Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Cúp C1 châu Âu (nữ)

Mùa 2026-2027Cúp / loại trực tiếpĐKVĐ Barcelona (nữ) (4 lần)cập nhật 04:54 30/10/2026

BXH Cúp C1 châu Âu (nữ) mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 18 đội.

Barcelona (nữ) đang dẫn đầu Cúp C1 châu Âu (nữ) với 9 điểm sau 3 trận, hơn OL Lyonnes (nữ) 2 điểm; thắng 3/3 trận gần nhất, vòng tới gặp Arsenal(w).

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Âu (nữ) 2026-2027

League Round · 18 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 04:54 30/10/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Barcelona (nữ) 3300 19–2+179 TTT
2 OL Lyonnes (nữ) 3210 14–0+147 THT
3 Arsenal (nữ) 3210 6–2+47 THT
4 Chelsea FC (nữ) 3210 3–0+37 THT
5 Juventus (nữ) 3201 8–3+56 BTT
6 Paris Saint Germain (nữ) 3120 7–2+55 HTH
7 Bayern Munchen (nữ) 3120 7–4+35 HTH
8 Inter Milan (nữ) 3111 2–7-54 THB
9 Manchester City (nữ) 3030 4–403 HHH
10 Real Madrid (nữ) 3030 4–403 HHH
11 HB Koge (nữ) 3102 5–10-53 BTB
12 SL Benfica (nữ) 3102 2–7-53 TBB
13 Servette (nữ) 3102 6–14-83 BBT
14 Paris FC (nữ) 3021 5–8-32 BHH
15 Austria Wien (nữ) 3012 2–6-41 BHB
16 BK Hacken (nữ) 3012 1–5-41 BBH
17 AS Roma (nữ) 3012 0–8-81 HBB
18 Oud Heverlee Leuven (nữ) 3012 1–10-91 HBB
Play Offs: Quarter-finalsPlay Offs: 1/8-finalsT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · League Round
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Barcelona (nữ)11-0-05–2322-0-014–06
2OL Lyonnes (nữ)21-1-06–0411-0-08–03
3Arsenal (nữ)22-0-04–0610-1-02–21
4Chelsea FC (nữ)22-0-03–0610-1-00–01
5Juventus (nữ)10-0-11–2022-0-07–16
6Paris Saint Germain (nữ)11-0-05–0320-2-02–22
7Bayern Munchen (nữ)20-2-04–4211-0-03–03
8Inter Milan (nữ)11-0-01–0320-1-11–71
9Manchester City (nữ)20-2-02–2210-1-02–21
10Real Madrid (nữ)10-1-01–1120-2-03–32
11HB Koge (nữ)21-0-15–9310-0-10–10
12SL Benfica (nữ)10-0-10–3021-0-12–43
13Servette (nữ)21-0-15–9310-0-11–50
14Paris FC (nữ)20-2-03–3210-0-12–50
15Austria Wien (nữ)20-1-12–5110-0-10–10
16BK Hacken (nữ)10-0-10–3020-1-11–21
17AS Roma (nữ)10-0-10–6020-1-10–21
18Oud Heverlee Leuven (nữ)10-1-00–0120-0-21–100
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · League Round
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Barcelona (nữ)333%100%100%100%7.00
2OL Lyonnes (nữ)30%66%66%66%4.67
3Arsenal (nữ)333%66%66%33%2.67
4Chelsea FC (nữ)30%33%0%0%1.00
5Juventus (nữ)366%100%100%33%3.67
6Paris Saint Germain (nữ)366%100%33%33%3.00
7Bayern Munchen (nữ)366%100%100%66%3.67
8Inter Milan (nữ)333%66%33%33%3.00
9Manchester City (nữ)3100%100%33%33%2.67
10Real Madrid (nữ)3100%100%33%33%2.67
11HB Koge (nữ)333%66%66%66%5.00
12SL Benfica (nữ)333%100%100%0%3.00
13Servette (nữ)366%100%100%100%6.67
14Paris FC (nữ)3100%100%66%66%4.33
15Austria Wien (nữ)366%66%33%33%2.67
16BK Hacken (nữ)333%66%33%0%2.00
17AS Roma (nữ)30%66%33%33%2.67
18Oud Heverlee Leuven (nữ)333%66%66%66%3.67

Đội cuối bảng là Oud Heverlee Leuven (nữ) với 1 điểm, hiệu số -9.

Toàn giải trung bình 3.43 bàn/trận sau 27 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Cúp C1 châu Âu (nữ)?
Barcelona (nữ) dẫn đầu Cúp C1 châu Âu (nữ) 2026-2027 với 9 điểm sau 3 trận (3 thắng, 0 hòa, 0 thua, hiệu số +17), hơn OL Lyonnes (nữ) xếp thứ hai 2 điểm.
Cúp C1 châu Âu (nữ) mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 27 trận đã đấu, 18 đội ở Cúp C1 châu Âu (nữ) ghi tổng cộng 96 bàn, trung bình 3,56 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Barcelona (nữ) (19 bàn).
Vua phá lưới Cúp C1 châu Âu (nữ) hiện tại là ai?
Modesta Uka (Austria Wien (nữ)) dẫn đầu danh sách ghi bàn Cúp C1 châu Âu (nữ) 2026-2027 với 7 bàn (2 từ phạt đền) và 1 kiến tạo; xếp sau là Marie-Antoinette Katoto (OL Lyonnes (nữ)) với 5 bàn.
Lượt trận tiếp theo của Cúp C1 châu Âu (nữ) diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Cúp C1 châu Âu (nữ) là BK Hacken (nữ) vs Chelsea FC (nữ) lúc 00:45 ngày 11/11/2026 (Vòng 4); ngày đó có 5 trận.
Đương kim vô địch Cúp C1 châu Âu (nữ) là đội nào?
Đương kim vô địch Cúp C1 châu Âu (nữ) là Barcelona (nữ) (4 lần đăng quang); kỷ lục nhiều danh hiệu nhất thuộc về OL Lyonnes (nữ) với 8 lần.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 13:09 04/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com