
Brisbane City
Phong độ: HTBTH
Phong độ 5 trận gần nhất: 2 thắng, 2 hòa, 1 thua.
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 2 – 2 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 2 – 0 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 5 – 2 | 1 – 1 | — | ||
| FT | 2 – 3 | 1 – 2 | — | ||
| FT | 0 – 0 | 0 – 0 | — |
Đội hình (19 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| 1 | Duro Dragicevic | Thủ môn | 27 |
| 20 | Riley Stent | Thủ môn | 27 |
| — | James Meredith | Hậu vệ | 38 |
| — | Koo Ja-Ryong | Hậu vệ | 34 |
| 3 | Jackson Simpkin | Hậu vệ | 24 |
| 4 | Daniel Bowles | Hậu vệ | 35 |
| 5 | Matthew Jones | Hậu vệ | 33 |
| 16 | Luke Plummer | Hậu vệ | 29 |
| 6 | Scott Halliday | Tiền vệ | 29 |
| 8 | Roman Hofmann | Tiền vệ | 32 |
| 10 | Samuel Sibatuara | Tiền vệ | 30 |
| 15 | Kye Bolton | Tiền vệ | 27 |
| 18 | Koji Kato | Tiền vệ | 28 |
| 21 | Jack McInally | Tiền vệ | 24 |
| 22 | Jonathan Caspanello | Tiền vệ | 23 |
| 23 | Arthur Antonis | Tiền vệ | 25 |
| 7 | Fraser Hills | Tiền đạo | 32 |
| 9 | Brandon Reeves | Tiền đạo | 31 |
| 19 | Yuta Hirayama | Tiền đạo | 29 |
Hỏi nhanh về trang này
- Brisbane City đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất Brisbane City 2 thắng, 2 hòa, 1 thua; trận gần nhất ngày 14/08/2026 hòa Peninsula Power 2-2 (Australia National Premier Leagues Queensland).
- Đội hình Brisbane City có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình Brisbane City có 19 cầu thủ, tuổi trung bình 29,3.
- Ai là HLV và sân nhà của Brisbane City?
- HLV trưởng là Peter Gaffney (AUS); sân nhà Gioca Stadium tại Brisbane, sức chứa 5.000 chỗ.
- Thành tích Brisbane City mùa này tại Australia National Premier Leagues Queensland?
- Tại Australia National Premier Leagues Queensland, Brisbane City đã đá 22 trận, ghi 47 bàn, thủng lưới 48 (trung bình 2,14 bàn ghi/trận).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:03 22/10/2026 (giờ Việt Nam).