Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

German U17 Youth League

GermanyMùa 2024-2025Giải vô địch (league)cập nhật 03:50 14/04/2025

Danh sách vua phá lưới German U17 Youth League mùa 2024-2025: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 719 cầu thủ.

Bayern Munchen U17 đang dẫn đầu German U17 Youth League với 58 điểm sau 21 trận, bằng điểm Koln U17.

Vua phá lưới German U17 Youth League

719 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Tino KusanovicNurnberg U172030111
2D. Castel BrancoDortmund U171700697
3Marko KaranWuppertaler SV Borussia U171760744
4Robin StolpeHannover 96 U171610605
5T. ZornicHertha BSC Berlin U171500569
6Yll GashiBayern Munchen U171403881
7O. EngelUnion Berlin U17144080
8Lasse EickelSC Paderborn 07 U171311796
9Ahmad Al-KhalafRasenBallsport Leipzig U1712051.017
10Niklas GleichHallescher FC U171200257
11D. BuckAugsburg U171200465
12Berkan ErmeçBayer Leverkusen U171100741
13Carl-Anton SticherlingVfL Wolfsburg U171100843
14Lennart KarlBayern Munchen U171115612
15Noah RingbeckViktoria koln U171110618
16C. RosenbergerFSV Mainz 05 U171110859
17Toni LangsteinerRasenBallsport Leipzig U1711341.464
18Taycan KurtHannover 96 U171140684
19N. HildebrandtHertha BSC Berlin U171001604
20B. LeyKoln U171000161
21Lasse IsbruchBochum U171000483
22Semih TürkanSC Paderborn 07 U171010887
23D. CrețaHoffenheim U171020491
24C. GünerMonchengladbach U171020575
25Maximilian KochCarl Zeiss Jena U171020739
26Carlos NaumannRasenBallsport Leipzig U179071.501
27Jonah BerghoffBayer Leverkusen U17900378
28Tristan Sören TeuberCarl Zeiss Jena U17900686
29Federico Aniello PassarielloKaiserslautern U17900767
30Timo HengmithFC IngolstadtU179001.260
31Kaan FiratBochum U17920416
32Bruno KatzVfL Wolfsburg U17930693
33Justin HoyDortmund U17800189
34Tamay DügdüHoffenheim U17800220
35Nevio OstheimerHoffenheim U17800498
36B. ErenRW Essen U17800613
37J. JeesinArminia Bielefeld U17800710
38Ismaila DjamancaHamburger SV U17800778
39Philipp Alexander GläserFC Erzgebirge Aue U178001.020
40Emin Ertug TorunogullariHolstein Kiel U17810396
41Luca Michel HampelFSV Mainz 05 U17810877
42Neno ZezeljHoffenheim U17820239
43J DieckmannFC Schalke 04 U17820520
44Frank EgwuatuBayern Munchen U17701210
45Till WieseHolstein Kiel U177000
46Abdel-Haq AwaliEintr. BraunschweigU1770084
47Ruben Konstantin SchneiderBochum U17700348
48Emilio MunserCarl Zeiss Jena U17700559
49Ahmad NajdiDortmund U17700625
50K. AhlbergMonchengladbach U177001.058
51Jarne LangFC Heidenheim U17710259
52Manolo MerxSV Darmstadt U17710307
53Charles Ntunda-BambiViktoria koln U17710460
54Zain BiazidHoffenheim U17710479
55M. AkumuHertha BSC Berlin U17710563
56D ResicKaiserslautern U17710623
57Kevin Chidera EkweribeKoln U17710679
58Tyron LewinChemnitzer U17601307
59Wisdom MikeBayern Munchen U17601398
60lirjon abdullahuStuttgarter Kickers U17600279
61M KosFC Heidenheim U17600281
62Wissou KabaSt. Pauli U17600333
63Luka PetkovicStuttgarter Kickers U17600412
64Younan Faghir AfghaniSt. Pauli U17600441
65Kaelen DouganGreuther Furth U17600445
66Daniel Mbougue BonnySV Wehen Wiesbaden U17600466
67M. SadkiFortuna Dusseldorf U17600484
68D BackesBochum U17600519
69Keziah Oteng-MensahEintracht Frankfurt U17600524
70Hakim IssifuJahn Regensburg U17600578
71Jemain Samuel KusiDortmund U17600673
72Yann MegaptcheUnion Berlin U17600717
73D. GrossArminia Bielefeld U17600725
74Josua SchevenWuppertaler SV Borussia U17600889
75Isaak Malik Kalil GentgesHallescher FC U17610356
76Dimitrios AroutsidisRW Oberhausen U17610450
77F. BarkowskyHamburger SV U17610718
78Mohamed FelderSV Wehen Wiesbaden U17620561
79Elhan KovacevicBochum U17630304
80Dilane YarsekouRasenBallsport Leipzig U175031.046
81B. BenghardaHannover 96 U17501631
82Jakob BruneRW Oberhausen U1750098
