
U17 Venezuela (nữ)
VenezuelaHLV Dayana Frías
Phong độ: TBTBT
U17 Venezuela (nữ) sẽ gặp U17 Nhật Bản (nữ) lúc 01:00 ngày 25/10/2026 tại U17 World Cup (nữ).
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 3 – 2 | 1 – 1 | — | ||
| FT | 2 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 1 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 3 | 0 – 3 | — | ||
| FT | 0 – 2 | 0 – 1 | — |
Đội hình (21 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | Gabriela Fermin | Thủ môn | 17 |
| 12 | Valeria Rebanales | Thủ môn | 17 |
| 21 | Roxandrys Torres | Thủ môn | 15 |
| 2 | Mariangeles Avila | Hậu vệ | 16 |
| 3 | Karla Alfonzo | Hậu vệ | 17 |
| 4 | Dariana Medina | Hậu vệ | 15 |
| 6 | Abril Alejo | Hậu vệ | 14 |
| 13 | Diana Molina | Hậu vệ | 17 |
| 15 | Antonella Carmona | Hậu vệ | 15 |
| 16 | Valery Nunez | Hậu vệ | 17 |
| 5 | Migleydys Bolsegui | Tiền vệ | 17 |
| 7 | Juneski Flores | Tiền vệ | 17 |
| 8 | Astrid Granadillo | Tiền vệ | 17 |
| 14 | Ariana Ojeda | Tiền vệ | 15 |
| 18 | Constanza Martins | Tiền vệ | 15 |
| 19 | Natalia Bermudez | Tiền vệ | 17 |
| 9 | Diana Bravo | Tiền đạo | 16 |
| 10 | Andrea Suarez | Tiền đạo | 17 |
| 11 | Orliany Duran | Tiền đạo | 17 |
| 17 | Anabella Figueredo | Tiền đạo | 16 |
| 20 | Mara Briceno | Tiền đạo | 15 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của U17 Venezuela (nữ) là khi nào?
- U17 Venezuela (nữ) gặp U17 Nhật Bản (nữ) trên sân nhà lúc 01:00 ngày 25/10/2026, giải U17 World Cup (nữ).
- U17 Venezuela (nữ) đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất U17 Venezuela (nữ) 3 thắng, 0 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 22/10/2026 thắng U17 Zambia (nữ) 3-2 (U17 World Cup (nữ)).
- Đội hình U17 Venezuela (nữ) có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình U17 Venezuela (nữ) có 21 cầu thủ, tuổi trung bình 16,1.
- Ai là HLV và sân nhà của U17 Venezuela (nữ)?
- HLV trưởng là Dayana Frías (VEN, 37 tuổi).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 18:53 22/10/2026 (giờ Việt Nam).