Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Chinese U15 League

ChinaMùa 2025Vòng 7/7Giải vô địch (league)cập nhật 21:28 08/11/2025

Danh sách vua phá lưới Chinese U15 League mùa 2025: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 108 cầu thủ.

Meizhou Hakka U15 đang dẫn đầu Chinese U15 League với 13 điểm sau 5 trận, hơn Evergrande Football School U15 3 điểm.

Vua phá lưới Chinese U15 League

108 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Chen JialeZhejiang Professional FC U15702520
2Wei JiayeShanghai Shenhua U15501324
3Yuan BohanShenzhen Juniors U15501360
4Ye QiyuanMeizhou Hakka U15501530
5Huang YaochenShanghai Port U15511510
6Yang XianshengShanghai Port U15401371
7Guan MingyuGuangdong Mingtu U15401426
8Tian QinzhiShenzhen Juniors U15401627
9Huang SileEvergrande Football School U15400352
10Jin YuzeBeijing Guoan U15400550
11Bian WeichengShanghai Port U15412449
12Huang XujieShanghai Port U15302193
13Mu ZiheShijiazhuang Gongfu U15302507
14Li JinjianShanghai Shenhua U15301338
15Hu JiachengShenzhen Juniors U15301421
16Li YonghuiSuzhou Dongwu U15301533
17Yu JiaweiEvergrande Football School U15301591
18Gao XianyouHaimen Codion U15300366
19Zhang MingjunChangchun YaTai U15300510
20Ifet KevinHenan FC U15300510
21Wang HaowenDalian Yingbo U15310477
22Wang JiaxiangShanghai Shenhua U15203534
23Shen ChenheShenzhen Juniors U15202180
24Li YiqianHaimen Codion U15202306
25Yang SizhiyuanShanghai Port U15202435
26Li XinnianHaimen Codion U15202528
27Zhang MochenShanghai Port U15201255
28Cui WeiboHaimen Codion U15201434
29Sheng ChenxiShanghai Shenhua U15201453
30Cheng MingjiShanghai Port U15201459
31Ma WenjunChangchun YaTai U15201493
32Wu HaohangShenzhen Juniors U15201539
33Guo RundongZhejiang Professional FC U15201629
34Yang AoyangHaimen Codion U15200168
35Liu XingzhiShandong Taishan U15200315
36Li HongjieEvergrande Football School U15200354
37Wang JinghaoDalian Yingbo U15200404
38Guan XiaokunShijiazhuang Gongfu U15200442
39Lan JunhaoGuangdong Mingtu U15200451
40Zhu JiajunZhejiang Professional FC U15215521
41Guo GuannanMeizhou Hakka U15212629
42Han YuchenDalian Yingbo U15210450
43Li JinzeZhejiang Professional FC U15210473
44Piao HaoqinHaimen Codion U15105630
45Wei JunxiShenzhen Juniors U15102622
46Chen ZixuanDalian Yingbo U15102630
47Wei HaifengShanghai Port U15101234
48Liu YichangWuhan Three Towns U15101256
49Li LinyiBeijing Guoan U15101257
50Wang ShiyinShanghai Shenhua U15101271
51Xiong ZiyiHenan FC U15101409
52Zhao YizeShijiazhuang Gongfu U15101461
53Su ZiyiBeijing Guoan U15101533
54Jin JunchengChangchun YaTai U15101564
55Chen BoyiGuangdong Mingtu U15101564
56Lu TianhuaiEvergrande Football School U15101570
57Xie MaoxunSuzhou Dongwu U15101572
58Chen ZimoBeijing Guoan U15101575
59Gong JingzheSuzhou Dongwu U15101585
60Cao DelaiSuzhou Dongwu U15101585
61Li ZiqiaoGuangdong Mingtu U15101629
62Cao RongjunEvergrande Football School U1510051
63Wen XinqiShanghai Port U1510086
64Huang JunxiGuangdong Mingtu U1510089
65Liu HaoweiShandong Taishan U15100100
66Zhang WenqiShanghai Port U15100112
67Li GuodaMeizhou Hakka U15100112
68Ke BowenEvergrande Football School U15100121
69Jiang DingwenShenzhen Juniors U15100135
70Liu ZihaoShijiazhuang Gongfu U15100143
71Jiang LeshangShandong Taishan U15100156
72Liu MingxinDalian Yingbo U15100164
73Zhou ZiyanGuangdong Mingtu U15100180
74Liang XiaotangShijiazhuang Gongfu U15100180
75Huang ZihengEvergrande Football School U15100206
76Piao XinghuiShanghai Port U15100223
77Wu ModongChangchun YaTai U15100230
78Zhu JunyiShanghai Shenhua U15100251
79Li BinghuangShenzhen Juniors U15100257
80Yu YijiaShenzhen Juniors U15100284
81Li KunlinMeizhou Hakka U15100301
82Chen ZexuanZhejiang Professional FC U15100322
83Xu ZichenSuzhou Dongwu U15100324
84Liu HuangaoMeizhou Hakka U15100337
85Zhu QiyangGuangdong Mingtu U15100376
86Chen JiayuWuhan Three Towns U15100395
87Wang ShuaichaoWuhan Three Towns U15100407
88Yang YukunShandong Taishan U15100414
89Qing GuangxiShanghai Shenhua U15100428
90Zhao BochunShijiazhuang Gongfu U15100444
91Zhou YunzeSuzhou Dongwu U15100455
92Shao ZihangChangchun YaTai U15100462
93Qin XichenShandong Taishan U15100497
94Zheng WenxuanHaimen Codion U15100516
95Fang BoruiBeijing Guoan U15100533
96Feng ZiyangChangchun YaTai U15100537
97Huang YulongChangchun YaTai U15100540
98Zong LefuDalian Yingbo U15100540
99Sun XizeShanghai Shenhua U15100558
100Diao JunjieSuzhou Dongwu U15100569
101Chang YongkangShijiazhuang Gongfu U15100573
102Yan ShiwenMeizhou Hakka U15100585
103Ge ZihaoHaimen Codion U15100614
104Huang Qi'enDalian Yingbo U15100630
105Liu ZitongWuhan Three Towns U15100630
106Lyu YongheShanghai Shenhua U15112321
107Pan ChaoweiShandong Taishan U15111515
108Lu JunruiHaimen Codion U15110404
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com