Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

CF Talavera de la Reina

Spanish Segunda División RFEFSpainHLV Pedro DíazSân Municipal El PradoGiá trị 2,1 triệu €
Phong độ: HTTTT

CF Talavera de la Reina sẽ gặp Salmantino lúc 23:00 ngày 25/10/2026 tại Spanish Segunda División RFEF.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
CF Talavera de la Reina – Salmantino 0.51.802.00 ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Numancia 0 – 0 CF Talavera de la Reina 0 – 0 —
FT CF Talavera de la Reina 2 – 1 CD Atletico Paso 1 – 1 —
FT CF Talavera de la Reina 1 – 0 Albacete Balompié SAD 1 – 0 —
FT Albacete B 0 – 4 CF Talavera de la Reina 0 – 1 —
FT CF Talavera de la Reina 2 – 1 Real Valladol B 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
CF Talavera de la Reina – Salmantino 0.51.802.00 ——— ———
Atletico Madrid C – CF Talavera de la Reina ——— ——— ———
CF Talavera de la Reina – UB Conquense ——— ——— ———
CS Puertollano – CF Talavera de la Reina ——— ——— ———
CF Talavera de la Reina – Atletico Tordesillas ——— ——— ———
Đội hình (24 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Álvaro FernándezThủ môn26
13Alejandro Fernández NavarroThủ môn25
13Javier BelmanThủ môn28
—Sergi Molina PagésHậu vệ26
—Arman Lazcano CelikHậu vệ23
—Fermín RuizHậu vệ29
5Carlos Daniel Dorado PérezHậu vệ27
21jaime paredesHậu vệ35
22David MoranteHậu vệ26
23Manuel FarrandoHậu vệ31
—Carlos Benítez RoyoTiền vệ23
—Javi EspinosaTiền vệ34
16Javi ReyTiền vệ35
18Y. TassembedoTiền vệ—
18Pedro CapóTiền vệ35
30Sergio BlazquezTiền vệ—
—Sergio BenitoTiền đạo27
—Nané GarcíaTiền đạo30
7Rafael Ramos JiménezTiền đạo29
17Ignacio AbeledoTiền đạo30
23Caio Emerson Pereira Marques da SilvaTiền đạo28
24Nordin Al lal MiludTiền đạo21
—Alberto BernardoKhông rõ27
—Christian DelgadoKhông rõ24

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của CF Talavera de la Reina là khi nào?
CF Talavera de la Reina gặp Salmantino trên sân nhà lúc 23:00 ngày 25/10/2026, giải Spanish Segunda División RFEF.
CF Talavera de la Reina đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất CF Talavera de la Reina 4 thắng, 1 hòa, 0 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa Numancia 0-0 (Spanish Segunda División RFEF).
Đội hình CF Talavera de la Reina có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình CF Talavera de la Reina có 24 cầu thủ, tuổi trung bình 28,1, tổng giá trị 2,1 triệu €; đắt giá nhất là Carlos Benítez Royo (tiền vệ, 250 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của CF Talavera de la Reina?
HLV trưởng là Pedro Díaz (ESP, 49 tuổi); sân nhà Municipal El Prado tại Talavera de la Reina, sức chứa 6.000 chỗ.
Thành tích CF Talavera de la Reina mùa này tại Spanish Segunda División RFEF?
Tại Spanish Segunda División RFEF, CF Talavera de la Reina đã đá 7 trận, ghi 9 bàn, thủng lưới 6 (trung bình 1,29 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:52 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com