66% | 33% | 3.00 |
| 2 | Al Nassr (nữ) | 3 | 66% | 100% | 66% | 66% | 6.00 |
| 3 | 6 Yard Etihad (nữ) | 3 | 100% | 100% | 100% | 100% | 4.67 |
| 4 | CSKA Pamir Dushanbe Women | 3 | 33% | 100% | 100% | 66% | 7.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng F
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Ayeyawady Utd (nữ) | 1 | 1-0-0 | 4–0 | 3 | 2 | 2-0-0 | 9–0 | 6 |
| 2 | Hang Yuan FC (nữ) | 2 | 1-0-1 | 6–1 | 3 | 1 | 1-0-0 | 2–1 | 3 |
| 3 | FC Jurong Women | 2 | 1-0-1 | 3–3 | 3 | 1 | 0-0-1 | 0–4 | 0 |
| 4 | No Limits (nữ) | 1 | 0-0-1 | 0–8 | 0 | 2 | 0-0-2 | 1–8 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng F
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Ayeyawady Utd (nữ) | 3 | 0% | 66% | 66% | 66% | 4.33 |
| 2 | Hang Yuan FC (nữ) | 3 | 33% | 66% | 66% | 33% | 3.33 |
| 3 | FC Jurong Women | 3 | 66% | 100% | 100% | 33% | 3.33 |
| 4 | No Limits (nữ) | 3 | 33% | 100% | 100% | 66% | 5.67 |
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Naegohyang (nữ) | 1 | 1-0-0 | 7–0 | 3 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | INAC Kobe Leonessa (nữ) | 1 | 1-0-0 | 4–1 | 3 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | Bam Khatoon (nữ) | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 0-0-1 | 1–4 | 0 |
| 4 | Ayeyawady Utd (nữ) | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–7 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Naegohyang (nữ) | 1 | 0% | 100% | 100% | 100% | 7.00 |
| 2 | INAC Kobe Leonessa (nữ) | 1 | 100% | 100% | 100% | 100% | 5.00 |
| 3 | Bam Khatoon (nữ) | 1 | 100% | 100% | 100% | 100% | 5.00 |
| 4 | Ayeyawady Utd (nữ) | 1 | 0% | 100% | 100% | 100% | 7.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | April 25 SC Women | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 1-0-0 | 2–1 | 3 |
| 2 | East Bengal (nữ) | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 1-0-0 | 2–1 | 3 |
| 3 | Hwacheon KSPO (nữ) | 1 | 0-0-1 | 1–2 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | TP.HCM (nữ) | 1 | 0-0-1 | 1–2 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | April 25 SC Women | 1 | 100% | 100% | 100% | 0% | 3.00 |
| 2 | East Bengal (nữ) | 1 | 100% | 100% | 100% | 0% | 3.00 |
| 3 | Hwacheon KSPO (nữ) | 1 | 100% | 100% | 100% | 0% | 3.00 |
| 4 | TP.HCM (nữ) | 1 | 100% | 100% | 100% | 0% | 3.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Beijing (nữ) | 1 | 1-0-0 | 6–0 | 3 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | Nasaf Qarshi (nữ) | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 1-0-0 | 2–0 | 3 |
| 3 | Melbourne City (nữ) | 1 | 0-0-1 | 0–2 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 4 | Kaya FC–Iloilo (nữ) | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–6 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Beijing (nữ) | 1 | 0% | 100% | 100% | 100% | 6.00 |
| 2 | Nasaf Qarshi (nữ) | 1 | 0% | 100% | 0% | 0% | 2.00 |
| 3 | Melbourne City (nữ) | 1 | 0% | 100% | 0% | 0% | 2.00 |
| 4 | Kaya FC–Iloilo (nữ) | 1 | 0% | 100% | 100% | 100% | 6.00 |
Sân nhà / sân khách · Group stage
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Hwacheon KSPO (nữ) | 1 | 0-0-1 | 1–2 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 2 | Melbourne City (nữ) | 1 | 0-0-1 | 0–2 | 0 | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | Bam Khatoon (nữ) | 0 | 0-0-0 | 0–0 | 0 | 1 | 0-0-1 | 1–4 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Group stage
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Hwacheon KSPO (nữ) | 1 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 2 | Melbourne City (nữ) | 1 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 3 | Bam Khatoon (nữ) | 1 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
Đội cuối bảng là NAPA Rovers FC Women với 0 điểm, hiệu số -33.
Toàn giải trung bình 6.00 bàn/trận sau 6 lượt trận.
Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số
Hỏi nhanh về trang này
- Đội nào đang đứng đầu Cúp C1 châu Á (nữ)?
- East Bengal (nữ) dẫn đầu Cúp C1 châu Á (nữ) 2026-2027 với 9 điểm sau 3 trận (3 thắng, 0 hòa, 0 thua, hiệu số +18), hơn Sabah (nữ) xếp thứ hai 3 điểm.
- Cúp C1 châu Á (nữ) mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
- Sau 6 trận đã đấu, 4 đội ở Cúp C1 châu Á (nữ) ghi tổng cộng 42 bàn, trung bình 7,00 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là East Bengal (nữ) (18 bàn).
- Vua phá lưới Cúp C1 châu Á (nữ) hiện tại là ai?
- Choe Yon-A (Naegohyang (nữ)) dẫn đầu danh sách ghi bàn Cúp C1 châu Á (nữ) 2026-2027 với 2 bàn; xếp sau là Saratou Traore (Beijing (nữ)) với 2 bàn.
- Lượt trận tiếp theo của Cúp C1 châu Á (nữ) diễn ra khi nào?
- Trận gần nhất của Cúp C1 châu Á (nữ) là April 25 SC Women vs TP.HCM (nữ) lúc 15:30 ngày 04/11/2026 (Vòng 2); ngày đó có 6 trận.
- Đương kim vô địch Cúp C1 châu Á (nữ) là đội nào?
- Đương kim vô địch Cúp C1 châu Á (nữ) là Naegohyang (nữ) (1 lần đăng quang); kỷ lục nhiều danh hiệu nhất thuộc về Naegohyang (nữ) với 1 lần.
- Cúp C1 châu Á (nữ) đang đá đến vòng mấy?
- Cúp C1 châu Á (nữ) 2026-2027 đang ở vòng 2 trên tổng 3 vòng, với 4 đội tham dự.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:47 03/11/2026 (giờ Việt Nam).