Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Bolivian Copa LFPB

BoliviaMùa 2026Cúp / loại trực tiếpĐKVĐ Nacional Potosi (1 lần)cập nhật 09:22 09/10/2026

Bolivian Copa LFPB mùa 2026: lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng cập nhật, vua phá lưới và thống kê. Vòng hiện tại 0/0.

Bolivar đang dẫn đầu Bolivian Copa LFPB với 18 điểm sau 8 trận, bằng điểm Aurora; thắng 3/5 trận gần nhất, vòng tới gặp Real Potosi.

Trận đấu sắp tớiLịch đầy đủ

Sắp tới · 4 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
Aurora – Independiente Petrolero ——— ——— ———
Nacional Potosi – Oriente Petrolero ——— ——— ———
The Strongest – Always Ready ——— ——— ———
Bolivar – Real Potosi ——— ——— ———

Kết quả gần nhấtTất cả

Kết quả gần nhất · 6 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Always Ready 1 – 1 The Strongest 1 – 0 —
FT Oriente Petrolero 3 – 2 Nacional Potosi 2 – 0 —
FT Real Potosi 3 – 1 Bolivar 2 – 1 —
FT Independiente Petrolero 4 – 0 Aurora 1 – 0 —
FT Blooming 1 – 1 Bolivar 1 – 0 —
FT Always Ready 2 – 3 Nacional Potosi 1 – 2 —

Về giải đấu

Thể thức
Cúp / loại trực tiếp
Đương kim vô địch
Nacional Potosi · 1 lần vô địch
Vòng đấu (3)
Các vòng đấu của giải
VòngThể thứcSố lượt
Group stageTính điểm0 vòng
1/8 FinalLoại trực tiếp0 vòng
QuarterfinalsLoại trực tiếp0 vòng

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Bolivian Copa LFPB?
Bolivar dẫn đầu Bolivian Copa LFPB 2026 với 18 điểm sau 8 trận (5 thắng, 3 hòa, 0 thua, hiệu số +10), hơn Aurora xếp thứ hai 0 điểm.
Bolivian Copa LFPB mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 64 trận đã đấu, 16 đội ở Bolivian Copa LFPB ghi tổng cộng 217 bàn, trung bình 3,39 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Nacional Potosi (24 bàn).
Vua phá lưới Bolivian Copa LFPB hiện tại là ai?
Jeferson Rivas Tirado (Real Potosi) dẫn đầu danh sách ghi bàn Bolivian Copa LFPB 2026 với 7 bàn (2 từ phạt đền) và 1 kiến tạo; xếp sau là Carmelo Algarañaz (Always Ready) với 6 bàn.
Lượt trận tiếp theo của Bolivian Copa LFPB diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Bolivian Copa LFPB là Aurora vs Independiente Petrolero lúc 04:15 ngày 03/11/2026; ngày đó có 1 trận.
Đương kim vô địch Bolivian Copa LFPB là đội nào?
Đương kim vô địch Bolivian Copa LFPB là Nacional Potosi (1 lần đăng quang).

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:26 23/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com