83Tom BaderHansa Rostock U17500101
84Esat TuncayVfB Waltrop U17500257
85Maurice KarbVfL Wolfsburg U17500290
86Rayane GbadamassiAugsburg U17500337
87L. AkyildizHamburger SV U17500364
88Fabian GrafGreuther Furth U17500392
89P SturmTSV 1860 Munchen U17500405
90Ugur Pusat AyEintracht Frankfurt U17500456
91Bernd ZünklerOsnabruck U17500460
92Berke TundzhaSV Elversberg U17500510
93Ben JungfleischKaiserslautern U17500547
94John Davis MeyerKarlsruher SC U17500553
95Marwan-Omir MirzaDortmund U17500624
96Florian BrumleyPreußen Münster U17500626
97Jeremiah Gyekye Addo DebrahFSV Mainz 05 U17500669
98Ivan MassekBayer Leverkusen U17500678
99Milan NikolicKoln U17500693
100Max RiedemannSC Paderborn 07 U17500708
101Nick BirnsteinDynamo Dresden U17500712
102M. JohnVfL Wolfsburg U17500719
103Marlon BreukerRW Oberhausen U17500722
104Karl JesseEnergie Cottbus U17500725
105Dennis EtemovskiFortuna Dusseldorf U17500769
106F VasicFC Schalke 04 U17500776
107Alexander MeyerFC IngolstadtU17500813
108Majd AlmeriWuppertaler SV Borussia U175001.436
109Y. BoosSC Freiburg U175100
110Nick KarnitzschkySpVgg Bayreuth U1751084
111Ajdin IbrahimovićSt. Pauli U17510285
112Jeremiah MensahBayer Leverkusen U17510316
113L SantoBochum U17510397
114Thierry Darnel KaradenizKoln U17510488
115Wael MohyaMonchengladbach U17510745
116Tom FaustDortmund U175101.122
117Bakir MahmoudFC Schalke 04 U17520488
118Q. EnoldDynamo Dresden U17530240
119Samim BigiRasenBallsport Leipzig U17402849
120E KarakocTSV 1860 Munchen U17401271
121Julian RochFC Erzgebirge Aue U17401739
122Elias ArdenFortuna Dusseldorf U174000
123Marlo ThürerKarlsruher SC U174000
124F LaganoNurnberg U1740090
125Tom KaperkonWerder Bremen U17400139
126Enoch Adetokunbo-AdelenuHertha BSC Berlin U17400158
127J. ReinholdHannover 96 U17400220
128M. WagnerFC IngolstadtU17400243
129Noah KellerNurnberg U17400254
130F. HilbrunnerFSV Mainz 05 U17400329
131Kimi BaurSC Freiburg U17400356
132Samir Ouro-Bang'NaSt. Pauli U17400371
133Antony SardarianNurnberg U17400382
134M. YildirimHamburger SV U17400429
135J. PeretMonchengladbach U17400461
136Aron PolatschekEintr. BraunschweigU17400462
137Mika BrocksFC Schalke 04 U17400492
138Pierre SanguinetteHansa Rostock U17400506
139Abraham EfremSV Wehen Wiesbaden U17400528
140Louis PepinskiUnion Berlin U17400543
141Noah VölkerinkSV Meppen U17400556
142Dion HofmeisterKaiserslautern U17400561
143David MicheliniSpVgg Unterhaching U17400561
144Moussa AjararSV Wehen Wiesbaden U17400564
145Mohamad OmariRW Oberhausen U17400580
146Max HoffendWuppertaler SV Borussia U17400597
147Leo DohleFC Erzgebirge Aue U17400605
148K. JurićFC IngolstadtU17400621
149Nika ShatirishviliViktoria koln U17400642
150Levyn Rudi MüllerAachen U17400687
151I. KrizicHertha BSC Berlin U17400695
152Boran Can BayrakViktoria koln U17400733
153Falk WieschhörsterPreußen Münster U17400745
154Jan Jakub JanegaFSV Mainz 05 U17400747
155Philipp SchreiberFSV Mainz 05 U17400780
156Bojan StjepanovicMSV Duisburg U17400798
157Julius BerrothAachen U17400888
158Üveys AyanNurnberg U17400945
159Allen Junior LambeBayern Munchen U17400990
160Yunus ÜnalHertha BSC Berlin U174001.070
161Elischa KollmannthalerSSV Ulm U17410178
162M DistlFC IngolstadtU17410248
163Tom VentzkeMagdeburg U17410263
164Mika KetzscherEintr. BraunschweigU17410438
165Julius-Benedikt HeidukHallescher FC U17410493
166Wesley KrattenmacherSpVgg Unterhaching U17410533
167Desmond FischerBochum U17410689
168Danell Boston LuvambanuSC Paderborn 07 U17410700
169Demyd YevsyukovDynamo Dresden U17410722
170Elias KönigAachen U1742066
171Christian PrenajEintracht Frankfurt U17420250
172Emil GeißelmannSV Elversberg U17420344
173Mathieu NguefackMonchengladbach U174300
174Benno KaltefleiterRasenBallsport Leipzig U17306963
