Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Qiryat Gat (nữ)

Israel Women's First NationalIsraelSân Kiryat Gat sports ground
Phong độ: TTBTT

Qiryat Gat (nữ) sẽ gặp Hapoel Tel Aviv (nữ) lúc 22:00 ngày 29/10/2026 tại Israel Women's First National.

Kết quả gần nhất

Qiryat Gat (nữ) · 5 trận · giờ VN
Trạng tháiĐội nhàTỷ sốĐội khách Hiệp 1Ghi bàn
FT Qiryat Gat (nữ) 4 – 1 AS Tel Aviv University (nữ) 3 – 0 —
FT Hapoel Jerusalem (nữ) 0 – 1 Qiryat Gat (nữ) 0 – 0 —
FT Hapoel Jerusalem (nữ) 4 – 2 Qiryat Gat (nữ) 1 – 1 —
FT Bnot Netanya (nữ) 0 – 5 Qiryat Gat (nữ) 0 – 2 —
FT Hapoel Raanana (nữ) 0 – 1 Qiryat Gat (nữ) 0 – 1 —
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com