Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Cúp C1 châu Á Elite

Mùa 2026-2027Vòng 4/8Cúp / loại trực tiếpĐKVĐ Al Ahli SC (2 lần)cập nhật 03:11 03/11/2026

BXH Cúp C1 châu Á Elite mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 16 đội.

Al-Ain FC đang dẫn đầu Cúp C1 châu Á Elite với 12 điểm sau 4 trận, hơn Shabab Al Ahli 3 điểm; thắng 4/4 trận gần nhất, vòng tới gặp Esteghlal Tehran.

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á Elite 2026-2027

16 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 03:11 03/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Al-Ain FC 4400 14–3+1112 TTTT
2 Shabab Al Ahli 3300 5–1+49 TTT
3 Al Qadsiah 4220 9–3+68 THHT
4 Al Ahli SC 4220 6–3+38 HTTH
5 Al Nassr 3201 9–7+26 BTT
6 Esteghlal Tehran 3201 5–3+26 TTB
7 Al Hilal 3201 5–4+16 TTB
8 Al-Shamal Sports Club 3120 4–2+25 HHT
9 Neftchi Fergana 4112 5–7-24 TBBH
10 Al Ittihad 4112 5–8-34 HBTB
11 Al-Wasl SC 3102 6–8-23 BBT
12 Al Quwa Al Jawiya 4103 5–9-43 BBTB
13 Tractor S.C. 4022 3–5-22 BHBH
14 Pakhtakor 4022 4–9-52 HHBB
15 Al-Sadd Sports Club 4022 1–6-52 BBHH
16 Al-Gharafa Sports Club 4004 3–11-80 BBBB
QualifiedT thắngH hòaB bại
East Region · 16 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 03:11 03/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Kashima Antlers 3300 11–1+109 TTT
2 Vissel Kobe 3300 5–1+49 TTT
3 Gamba Osaka 3210 8–3+57 TTH
4 Johor Darul Ta'zim FC 3210 6–1+57 HTT
5 Beijing Guoan 3210 6–3+37 TTH
6 Kyoto Sanga 3201 6–3+36 BTT
7 Kashiwa Reysol 3111 6–3+34 BTH
8 Shanghai Port 3111 9–8+14 THB
9 Daejeon Hana Citizen 3111 2–204 THB
10 Jeonbuk Hyundai Motors 3111 4–5-14 TBH
11 Công an Hà Nội 3102 4–7-33 BBT
12 Buriram United 3021 2–3-12 HBH
13 Ratchaburi FC 3012 4–7-31 BBH
14 Pohang Steelers 3003 1–8-70 BBB
15 Port FC 3003 2–10-80 BBB
16 Newcastle Jets 3003 4–15-110 BBB
QualifiedT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Al-Ain FC22-0-06–1622-0-08–26
2Shabab Al Ahli22-0-03–0611-0-02–13
3Al Qadsiah21-1-03–2421-1-06–14
4Al Ahli SC21-1-03–2421-1-03–14
5Al Nassr11-0-03–1321-0-16–63
6Esteghlal Tehran11-0-03–0321-0-12–33
7Al Hilal11-0-02–1321-0-13–33
8Al-Shamal Sports Club21-1-04–2410-1-00–01
9Neftchi Fergana21-0-12–2320-1-13–51
10Al Ittihad20-0-22–6021-1-03–24
11Al-Wasl SC21-0-15–6310-0-11–20
12Al Quwa Al Jawiya21-0-12–4320-0-23–50
13Tractor S.C.20-2-02–2220-0-21–30
14Pakhtakor20-1-13–7120-1-11–21
15Al-Sadd Sports Club20-1-10–2120-1-11–41
16Al-Gharafa Sports Club20-0-21–7020-0-22–40
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Al-Ain FC475%100%100%75%4.25
2Shabab Al Ahli333%66%33%0%2.00
3Al Qadsiah475%100%50%25%3.00
4Al Ahli SC475%75%50%25%2.25
5Al Nassr366%100%100%100%5.33
6Esteghlal Tehran333%100%66%0%2.67
7Al Hilal366%100%66%33%3.00
8Al-Shamal Sports Club366%66%33%33%2.00
9Neftchi Fergana475%75%75%50%3.00
10Al Ittihad4100%100%75%25%3.25
11Al-Wasl SC3100%100%100%66%4.67
12Al Quwa Al Jawiya450%50%50%50%3.50
13Tractor S.C.450%50%50%25%2.00
14Pakhtakor475%75%25%25%3.25
15Al-Sadd Sports Club425%75%25%0%1.75
16Al-Gharafa Sports Club475%100%100%25%3.50
Sân nhà / sân khách · East Region
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Kashima Antlers22-0-010–1611-0-01–03
2Vissel Kobe11-0-02–0322-0-03–16
3Gamba Osaka21-1-05–2411-0-03–13
4Johor Darul Ta'zim FC21-1-04–1411-0-02–03
5Beijing Guoan21-1-05–3411-0-01–03
6Kyoto Sanga22-0-06–2610-0-10–10
7Kashiwa Reysol11-0-05–1320-1-11–21
8Shanghai Port20-1-13–4111-0-06–43
9Daejeon Hana Citizen21-0-11–1310-1-01–11
10Jeonbuk Hyundai Motors11-0-02–1320-1-12–41
11Công an Hà Nội10-0-10–1021-0-14–63
12Buriram United10-0-10–1020-2-02–22
13Ratchaburi FC20-1-14–6110-0-10–10
14Pohang Steelers10-0-10–2020-0-21–60
15Port FC10-0-11–2020-0-21–80
16Newcastle Jets10-0-11–3020-0-23–120
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · East Region
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Kashima Antlers333%66%66%33%4.00
2Vissel Kobe333%66%33%0%2.00
3Gamba Osaka3100%100%66%66%3.67
4Johor Darul Ta'zim FC333%100%33%0%2.33
5Beijing Guoan366%66%66%66%3.00
6Kyoto Sanga333%33%33%33%3.00
7Kashiwa Reysol366%66%66%33%3.00
8Shanghai Port3100%100%66%66%5.67
9Daejeon Hana Citizen333%33%0%0%1.33
10Jeonbuk Hyundai Motors366%100%66%33%3.00
11Công an Hà Nội366%66%66%66%3.67
12Buriram United366%66%0%0%1.67
13Ratchaburi FC333%33%33%33%3.67
14Pohang Steelers333%100%66%33%3.00
15Port FC366%100%100%33%4.00
16Newcastle Jets3100%100%100%100%6.33