175J. GärtnerEnergie Cottbus U1730190
176Filip ZahálkaDynamo Dresden U17301293
177Clinton Edem WilsonFC Schalke 04 U17301400
178Hannes MullerRasenBallsport Leipzig U173011.157
179Felikss SprogisHansa Rostock U173000
180F. BierleKarlsruher SC U173000
181Hannes KurkowskiSSV Ulm U173000
182R. SchwarzHamburger SV U1730039
183Tyron Trenton AlexandreNiendorfer TSVU1730052
184Luca Samuel KrögerOsnabruck U1730084
185Roberto ScolaroWuppertaler SV Borussia U1730090
186Dominik SpathGreuther Furth U1730094
187Rio Jack FaustFC Hennef 05 U17300103
188Adem BukvicOsnabruck U17300119
189Umut ÜnalFC Hennef 05 U17300137
190Astemir BozievTennis Borussia Berlin U17300146
191Victor EfiamarhoKickers OffenbachU17300153
192Jason SchneiderMSV Duisburg U17300221
193Ben LeiterPreußen Münster U17300246
194Alen BejtovicDynamo Dresden U17300249
195Malik KassassirSC Freiburg U17300251
196Batu AkgözSV Sandhausen U17300256
197Alec Shabany Kakeu NoussiUnion Berlin U17300264
198Hannes KrasenbrinkMSV Duisburg U17300265
199Maxim NaumannHoffenheim U17300283
200Devin Meshaun JohnsonCarl Zeiss Jena U17300295
201Saico BaldeNiendorfer TSVU17300298
202Luca PerriDortmund U17300335
203N. HarmsWerder Bremen U17300362
204Mayson GrotheHertha BSC Berlin U17300363
205Arvin AghamohammadiNiendorfer TSVU17300370
206Maximilian TheuerHoffenheim U17300385
207R. SteudtnerJahn Regensburg U17300386
208Armaan RasulyFSV Frankfurt U17300403
209Shayan GhayoumiKickers OffenbachU17300405
210Louis Jorges Borges MaluHamburger SV U17300415
211Elia-Giona SalamoneBochum U17300423
212Fynn DrechselChemnitzer U17300425
213Milan GryglewskiEintr. BraunschweigU17300432
214Emil NahmmacherKoln U17300451
215Lenny HillerMagdeburg U17300463
216Louis StöckerAugsburg U17300466
217Ben-Luca SchwabFC Erzgebirge Aue U17300483
218Emmanuel-Messie DialundamaGreuther Furth U17300489
219Fabian ClassenFSV Frankfurt U17300492
220Can Muhammed KulogluSV Darmstadt U17300492
221Exaouse VunguidicaKoln U17300502
222Joshua Caspar SiewertHannover 96 U17300513
223Levin GringelCarl Zeiss Jena U17300555
224Lennart FurthmüllerRW Oberhausen U17300568
225T. LeisFC Heidenheim U17300569
226Pawel RahimViktoria koln U17300573
227Brian AdogaKoln U17300589
228Olamide MedaiyeseHamburger SV U17300601
229Dominik-Paul SöllnerEintr. BraunschweigU17300656
230Ivan AleksandrovCarl Zeiss Jena U17300661
231Lennart PlatHannover 96 U17300676
232Adrian TigubovPreußen Münster U17300681
233Daris IbrakovicSpVgg Unterhaching U17300697
234M HadnadjevHamburger SV U17300701
235Ben WarneckeSV Darmstadt U17300736
236Fadi ZarqelainDortmund U17300737
237Johannes FritzKoln U17300779
238M. van LipzigMonchengladbach U17300793
239Orlind TushiKaiserslautern U17300835
240D. MiuHannover 96 U17300845
241philip buchtaEintracht Frankfurt U17300900
242H. BomersHamburger SV U173001.019
243A. PanakovRW Essen U173001.024
244Luca PuhlFortuna Dusseldorf U173001.036
245Yohan Kouatcha NgatcheuRasenBallsport Leipzig U17315914
246M. MándityVfL Wolfsburg U17311434
247Paul WienholtWerder Bremen U17310129
248Finn ErberEintr. BraunschweigU17310280
249R. DraghiciAugsburg U17310317
250V. MehmetiHolstein Kiel U17310342
251Alessandro PrencipeFC Heidenheim U17310408
252O. YazmanArminia Bielefeld U17310485
253Devran ÖrdemViktoria koln U17310540
254Baris YasarogluFSV Frankfurt U17310631
255Tymur SvyrydenkoHallescher FC U17320311
256Jason Arrey Ngangkam Tang-EnowSC Paderborn 07 U17320709
257Roy SnipBayern Munchen U1720391
258M. MildebrathEnergie Cottbus U17201261
259Israel Bidemi Imosike Osakpolo OgetteRasenBallsport Leipzig U17201325
260Luis-Alexander Baasen MaldonadoDynamo Dresden U17201371
261M ZeltnerJahn Regensburg U17201383
262Louis Pepe LemkeHamburger SV U17201389
263Aristide Hentcho NsekeBayern Munchen U17201407
264K. ČížekHoffenheim U17201441
