Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Shanghai Future Star Cup

ChinaMùa 2026Cúp / loại trực tiếpcập nhật 20:48 06/08/2026

Danh sách vua phá lưới Shanghai Future Star Cup mùa 2026: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 31 cầu thủ.

China U17 đang dẫn đầu Shanghai Future Star Cup với 9 điểm sau 3 trận, hơn Arsenal U17 5 điểm; thắng 3/3 trận gần nhất.

Vua phá lưới Shanghai Future Star Cup

31 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Martim OliveiraSporting CP U17400207
2Jaden MaghomaArsenal U17410180
3Liang JinhongShanghai U17310270
4Zhao SongyuanChina U1720129
5Cheng ShenghanChina U1720045
6David MakindeSporting CP U17200167
7Oihan Mimenza GoikoetxeaAthletic Bilbao U17200197
8Leonardo DamiaoSporting CP U17200215
9Li WenboShanghai U17200239
10Emerson NwaneriArsenal U17101166
11Mick Aziz MohammadiBayer Leverkusen U1710045
12Muhemmed AblimitShanghai U1710076
13Kong XinuoChina U1710090
14Santiago Exequiel LuduenaRiver Plate U1710095
15Jayden ObaArsenal U17100111
16Lautaro Ariel SaucedoRiver Plate U17100136
17Unax Urdain ElsoAthletic Bilbao U17100175
18Martim BaptistaSporting CP U17100178
19Jayden NyamapfeneTottenham Hotspur U17100180
20Santiago Josue GaspariniRiver Plate U17100184
21Austen BallTottenham Hotspur U17100225
22Rolf-Samuel Guie-MienBayer Leverkusen U17100236
23Eliabe AlvesSporting CP U17100236
24Gorka Isusquiza FernandezAthletic Bilbao U17100259
25Daniel MccarronArsenal U17100273
26Adrian Sieiro EstebanAthletic Bilbao U17100299
27Mateo Lionel LescanoRiver Plate U17100310
28Joaquin Adrian AmorRiver Plate U17100315
29Li QiufuShanghai U17100360
30Lyu MengyangShanghai U17112256
31Ashiah Haughton-SinclairTottenham Hotspur U17110287
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com