
ASM Belfort
FranceHLV Romain PogeantSân Stade Roger-SerzianGiá trị 50 nghìn €
Phong độ: HHHBB
ASM Belfort sẽ gặp Sochaux II lúc 00:00 ngày 01/11/2026 tại French Championnat National 2.
Trận đấu sắp tới
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Kết quả gần nhấtTất cả
| Trạng thái | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Hiệp 1 | Ghi bàn |
|---|---|---|---|---|---|
| FT | 1 – 1 | 0 – 1 | — | ||
| FT | 3 – 3 | 2 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 0 | 0 – 0 | — | ||
| FT | 3 – 1 | 1 – 0 | — | ||
| FT | 0 – 3 | 0 – 2 | — |
Lịch tiếp theoĐầy đủ
| Giờ | Đội nhà | Tỷ số | Đội khách | Kèo châu Á | Tài xỉu | Phạt góc | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | ||||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
| – | — | — | — | — | — | — | — | — | — | |||
Đội hình (37 cầu thủ)
| Số | Cầu thủ | Vị trí | Tuổi |
|---|---|---|---|
| — | Jean N'Djalkonog | Thủ môn | 34 |
| 1 | Eddy·Ehlinger | Thủ môn | 25 |
| 16 | Bryan Hilaire | Thủ môn | 28 |
| 16 | Lucas Bordes | Thủ môn | 24 |
| — | Cizo Andy | Hậu vệ | 27 |
| — | Philipo Kleisch | Hậu vệ | 34 |
| — | L. Gerber | Hậu vệ | — |
| — | anthony teixeira | Hậu vệ | 27 |
| — | Louis Nganioni | Hậu vệ | 31 |
| — | Sala Sidibé | Hậu vệ | 26 |
| 2 | Anthony Teixeira Polidoro | Hậu vệ | 27 |
| 4 | Guillaume Arisi | Hậu vệ | 41 |
| 12 | Daouda Diata·Diarra | Hậu vệ | — |
| 12 | Yanis Achour | Hậu vệ | — |
| 20 | Bill·Dago | Hậu vệ | 31 |
| 21 | Nasser Tahiri | Hậu vệ | 42 |
| — | Julien Journet | Tiền vệ | 44 |
| — | Jordi Ketfi Charif | Tiền vệ | 33 |
| — | Aissa Mazeghrane | Tiền vệ | 27 |
| — | Merwan Mebrak | Tiền vệ | 33 |
| — | Tangui Le Menn | Tiền vệ | 27 |
| — | Adrien Delphis | Tiền vệ | 23 |
| — | Alexandre Vincent | Tiền vệ | 32 |
| 15 | Aldo Francisco Perrini Raggio | Tiền vệ | 30 |
| 26 | Ludovic Saline | Tiền vệ | 37 |
| 27 | Yacine Dormane | Tiền vệ | 24 |
| — | Rachid Jabal | Tiền đạo | 39 |
| — | Marvin Diop | Tiền đạo | 33 |
| — | Pierre Slidja | Tiền đạo | 30 |
| — | Djamal Eddine Berrabha | Tiền đạo | 26 |
| — | Charly Dutournier | Tiền đạo | 32 |
| — | Mickaël Gaougaou | Tiền đạo | 27 |
| — | Ambroise Gboho | Tiền đạo | 32 |
| — | Salif Cisse | Tiền đạo | 34 |
| 15 | Sahin Evsan | Tiền đạo | 25 |
| — | Yanis Achour | Không rõ | 27 |
| — | Théo Mothmora | Không rõ | 24 |
Hỏi nhanh về trang này
- Trận tiếp theo của ASM Belfort là khi nào?
- ASM Belfort gặp Sochaux II trên sân nhà lúc 00:00 ngày 01/11/2026, giải French Championnat National 2.
- ASM Belfort đang có phong độ ra sao?
- 5 trận gần nhất ASM Belfort 0 thắng, 3 hòa, 2 thua; trận gần nhất ngày 18/10/2026 hòa Metz B 1-1 (French Championnat National 2).
- Đội hình ASM Belfort có bao nhiêu cầu thủ, giá trị bao nhiêu?
- Đội hình ASM Belfort có 37 cầu thủ, tuổi trung bình 30,5, tổng giá trị 50 nghìn €; đắt giá nhất là Pierre Slidja (tiền đạo, 640 nghìn €).
- Ai là HLV và sân nhà của ASM Belfort?
- HLV trưởng là Romain Pogeant (FRA, 32 tuổi); sân nhà Stade Roger-Serzian tại Belfort, sức chứa 5.500 chỗ.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 21:45 22/10/2026 (giờ Việt Nam).