265Matthes KutscherRasenBallsport Leipzig U172011.397
266S TkachenkoWerder Bremen U172000
267Roosevelt TambetabiRW Oberhausen U1720020
268Milian HerbstSV Darmstadt U1720067
269Noah LarasSV Waldhof Mannheim U1720074
270Berat PekerKarlsruher SC U1720079
271Enzo dos SantosDortmund U1720091
272Mikail KaranMSV Duisburg U1720092
273Mattes SchrammOsnabruck U1720099
274Ali AlanSSV Ulm U17200104
275Antonio Junior NhampuleEintracht Frankfurt U17200106
276M. KaiserKarlsruher SC U17200121
277M KodajSpVgg Unterhaching U17200134
278Mathis AlbertDortmund U17200136
279Rafael CzulakFC Schalke 04 U17200138
280E. SchiertzSC Freiburg U17200160
281P. HehrEnergie Cottbus U17200161
282Alexander BayerNurnberg U17200178
283Maximilian Emilio MöckelHallescher FC U17200180
284Folawiyo AmusanTSV 1860 Munchen U17200182
285Lennard VölpKoln U17200185
286L. DornViktoria koln U17200192
287D. GüzelcanSaarbrucken U17200193
288Henry SchulteArminia Bielefeld U17200196
289Luca FranzrebSV Elversberg U17200197
290Maximilian PolzinFSV Mainz 05 U17200202
291Britmon KoteySV Wehen Wiesbaden U17200208
292Nassim El MassoudiBayer Leverkusen U17200209
293A EfeTSV 1860 Munchen U17200210
294Benjamin DrakovacFSV Mainz 05 U17200211
295L GernerNurnberg U17200213
296Soleyman MohammadiEnergie Cottbus U17200218
297Marouan AttiaGonsenheim U17200218
298Ali Burak BademViktoria 1889 Berlin U17200225
299Janne Marten ScharrEnergie Cottbus U17200240
300Tim SchnitzerAugsburg U17200242
301Fadl KamalGreuther Furth U17200243
302Tom ReuterKickers OffenbachU17200243
303Maruan Saidi SolanesViktoria koln U17200244
304Eyyüb Arda YasarArminia Bielefeld U17200249
305Fode Ibrahima CamaraArminia Bielefeld U17200259
306Nicolas KasprzykEnergie Cottbus U17200267
307F. GehrmannRW Essen U17200268
308Josuè Giuseppe MontorroBayer Leverkusen U17200270
309Ramin ShahbasiHansa Rostock U17200273
310Dominik KolzokMSV Duisburg U17200281
311Jannik VeitSC Freiburg U17200281
312Felix StürmerKarlsruher SC U17200289
313Maurice BittroffFSV Mainz 05 U17200292
314Hany AyoubSV Sandhausen U17200294
315Marlon AmbosSV Elversberg U17200297
316J. SchwarzHamburger SV U17200300
317Yalcin PolatSSV Ulm U17200302
318Fadi DidossMagdeburg U17200305
319Dawid KolackiFC Erzgebirge Aue U17200305
320K. MarkoskiKoln U17200306
321T DilerimSt. Pauli U17200307
322Aron AmagloSt. Pauli U17200307
323Elias Benjamin TekinStuttgarter Kickers U17200308
324Felix Themba KrebsEintr. BraunschweigU17200310
325Florian FischerJahn Regensburg U17200312
326Matti Karl KlauseMagdeburg U17200314
327Niko IličevićEintracht Frankfurt U17200314
328Jannes IllingFC Erzgebirge Aue U17200317
329Felix PreißlerJahn Regensburg U17200319
330Benjamin BegovicRW Essen U17200324
331Tom SorgallaSV Waldhof Mannheim U17200325
332Gionathan ArcuriKaiserslautern U17200327
333Christoph-Ohene BonsuNiendorfer TSVU17200328
334Alex SenftViktoria koln U17200337
335Florian LlugaxhijaGreuther Furth U17200338
336Linus MüllerGreuther Furth U17200344
337Jesper BeckerSt. Pauli U17200347
338Filip KapelSV Meppen U17200368
339Valentin BannertTSV 1860 Munchen U17200369
340Elias Markus SchalkSV Waldhof Mannheim U17200373
341Ali EsmailiSV Darmstadt U17200381
342Julian BürkleSV Sandhausen U17200384
343Phil HeidrichEnergie Cottbus U17200384
344Jason Bissi-MouelleHamburger SV U17200385
345Kenneth-James PetersSV Sandhausen U17200386
346Elias Hernandez SolerVfL Wolfsburg U17200391
347Emil BorchardtSV Meppen U17200403
348Paul WollenbergSC Paderborn 07 U17200404
349Leon BogovićHallescher FC U17200407
350N. HorvatMonchengladbach U17200409
351S. WolkerArminia Bielefeld U17200412
352Adrian AtanasovskiNurnberg U17200412
353K. KrügerDynamo Dresden U17200434
354Marlon SiebertMagdeburg U17200435
355Dominik Eduardo Lopez De La CruzCarl Zeiss Jena U17200435
