Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Kafr Qasim

Israel Leumit LeagueIsraelHLV Yaron HochenboimSân Lod Municipal StadiumGiá trị 1,5 triệu €
Phong độ: BBTTT

Kafr Qasim sẽ gặp Ashdod MS lúc 20:00 ngày 23/10/2026 tại Israel Leumit League.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Kafr Qasim – Ashdod MS ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Kiryat Yam SC 2 – 1 Kafr Qasim 2 – 1 —
FT Kafr Qasim 0 – 1 Bnei Yehuda Tel Aviv 0 – 0 —
FT Hapoel Raanana 1 – 2 Kafr Qasim 0 – 1 —
FT Kiryat Gat 0 – 1 Kafr Qasim 0 – 0 —
FT Kafr Qasim 4 – 2 Hapoel Kfar Saba 1 – 0 —

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Kafr Qasim – Ashdod MS ——— ——— ———
Maccabi Ahi Nazareth – Kafr Qasim ——— ——— ———
Kafr Qasim – Hapoel Afula ——— ——— ———
Maccabi Kabilio Jaffa – Kafr Qasim ——— ——— ———
Kafr Qasim – Maccabi Bnei Reineh ——— ——— ———
Đội hình (84 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
—Raz KarmiThủ môn30
1Guy SalemThủ môn42
1Mahdi HudaibThủ môn—
1Itzik ShlomisterThủ môn—
1Ismail BhashThủ môn23
25Yarden KrishtolThủ môn32
98Omar SarsurThủ môn28
—tarek bushankHậu vệ27
—hadar fuchsHậu vệ22
5Assel SarsourHậu vệ30
7Dabur AnesHậu vệ35
13Nur Abu TzalukHậu vệ29
15Ibrahim AamerHậu vệ29
16Ya'akov MorHậu vệ34
17Qotayba Haj YehiaHậu vệ23
23Ahmad TahaHậu vệ21
24Aiham IbdahHậu vệ30
30Royi HarariHậu vệ40
96Khalil FarejHậu vệ32
99Hachmad TahaHậu vệ—
—G. AtuaheneTiền vệ24
7Ahmed SarsurTiền vệ29
8Ramez TahaTiền vệ26
9Fadi ZiadaTiền vệ39
15Nur AbdirTiền vệ22
16Alon SoltanTiền vệ38
18Roy Yedidia DayanTiền vệ29
19Paz ShifmanTiền vệ21
20Ahmed TahaTiền vệ25
23Amir BadirTiền vệ37
24Shay GolanTiền vệ28
25Karem AmerTiền vệ23
26Itai ElkaslassiTiền vệ38
70Rian AshmozTiền vệ25
90Adham SwaedTiền vệ—
92Abed HamudaTiền vệ—
97godfred atuaheneTiền vệ24
—Basel ShabanTiền đạo26
—Julio CesarTiền đạo36
8Rubil SarsorTiền đạo43
10Elad CohenTiền đạo45
10Marab SamahTiền đạo36
19Mahmoud TahalTiền đạo28
24Mordehay MalkaTiền đạo36
30Muhammad BadirTiền đạo29
55Muhammad BaddirTiền đạo30
77Bar Shem TovTiền đạo31
77Emran AlkrinawiTiền đạo30
99Yosef AsayagTiền đạo38
—Lidor CohenKhông rõ33
—Mohamad AwadKhông rõ29
—Qotayba Haj YehiaKhông rõ—
—Illay TzeiriKhông rõ22
—Anas SarsurKhông rõ20
—Noam RudikKhông rõ23
—Moaman IraqiKhông rõ—
—oded checkolKhông rõ27
—Itamar MashrakiKhông rõ21
—Ihab GanayemKhông rõ30
—Michael MerensteinKhông rõ21
2Taha AbdullahKhông rõ—
2Bedouin Al-BaghdadiKhông rõ28
2Or Malkiel MirzaivKhông rõ—
5Adam AmerKhông rõ—
6Guy SolomonKhông rõ25
7Tal ErezKhông rõ35
7Abdalla SarsurKhông rõ—
9Hasham LiosKhông rõ—
9Hadi TahaKhông rõ23
10Mohamad DasuqiKhông rõ—
11Micheal RossKhông rõ35
11Ahmad SarsurKhông rõ27
14Bdir OmerKhông rõ—
14Ahmed IssaKhông rõ29
15Amer AhmadKhông rõ35
16Mohamad SarsorKhông rõ—
16Nikolas TerkovichKhông rõ—
16Osher BruchimKhông rõ—
18Mohammed Abdul GafferKhông rõ29
22Mahmoud HaskihKhông rõ30
23Shakoralla AdamKhông rõ—
26Haleve Dor ItshakKhông rõ40
27Kamal Abu BilalKhông rõ28
80Halevy OmerKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của Kafr Qasim là khi nào?
Kafr Qasim gặp Ashdod MS trên sân nhà lúc 20:00 ngày 23/10/2026, giải Israel Leumit League.
Kafr Qasim đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất Kafr Qasim 3 thắng, 0 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 16/10/2026 thua Kiryat Yam SC 1-2 (Israel Leumit League).
Đội hình Kafr Qasim có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình Kafr Qasim có 84 cầu thủ, tuổi trung bình 29,7, tổng giá trị 1,5 triệu €; đắt giá nhất là Ahmed Taha (tiền vệ, 225 nghìn €).
Ai là HLV và sân nhà của Kafr Qasim?
HLV trưởng là Yaron Hochenboim (ISR, 55 tuổi); sân nhà Lod Municipal Stadium tại Lod, sức chứa 4.000 chỗ.
Thành tích Kafr Qasim mùa này tại Israel Leumit League?
Tại Israel Leumit League, Kafr Qasim đã đá 10 trận, ghi 13 bàn, thủng lưới 11 (trung bình 1,30 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 10:27 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com