
Arsenal de Sarandi
Argentine Group B Tebolidun League ManchesterArgentinaHLV Fabián LisaSân Estadio Julio Humberto GrondonaThành lập 1957Giá trị 300 nghìn €
Phong độ: HTBTB
Arsenal de Sarandi sẽ gặp Deportivo Camioneros lúc 01:00 ngày 25/10/2026 tại Argentine Group B Tebolidun League Manchester.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 0 – 0 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 3 – 1 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 1 – 0 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 2 – 0 | 2 – 0 | — | ||
| FT | 2 – 1 | 1 – 0 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (30 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | julian lobelos | Thủ môn | 27 |
| 12 | Nahuel Pezzini | Thủ môn | 29 |
| 23 | Alejandro Medina | Thủ môn | 39 |
| — | Alexis Sosa | Hậu vệ | 27 |
| — | Emiliano Purita | Hậu vệ | 29 |
| — | Manuel Cocca | Hậu vệ | 23 |
| — | Mariano Del Col | Hậu vệ | 33 |
| 2 | T. Schiavulli | Hậu vệ | 23 |
| 3 | Damián Pérez | Hậu vệ | 37 |
| 16 | Ivan Cabrera | Hậu vệ | 23 |
| 26 | Franco Sergio Martinez | Hậu vệ | 24 |
| — | Joaquín Ochoa | Tiền vệ | 30 |
| 7 | nahuel frascone | Tiền vệ | 23 |
| 8 | Valentin Serrano | Tiền vệ | 22 |
| 8 | matias lucero | Tiền vệ | 22 |
| 14 | Alejo Antilef | Tiền vệ | 28 |
| 15 | Alexis Vega | Tiền vệ | 33 |
| 17 | Matteo Trombini | Tiền vệ | 23 |
| — | J. Krilanovich | Tiền đạo | 24 |
| — | Gonzalo Klusener | Tiền đạo | 43 |
| — | Alex Juárez | Tiền đạo | 22 |
| — | Uriel La Roza | Tiền đạo | 21 |
| 9 | Luca Marco Sebastian Franco | Tiền đạo | 23 |
| 9 | Ivo Kestler | Tiền đạo | 28 |
| 10 | Josías Matías Sosa | Tiền đạo | 25 |
| 16 | Tomas·Sives | Tiền đạo | 24 |
| 28 | Leandro Raul Moreira | Tiền đạo | 24 |
| 29 | Brandon·Sosa | Tiền đạo | 24 |
| — | Julian Ledesma | Không rõ | — |
| — | kevin pavia | Không rõ | 21 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của Arsenal de Sarandi là khi nào?
- Arsenal de Sarandi gặp Deportivo Camioneros trên sân nhà lúc 01:00 ngày 25/10/2026, giải Argentine Group B Tebolidun League Manchester.
- Arsenal de Sarandi đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Arsenal de Sarandi 2 thắng, 1 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa Sportivo Italiano 0-0 (Argentine Group B Tebolidun League Manchester).
- Đội hình Arsenal de Sarandi có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Arsenal de Sarandi có 30 cầu thủ, tuổi trung bình 26,7, tổng giá trị 300 nghìn €; đắt giá nhất là Alejo Antilef (tiền vệ, 300 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của Arsenal de Sarandi?
- HLV trưởng là Fabián Lisa (ARG, 56 tuổi); sân nhà Estadio Julio Humberto Grondona tại Sarandi, sức chứa 16.300 chỗ.
- Arsenal de Sarandi có bao nhiêu cầu thủ chấn thương hoặc treo giò?
- 1 cầu thủ Arsenal de Sarandi hiện vắng mặt: Cầu thủ.
- Thành tích Arsenal de Sarandi mùa này tại Argentine Group B Tebolidun League Manchester?
- Tại Argentine Group B Tebolidun League Manchester, Arsenal de Sarandi đã đá 40 trận, ghi 53 bàn, thủng lưới 26 (trung bình 1,32 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 22:08 22/10/2026 (giờ Việt Nam).