356Luke DrösserFortuna Dusseldorf U17200436
357Davide MilitoFC IngolstadtU17200441
358Philipp KalzHallescher FC U17200444
359Ole Lennard JerghoffHansa Rostock U17200447
360Ertugrul YigitVfB Stuttgart U17200450
361Luis-Emilio DaehneGreuther Furth U17200453
362David GrüblerJahn Regensburg U17200456
363Finnley WellsSV Darmstadt U17200462
364Quincy MbuguaHertha BSC Berlin U17200467
365Can PasekBochum U17200481
366Leon SchneiderChemnitzer U17200483
367Navid MuradiHallescher FC U17200485
368Pepe KischkeUnion Berlin U17200493
369Phil PöhlmannPreußen Münster U17200510
370Milad RezaeeFortuna Dusseldorf U17200511
371L. FelgnerEnergie Cottbus U17200511
372Dorian CorleyJahn Regensburg U17200517
373Fabian SchmidTSV 1860 Munchen U17200535
374Elishama ManyakaSV Meppen U17200543
375Giulio FedericoVfB Waltrop U17200546
376J. FadlEnergie Cottbus U17200560
377Josef HaßfeldEintracht Frankfurt U17200561
378Adrian NikischinVfL Wolfsburg U17200561
379Seong-Hyun LeeSV Wehen Wiesbaden U17200568
380Giuseppe RuggieroSV Meppen U17200577
381Samuel SpinnerSpVgg Unterhaching U17200580
382Milano HerrmannMagdeburg U17200596
383Maximilian GuthSpVgg Unterhaching U17200608
384Mert ToprakçıFortuna Dusseldorf U17200613
385Leo BehrmannFortuna Dusseldorf U17200620
386Yanic GrundDynamo Dresden U17200621
387Niklas KönigDortmund U17200628
388Toni MatendaKarlsruher SC U17200632
389Lenni-Alexander UnruhArminia Bielefeld U17200677
390Mohamed El AlaouiFSV Frankfurt U17200682
391Kiyali Abdoul OuattaraViktoria koln U17200687
392L. NießnerEnergie Cottbus U17200690
393A GüzelFC Schalke 04 U17200696
394J BeckerFC Schalke 04 U17200701
395Luis LemkeSpVgg Unterhaching U17200713
396Josias SimonKoln U17200714
397D AslanKaiserslautern U17200718
398Jannes WeißkopfNurnberg U17200731
399Julian SchmidtStuttgarter Kickers U17200731
400Mikail KarbuzoğluHertha BSC Berlin U17200749
401Lenart HalitiMSV Duisburg U17200750
402Berdan SuriRW Oberhausen U17200752
403Grigory SchuhmannWuppertaler SV Borussia U17200766
404Daniel MrohsHertha BSC Berlin U17200792
405Bissara Sanha Cassama DjabyFC Schalke 04 U17200801
406Sam DietrichBochum U17200825
407Mikail CetinAachen U17200859
408Luka Elias KnelangenHannover 96 U17200886
409A. GorczyckiMSV Duisburg U17200994
410Mika DrahnUnion Berlin U172001.031
411Ahmad HassanWuppertaler SV Borussia U172001.065
412Ibrahim YilmazRW Oberhausen U172001.079
413Niklas Kristian RemusRasenBallsport Leipzig U172001.129
414niklas schellerEintracht Frankfurt U172001.170
415Till RaabRW Oberhausen U172001.257
416Enis RedzepiVfB Stuttgart U172100
417Connor Finn SmithFC Hennef 05 U1721083
418Felix FuhrmannMagdeburg U17210363
419Jakob BenzSC Freiburg U17210501
420Èlisée BlessingVfL Wolfsburg U17210654
421D. SliskovicUnion Berlin U1722070
422Pius FörchSV Sandhausen U17220135
423Titus Ole HenselerGonsenheim U17220209
424Moritz GöttlicherBayern Munchen U1710101.103
425Lenny FrankeRasenBallsport Leipzig U171031.079
426Gianluca ReschkeRasenBallsport Leipzig U17102653
427Chris Aaron AfanouBayern Munchen U17101223
428Michael MatosevicBayern Munchen U17101256
429Leopold SchmidBayern Munchen U17101270
430Tim WalderbachChemnitzer U17101289
431Heinz KühnreichChemnitzer U17101294
432Elom ApemegnoFC IngolstadtU17101348
433Gillian Darian Parraga GreweHallescher FC U17101386
434Aaron WeippertFC Erzgebirge Aue U17101612
435Nico OhnheiserAugsburg U17101748
436Amar NumićHertha BSC Berlin U17101750
437Dahrel TchitchiFC Heidenheim U171000
438Tim RadöhlFC Heidenheim U171000
439Kilian GubaFC Erzgebirge Aue U171000
440B. SchifferMonchengladbach U171000
441Robin HeydtSV Elversberg U171000
442A. JaberHertha BSC Berlin U171000
443Kennet EichhornHertha BSC Berlin U171000
444Paul Timo SchultzSt. Pauli U171000
445Julian PaulEintr. BraunschweigU171000