Đội cuối bảng là Al-Gharafa Sports Club với 0 điểm, hiệu số -8.

Toàn giải trung bình 2.97 bàn/trận sau 29 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Cúp C1 châu Á Elite?
Al-Ain FC dẫn đầu Cúp C1 châu Á Elite 2026-2027 với 12 điểm sau 4 trận (4 thắng, 0 hòa, 0 thua, hiệu số +11), hơn Shabab Al Ahli xếp thứ hai 3 điểm.
Cúp C1 châu Á Elite mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 29 trận đã đấu, 16 đội ở Cúp C1 châu Á Elite ghi tổng cộng 89 bàn, trung bình 3,07 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Al-Ain FC (14 bàn).
Vua phá lưới Cúp C1 châu Á Elite hiện tại là ai?
Prince Ampem (Shanghai Port) dẫn đầu danh sách ghi bàn Cúp C1 châu Á Elite 2026-2027 với 5 bàn; xếp sau là Houssine Rahimi (Al-Ain FC) với 5 bàn.
Lượt trận tiếp theo của Cúp C1 châu Á Elite diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Cúp C1 châu Á Elite là Newcastle Jets vs Shanghai Port lúc 14:45 ngày 03/11/2026 (Vòng 4); ngày đó có 8 trận.
Đương kim vô địch Cúp C1 châu Á Elite là đội nào?
Đương kim vô địch Cúp C1 châu Á Elite là Al Ahli SC (2 lần đăng quang); kỷ lục nhiều danh hiệu nhất thuộc về Al Hilal với 4 lần.
Cúp C1 châu Á Elite đang đá đến vòng mấy?
Cúp C1 châu Á Elite 2026-2027 đang ở vòng 4 trên tổng 8 vòng, với 16 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 13:02 03/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com