Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

AS Tel Aviv University (nữ)

Israel Women's First NationalIsraelSân Tel Aviv University Stadium
Phong độ: BTTHT

AS Tel Aviv University (nữ) sẽ gặp Maccabi Holon FC (nữ) lúc 22:00 ngày 29/10/2026 tại Israel Women's First National.

Trận đấu sắp tới

Trận kế tiếp · 1 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
AS Tel Aviv University (nữ) – Maccabi Holon FC (nữ) ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Lịch tiếp theoĐầy đủ

Lịch tiếp theo · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
AS Tel Aviv University (nữ) – Maccabi Holon FC (nữ) ——— ——— ———
Hapoel Raanana (nữ) – AS Tel Aviv University (nữ) ——— ——— ———
AS Tel Aviv University (nữ) – Hapoel Jerusalem (nữ) ——— ——— ———
AS Tel Aviv University (nữ) – Hapoel Tel Aviv (nữ) ——— ——— ———
Maccabi Hadera (nữ) – AS Tel Aviv University (nữ) ——— ——— ———
Đội hình (41 cầu thủ)
Số áo · Cầu thủ · Vị trí · Tuổi
SốCầu thủVị tríTuổi
1Andrea DanzerThủ môn37
1Amit CohenThủ môn27
1Lindsay KitsonThủ môn—
19Adi JurmanThủ môn43
2Hen FeldhuhnHậu vệ29
3Michal Sally BeenHậu vệ32
4Dana KerenHậu vệ40
5Shay SadeHậu vệ37
8Tali HananHậu vệ42
12Chloe Allen GormanHậu vệ33
6Shanee MooreTiền vệ32
6Danielle Leige PazTiền vệ32
7Sarit ShenarTiền vệ44
8Hadas MorinTiền vệ27
11Moran FridmanTiền vệ37
13Sarah Lynn FriedmanTiền vệ38
15Hadas PrawerTiền vệ30
16Rakefet SeidenTiền vệ24
17Genna Margaret BrandTiền vệ38
17Anat MaymoniTiền vệ45
17Meytal SharabiTiền vệ26
20Moran LaviTiền vệ44
23Shirli OhanaTiền vệ42
27Lee KanielTiền vệ28
11Nkem EzurikeTiền đạo34
12Or RefaelyTiền đạo31
13Libby ZelikowitzTiền đạo32
14Yifat CohenTiền đạo41
22Opal SoferTiền đạo29
23Lee Sima FalkonTiền đạo34
2Shai Lee GlaunKhông rõ—
4Lihi RahatKhông rõ—
5Alan TopuriaKhông rõ—
6Talna TalKhông rõ—
7Carolina TroncosoKhông rõ—
8Sapir ElbazKhông rõ—
10Shea MoyerKhông rõ—
11Daniel HemKhông rõ—
17Hila Ben BarakKhông rõ—
19Maya EfratiKhông rõ—
20Madison MurninKhông rõ—

Hỏi nhanh về trang này

Trận tiếp theo của AS Tel Aviv University (nữ) là khi nào?
AS Tel Aviv University (nữ) gặp Maccabi Holon FC (nữ) trên sân nhà lúc 22:00 ngày 29/10/2026, giải Israel Women's First National.
AS Tel Aviv University (nữ) đang có phong độ ra sao?
5 trận gần nhất AS Tel Aviv University (nữ) 3 thắng, 1 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 22/10/2026 thua Qiryat Gat (nữ) 1-4 (Israel Women's First National).
Đội hình AS Tel Aviv University (nữ) có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
Đội hình AS Tel Aviv University (nữ) có 41 cầu thủ, tuổi trung bình 34,8.
Ai là HLV và sân nhà của AS Tel Aviv University (nữ)?
Sân nhà Tel Aviv University Stadium tại Tel Aviv, sức chứa 1.000 chỗ.
Thành tích AS Tel Aviv University (nữ) mùa này tại Israel Women's First National?
Tại Israel Women's First National, AS Tel Aviv University (nữ) đã đá 4 trận, ghi 10 bàn, thủng lưới 5 (trung bình 2,50 bàn ghi/trận).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:04 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com