446Manuel ČurićTSV 1860 Munchen U171000
447Julius Alfons BuchholzPreußen Münster U171000
448Leander NiemeyerSV Meppen U171000
449Louis Miquel MertinsVfB Waltrop U171000
450David GabertRW Oberhausen U171000
451Daris MemovicVfB Stuttgart U171007
452Jasper LöbeWerder Bremen U1710015
453Julian BierschenkMSV Duisburg U1710016
454Aron StudenicaHamburger SV U1710018
455Maleek GuerroudjSSV Ulm U1710022
456Ben HawighorstBayer Leverkusen U1710028
457Elias Nelson OberschewenFortuna Dusseldorf U1710029
458Bedirhan KazakTennis Borussia Berlin U1710029
459Youness ErrachidiRot-Weiss Erfurt U1710040
460Arda CanFC Heidenheim U1710043
461Natnael AbrahaEintracht Frankfurt U1710044
462Niko TomaševićRasenBallsport Leipzig U1710045
463I. SaidykhanHoffenheim U1710046
464Elija MetzSaarbrucken U1710046
465David NönnigNiendorfer TSVU1710046
466Baran ÖzmenBayern Munchen U1710048
467Simone CannizzaroKoln U1710049
468Manuel AbbeyHamburger SV U1710050
469Dennis ByczkowskiRW Oberhausen U1710051
470Konstantin IlgnerKickers OffenbachU1710053
471Martin Nikolaev KolevGonsenheim U1710056
472Musa KöşgeroğluHolstein Kiel U1710058
473Assad Kotya-FofanaKoln U1710060
474Desmond OgokeDortmund U1710061
475Till SchubarthVfB Stuttgart U1710066
476Lukas RichterRot-Weiss Erfurt U1710068
477N. BirkenpeschWerder Bremen U1710069
478Paul TattermuschNurnberg U1710070
479Louis MohrKaiserslautern U1710072
480Elias HoffmannSaarbrucken U1710076
481Finn MaethnerWerder Bremen U1710077
482Lean Deniz DemirSV Darmstadt U1710082
483M. FleerMonchengladbach U1710084
484Neal AfriyieWerder Bremen U1710087
485M. StrüderWerder Bremen U1710089
486Benedikt ConradSaarbrucken U1710090
487Patrik LačićTSV 1860 Munchen U1710090
488Moritz GindelSpVgg Bayreuth U1710092
489Abdennour El QuafiAachen U1710095
490Taha ArslanHannover 96 U1710096
491F. ChanaWuppertaler SV Borussia U1710097
492C. TheodoridisArminia Bielefeld U1710098
493Musa YıldızFC Hennef 05 U17100101
494Leo WobbeOsnabruck U17100104
495Ben EckartDynamo Dresden U17100105
496Brayann KenmoeVfB Stuttgart U17100110
497Arwin DietrichOsnabruck U17100112
498R. LashkaryMonchengladbach U17100113
499A. BajramiFortuna Dusseldorf U17100114
500Felix FinkBayer Leverkusen U17100115
501Princewill Chisom IwualaVfL Wolfsburg U17100119
502Liam Patrick MehićEintracht Frankfurt U17100119
503Batuhan GülcüFC Heidenheim U17100120
504Erik AbbelBochum U17100122
505Julius BaumKoln U17100123
506B. DumanKarlsruher SC U17100126
507Valentin KaminskiRot-Weiss Erfurt U17100128
508N JoelBochum U17100129
509Adrian SchröderNiendorfer TSVU17100129
510Sebastian UzanaOsnabruck U17100130
511Maximilian RothSV Darmstadt U17100138
512Florian HotelFC Hennef 05 U17100139
513Marvin WieseChemnitzer U17100139
514joseph bellahsenMonchengladbach U17100140
515Julian KimmesGonsenheim U17100144
516Oskar KowalewskiHansa Rostock U17100144
517Mattheo BörschRot-Weiss Erfurt U17100146
518Anton MartyniukMonchengladbach U17100147
519Collin SchrammVfB Stuttgart U17100148
520Tarik CirakSpVgg Unterhaching U17100153
521Mark Richter MontserratHolstein Kiel U17100154
522O. OladosuFC IngolstadtU17100154
523Paul WeineltTSV 1860 Munchen U17100154
524Tim KankeVfB Waltrop U17100155
525Richard LangerUnion Berlin U17100156
526Olumide JohnsonSpVgg Unterhaching U17100161
527Yasin KazimiSV Darmstadt U17100163
528Sami Al HalabiKaiserslautern U17100167
529Tobias LeyhrSSV Ulm U17100168
530Wladislav SchäferGonsenheim U17100168
531Luca Antonio PutaroVfL Wolfsburg U17100168
532Jonas StephanFC Erzgebirge Aue U17100169
533Julian KlichOsnabruck U17100171
534Alfa Monteiro SilvaHamburger SV U17100173
535Jan-Luca RiedlDortmund U17100173
536Leander BeimbornMagdeburg U17100176
537Mattis FürstenbergDynamo Dresden U17100177
538L EstermannTSV 1860 Munchen U17100180
539Marlon NickelJahn Regensburg U17100180
