Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Israel Women's First National

IsraelMùa 2026-2027Vòng 3/21Giải vô địch (league)ĐKVĐ Hapoel Jerusalem (nữ) (1 lần)cập nhật 23:06 24/09/2026

Israel Women's First National mùa 2026-2027: lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng cập nhật, vua phá lưới và thống kê. Vòng hiện tại 3/21.

Hapoel Jerusalem (nữ) đang dẫn đầu Israel Women's First National với 9 điểm sau 3 trận, hơn AS Tel Aviv University (nữ) 2 điểm; thắng 3/3 trận gần nhất, vòng tới gặp Hapoel Tel Aviv (nữ).

Trận đấu sắp tớiLịch đầy đủ

Sắp tới · 6 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Maccabi Holon FC (nữ) – Bnot Netanya (nữ) ——— ——— ———
Qiryat Gat (nữ) – AS Tel Aviv University (nữ) 11.871.92 ——— ———
Hapoel Raanana (nữ) – Maccabi Hadera (nữ) -0.52.001.80 ——— ———
Hapoel Jerusalem (nữ) – Hapoel Tel Aviv (nữ) 1.751.851.95 ——— ———
Bnot Netanya (nữ) – Hapoel Raanana (nữ) ——— ——— ———
AS Tel Aviv University (nữ) – Maccabi Holon FC (nữ) ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Về giải đấu

Thể thức
Giải vô địch (league)
Chủ nhà
Israel
Đương kim vô địch
Hapoel Jerusalem (nữ) · 1 lần vô địch
Vòng đấu (1)
Các vòng đấu của giải
VòngThể thứcSố lượt
LeagueTính điểm21 vòng

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Israel Women's First National?
Hapoel Jerusalem (nữ) dẫn đầu Israel Women's First National 2026-2027 với 9 điểm sau 3 trận (3 thắng, 0 hòa, 0 thua, hiệu số +10), hơn AS Tel Aviv University (nữ) xếp thứ hai 2 điểm.
Israel Women's First National mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 12 trận đã đấu, 8 đội ở Israel Women's First National ghi tổng cộng 48 bàn, trung bình 4,00 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Hapoel Jerusalem (nữ) (13 bàn).
Lượt trận tiếp theo của Israel Women's First National diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Israel Women's First National là Maccabi Holon FC (nữ) vs Bnot Netanya (nữ) lúc 22:10 ngày 22/10/2026 (Vòng 3); ngày đó có 4 trận.
Đương kim vô địch Israel Women's First National là đội nào?
Đương kim vô địch Israel Women's First National là Hapoel Jerusalem (nữ) (1 lần đăng quang).
Israel Women's First National đang đá đến vòng mấy?
Israel Women's First National 2026-2027 đang ở vòng 3 trên tổng 21 vòng, với 8 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 20:01 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com