Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

English Youth FA Cup

EnglandMùa 2025-2026Cúp / loại trực tiếp

Danh sách vua phá lưới English Youth FA Cup mùa 2025-2026: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 36 cầu thủ.

Vua phá lưới English Youth FA Cup

36 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Kian McMahon-BrownBurnley U1841084
2Matheos FerreiraNewcastle U1830088
3Bradley BurrowesAston Villa U18300360
4Michael MillsNewcastle U18200142
5Chido ObiManchester United U18200270
6Joseph Junior Andreou GabrielManchester United U18200360
7Josh OcayaHull City U181000
8Josh StidderCoventry U181000
9Deshaun Musgrave-DoreDoncaster Rovers U181000
10Tayo SingerrPortsmouth U181000
11Owen FoyeSwindon U181000
12Callan HamillArsenal U181000
13Finlay CorkeNorwich City U181000
14Nikolay ZlatevSouthend United U181000
15Billy ClarkeSwansea City U181000
16C JonesSwansea City U181000
17Brogan PophamSwansea City U181000
18James BarkerSunderland U181000
19Albert Fredrick MillsManchester United U181000
20George AkinniranyeHull City U1810017
21Brandon DowneyPortsmouth U1810019
22Braidin DerbyshireBurnley U1810020
23Will RussonCoventry U1810078
24Louie ReaBirmingham U1810084
25Jael NorvilleWatford U1810084
26Mace OldershawMansfield Town U1810088
27Raihaan AndersonCrystal Palace U1810090
28finn geragusianSunderland U1810090
29Caio IfansSwansea City U1810091
30Louis Alexander Zecevic-JohnArsenal U18100108
31Carrick NjinkoLeeds United U18100108
32Harvey GraySwansea City U18100108
33noah ajayiManchester United U18100270
34max jennerAston Villa U18100334
35Maalik HashiArsenal U1811084
36Alfie WrightCoventry U18110107
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com