540Yannis AhouannouEintracht Frankfurt U17100183
541D. HübnerArminia Bielefeld U17100187
542Jonathan BertholdSpVgg Bayreuth U17100187
543Oskar WodetzkiHansa Rostock U17100189
544Thorben SchönrockHansa Rostock U17100189
545T. BoldtVfB Stuttgart U17100191
546Fatihhan FidanMSV Duisburg U17100191
547E. BağcıHertha BSC Berlin U17100193
548Maximilian MüllerFSV Frankfurt U17100193
549Igor DolaEintracht Frankfurt U17100195
550Felix BartoschikJahn Regensburg U17100200
551Jack MizeDortmund U17100201
552P. WolfAugsburg U17100201
553Matti HasseHansa Rostock U17100204
554Temesgen TeadelSaarbrucken U17100206
555Danyel MohamadNiendorfer TSVU17100206
556Soner-Niyazi AtikViktoria 1889 Berlin U17100206
557Louis SchönebergerSV Elversberg U17100211
558H. CherifKoln U17100215
559Samet AcarKaiserslautern U17100219
560David Farschad RahimPreußen Münster U17100220
561Luca LogiewaVfL Wolfsburg U17100221
562Nikita DillmannVfB Waltrop U17100223
563Niklas SchäckHallescher FC U17100225
564M. StrollJahn Regensburg U17100225
565Tamay DagciNiendorfer TSVU17100226
566Lionel FladSV Waldhof Mannheim U17100229
567Danny ConnollyTennis Borussia Berlin U17100232
568Jona TunkelSV Elversberg U17100233
569Pascal HeckerHallescher FC U17100238
570Matteo Giovanni NageleFC IngolstadtU17100241
571Carlos MüllerSC Paderborn 07 U17100245
572Louis JungFSV Frankfurt U17100246
573Andriy GamzykBayer Leverkusen U17100247
574Phil RiesnerHallescher FC U17100249
575Maximilian HausmannSpVgg Bayreuth U17100250
576Loris HusicTSV 1860 Munchen U17100253
577Maksym GololobovBayer Leverkusen U17100254
578Noah GüntherKarlsruher SC U17100257
579Lasse DeutschbeinFC Schalke 04 U17100261
580Arda ElmasStuttgarter Kickers U17100261
581Linos FourniadisSV Wehen Wiesbaden U17100263
582Quentin HeitzerAachen U17100265
583Tim TeschkeWerder Bremen U17100268
584Johannes VöttEintracht Frankfurt U17100271
585Bilal CharkaouiRW Essen U17100272
586Joseff TalebVfB Waltrop U17100275
587Karol Oberszt-GolakNurnberg U17100276
588Edwin SwitalaBochum U17100278
589Nico LjevarGreuther Furth U17100282
590Nicolas SchnerringSC Freiburg U17100285
591Constantin HarderSV Waldhof Mannheim U17100286
592Moustafa FedoKarlsruher SC U17100293
593Tomás Collevecchio CabreraWerder Bremen U17100293
594Felix MüllerSpVgg Unterhaching U17100301
595Francesco MatjaniUnion Berlin U17100301
596B KippesJahn Regensburg U17100304
597Mohamed Amin EssidSV Meppen U17100306
598Phil BlankeFC Hennef 05 U17100313
599Jonas BerndtRot-Weiss Erfurt U17100313
600Kian SpeidelVfB Stuttgart U17100315
601Nikos ToulasJahn Regensburg U17100316
602Diyar MohamedMSV Duisburg U17100317
603Lasse OsterodeFC Hennef 05 U17100317
604Julius EckmannSC Freiburg U17100318
605Domenic KöppelFSV Mainz 05 U17100319
606J NickischNurnberg U17100320
607Itan VolozhaninKickers OffenbachU17100321
608Linus Lillebror FröhlichWuppertaler SV Borussia U17100321
609Maximilian LepperOsnabruck U17100325
610Henri RothkegelGreuther Furth U17100327
611L. BlumeMSV Duisburg U17100327
612Bartosz Pawel WodzianickiArminia Bielefeld U17100330
613Glib MitinTSV 1860 Munchen U17100337
614Yazan ObaydaKoln U17100343
615Julian EbleFC Heidenheim U17100354
616N. ÇandırFC Schalke 04 U17100354
617Yannis DörholtSV Elversberg U17100357
618Miguel AdjeDortmund U17100359
619Aisosa IyiHertha BSC Berlin U17100361
620Danny EhlertStuttgarter Kickers U17100362
621Arlind BajramiWuppertaler SV Borussia U17100363
622Anton Julian StangePreußen Münster U17100363
623Timo WüstemannSpVgg Unterhaching U17100364
624Kjell Elias SteffenFC Schalke 04 U17100365
625Julien PinchuchenkoAachen U17100377
626R. HaddouMSV Duisburg U17100380
627Joseph RichterFC Erzgebirge Aue U17100395
628Xaver LippmannTSV 1860 Munchen U17100398
629Janosz HeidrichDynamo Dresden U17100400
