Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

OL Lyonnes (nữ)

Ligue 1 (nữ)FranceHLV Jonatan GiráldezSân Stade Municipal de Gerland
Phong độ: TTHTT

OL Lyonnes (nữ) sẽ gặp Marseillaises (nữ) lúc 02:00 ngày 25/10/2026 tại Ligue 1 (nữ).

Lịch thi đấu sắp tới

OL Lyonnes (nữ) · 5 trận · giờ VN · kèo Bet365 tham khảo · phạt góc: tài xỉu tổng số quả
GiờĐội nhàTỷ sốĐội khách Kèo châu ÁTài xỉuPhạt góc
ChấpChủKháchMốcTàiXỉuMốcTàiXỉu
OL Lyonnes (nữ) – Marseillaises (nữ) ——— ——— ———
OL Lyonnes (nữ) – Inter Milan (nữ) ——— ——— ———
Montpellier (nữ) – OL Lyonnes (nữ) ——— ——— ———
Lens (nữ) – OL Lyonnes (nữ) ——— ——— ———
Juventus (nữ) – OL Lyonnes (nữ) ——— ——— ———
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com