630Guiseppe LauricellaUnion Berlin U17100407
631Isaiah Samuel SeretisVfL Wolfsburg U17100417
632Matti SchröderEintr. BraunschweigU17100427
633Ben AlbrechtVfL Wolfsburg U17100428
634Mauro BaurAachen U17100430
635Lennox Joel HübnerRot-Weiss Erfurt U17100430
636Tan DüzgünNurnberg U17100432
637Noah von GarrelSV Meppen U17100435
638Sinan OrhanFSV Frankfurt U17100438
639Paul KuschGreuther Furth U17100440
640M. GhopoUnion Berlin U17100441
641Luca AustKaiserslautern U17100442
642Eyüp DayanSV Wehen Wiesbaden U17100447
643Reuel Amoah DuahSt. Pauli U17100449
644Magnus LuttmannSC Paderborn 07 U17100449
645Elia DatenéBayer Leverkusen U17100454
646Paul MielenzChemnitzer U17100454
647Ahmet KefeliogluSV Sandhausen U17100458
648Silas KnechtEnergie Cottbus U17100461
649Maxim LepsyWuppertaler SV Borussia U17100462
650Ben Luca MertensAachen U17100463
651Pierre BettingerSV Elversberg U17100463
652Nick ReglerKarlsruher SC U17100464
653Neal Rasmus FaustFC Hennef 05 U17100469
654Keanu BlasaSV Darmstadt U17100472
655Sahin BaltaEintracht Frankfurt U17100475
656Linus Benedikt TamsHolstein Kiel U17100475
657Noah Jan RiedelHallescher FC U17100477
658David FeldeKickers OffenbachU17100478
659William Ryan BrüggemannHamburger SV U17100480
660T LavassaViktoria koln U17100482
661Maurice SchosseeEintracht Frankfurt U17100486
662Maximilian GeigerJahn Regensburg U17100486
663Melis Medin DjedovicBayer Leverkusen U17100492
664Adrian DrewsMagdeburg U17100502
665T. ReuterWuppertaler SV Borussia U17100503
666J. Elias MeibohmWerder Bremen U17100511
667Elias Saido BaldeVfL Wolfsburg U17100521
668L. TsiokosEintracht Frankfurt U17100524
669Mourice PaulichDynamo Dresden U17100534
670Sadou BarryUnion Berlin U17100536
671David PagelCarl Zeiss Jena U17100541
672A. ReschkeEnergie Cottbus U17100542
673William SackFC Erzgebirge Aue U17100544
674Vleron IsljamiRW Essen U17100550
675Besian Maxim BytyqiEintr. BraunschweigU17100554
676Batuhan ŞahinBayer Leverkusen U17100556
677Leon BeerStuttgarter Kickers U17100557
678H. MammadliRW Oberhausen U17100566
679Brandon Louis HenzeRW Essen U17100572
680Ioannis IliadisRW Essen U17100574
681Toni HarteltFSV Mainz 05 U17100581
682Amar MalokuPreußen Münster U17100582
683Alexander BöhnerKarlsruher SC U17100588
684S. AffoFortuna Dusseldorf U17100592
685Paul KolecViktoria koln U17100595
686E KrasniqiTSV 1860 Munchen U17100599
687A. MuradyanMonchengladbach U17100604
688Georg GrabowHansa Rostock U17100619
689Hüseyin-Kerem DeveciSV Wehen Wiesbaden U17100621
690A MehmetajKaiserslautern U17100646
691Anil Kaan AyazWuppertaler SV Borussia U17100646
692Daniel GluvicCarl Zeiss Jena U17100657
693Elias GrögerAugsburg U17100658
694Jonas Dennis AhrensHolstein Kiel U17100660
695T. HintVfL Wolfsburg U17100660
696Philipp LichtVfL Wolfsburg U17100661
697Moritz MüllerKaiserslautern U17100670
698O BergmannNurnberg U17100683
699Ambroise Mamadou DiopFSV Frankfurt U17100693
700Albin KurpejovicKaiserslautern U17100702
701Adis AbaziAachen U17100720
702A. IbisMSV Duisburg U17100730
703Louis KanneArminia Bielefeld U17100731
704Benjamin OttoWuppertaler SV Borussia U17100753
705Jonah MaltzahnMSV Duisburg U17100850
706Sun-Kil KimSV Wehen Wiesbaden U17100864
707Anthony PaulicAugsburg U17100865
708Alper ColakPreußen Münster U17100866
709L. BaerRW Essen U17100877
710Joris WrageHamburger SV U17100878
711Efe ChouseinRot-Weiss Erfurt U1711069
712Eren BademViktoria 1889 Berlin U17110131
713Gabriel BaneckiViktoria 1889 Berlin U17110133
714Noah ValleyAachen U17110142
715Ahmed AtilganWerder Bremen U17110155
716Emil KramerHoffenheim U17110164
717Giuliano Da Silva PereiraFSV Frankfurt U17110390
718Jannis GeorgiadiHolstein Kiel U17110444
719Marek JaroschFortuna Dusseldorf U17110568
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com