
Maurício Magalhães Prado
Maurício Magalhães Prado là tiền vệ 25 tuổi quốc tịch PAR, hiện khoác áo Palmeiras - SP.
Tiểu sử Maurício Magalhães Prado
Maurício Magalhães Prado là tiền vệ thi đấu cho Palmeiras - SP, mang quốc tịch Paraguay và hiện 25 tuổi, sinh ngày 22/06/2001. Ở mùa 2026, cầu thủ có 44 trận ra sân, 12 bàn thắng, 1 kiến tạo, 2318 phút thi đấu và điểm trung bình 6,91. Trong các giải, cầu thủ ghi 9 bàn ở Serie A Brazil sau 27 trận, 2 bàn ở Copa do Brasil sau 5 trận và 1 bàn ở World Cup sau 4 trận. Cao 175 cm, nặng 74 kg, thuận chân trái, giá trị thị trường 18,0 triệu € và hợp đồng đến 30/12/2028.
Biên tập từ dữ liệu trên trang, 27/10/2026.
Mùa 2026 · tổng hợp 4 giải
Thống kê theo giải
| Giải | Mùa | Đội | Trận | Chính | Phút | Bàn | Pen | KT | Sút | Trúng | Chuyền | TC | Vàng | Đỏ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Serie A Brazil | 2026 | — | 28 | 20 | 1.637 | 9 | 1 | 1 | 53 | 22 | 83% | 50% | 2 | 0 | 6,95 |
| Cúp Brazil | 2026 | — | 6 | 6 | 457 | 3 | 0 | 0 | 15 | 3 | 86% | 36% | 0 | 0 | 7,45 |
| World Cup | 2026 | — | 4 | 0 | 172 | 1 | 0 | 0 | 4 | 3 | 76% | 61% | 0 | 0 | 7,14 |
| Copa Libertadores | 2026 | — | 8 | 1 | 147 | 0 | 0 | 0 | 6 | 1 | 87% | 63% | 1 | 0 | 6,39 |
Chỉ số chi tiết từng giải
Serie A Brazil · mùa 2026 · 28 trận ra sân, 1.637 phút · điểm TB 6,95
Tấn công
- Bàn thắng
- 9
- Phạt đền ghi
- 1
- Kiến tạo
- 1
- Sút / trúng đích
- 22/53
- Sút trong vòng cấm
- 28
- Sút ngoài vòng cấm
- 25
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 5
- Rê bóng thành công
- 6/11
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/21
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 2/14/14
- Việt vị
- 2
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 531/633 (83%)
- Chuyền quyết định
- 17
- Tạt bóng chính xác
- 3/18 (16%)
- Chuyền dài chính xác
- 14/31 (45%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 20 (chưa có số thành công)
- Cắt bóng
- 14
- Phá bóng
- 14
- Chặn cú sút
- 15
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 57/114 (50%)
- Không chiến thắng / thua
- 10 / 17
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 47 / 40
- Bị tước bóng
- 9
- Mất quyền kiểm soát
- 167
- Phạm lỗi
- 20
- Bị phạm lỗi
- 21
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 2
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 29/10/2026
Cúp Brazil · mùa 2026 · 6 trận ra sân, 457 phút · điểm TB 7,45
Tấn công
- Bàn thắng
- 3
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 3/15
- Sút trong vòng cấm
- 8
- Sút ngoài vòng cấm
- 7
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 3
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 3
- Rê bóng thành công
- 1/5
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/6
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 1
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 181/209 (86%)
- Chuyền quyết định
- 7
- Tạt bóng chính xác
- 4/13 (30%)
- Chuyền dài chính xác
- 3/8 (37%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 0/1
- Cắt bóng
- 2
- Phá bóng
- 5
- Chặn cú sút
- 2
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 12/33 (36%)
- Không chiến thắng / thua
- 4 / 3
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 8 / 18
- Bị tước bóng
- 6
- Mất quyền kiểm soát
- 56
- Phạm lỗi
- 7
- Bị phạm lỗi
- 6
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 0
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 02/11/2026
World Cup · mùa 2026 · 4 trận ra sân, 172 phút · điểm TB 7,14
Tấn công
- Bàn thắng
- 1
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 3/4
- Sút trong vòng cấm
- 2
- Sút ngoài vòng cấm
- 2
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 0
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 2/3
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/3
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/1/1
- Việt vị
- 0
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 53/69 (76%)
- Chuyền quyết định
- 3
- Tạt bóng chính xác
- 2/11 (18%)
- Chuyền dài chính xác
- 1/6 (16%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 7 (chưa có số thành công)
- Cắt bóng
- 1
- Phá bóng
- 1
- Chặn cú sút
- 0
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 13/21 (61%)
- Không chiến thắng / thua
- 1 / 3
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 12 / 5
- Bị tước bóng
- 0
- Mất quyền kiểm soát
- 30
- Phạm lỗi
- 3
- Bị phạm lỗi
- 3
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 0
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 20/07/2026
Copa Libertadores · mùa 2026 · 8 trận ra sân, 147 phút · điểm TB 6,39
Tấn công
- Bàn thắng
- 0
- Phạt đền ghi
- 0
- Kiến tạo
- 0
- Sút / trúng đích
- 1/6
- Sút trong vòng cấm
- 3
- Sút ngoài vòng cấm
- 3
- Dội khung gỗ
- 0
- Cơ hội lớn tạo ra
- 1
- Cơ hội lớn bỏ lỡ
- 0
- Rê bóng thành công
- 0/1
- Đá phạt (bàn / sút)
- 0/3
- Phản công (bàn / sút / lần)
- 0/0/0
- Việt vị
- 0
Chuyền bóng
- Chuyền chính xác
- 62/71 (87%)
- Chuyền quyết định
- 4
- Tạt bóng chính xác
- 0/2 (0%)
- Chuyền dài chính xác
- 3/4 (75%)
Phòng ngự
- Tắc bóng (thành công / tổng)
- 0/3
- Cắt bóng
- 2
- Phá bóng
- 1
- Chặn cú sút
- 4
Tranh chấp
- Tranh chấp thắng
- 7/11 (63%)
- Không chiến thắng / thua
- 1 / 0
- Tranh chấp mặt đất thắng / thua
- 6 / 4
- Bị tước bóng
- 1
- Mất quyền kiểm soát
- 21
- Phạm lỗi
- 1
- Bị phạm lỗi
- 3
Kỷ luật
- Thẻ vàng
- 1
- Thẻ đỏ
- 0
- Hai vàng thành đỏ
- 0
Cập nhật 22/10/2026
Chỉ số 10 trận gần nhất
| Ngày | Giải | Đối thủ | KQ | Phút | Bàn | KT | Sút | Trúng | CQĐ | Chuyền | Tắc bóng | TC | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/11/2026 | Cúp Brazil | vs Vasco da Gama Saf - RJ | T 1-0 | 71 | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 25/28 | 0 | 1/6 | — | 7,94 |
| 29/10/2026 | Serie A Brazil | @ Santos FC - SP | H 0-0 | 24 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 11/12 | 0 | 1/1 | — | 6,88 |
| 25/10/2026 | Serie A Brazil | vs Red Bull Bragantino | T 2-0 | 76 | 1 | 0 | 5 | 1 | 1 | 24/32 | 1 | 3/6 | — | 7,51 |
| 22/10/2026 | Copa Libertadores | vs Fluminense - RJ | B 0-1 | 7 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 6/7 | 0 | 0/1 | — | 6,02 |
| 18/10/2026 | Serie A Brazil | @ Athletico Paranaense - PR | T 2-0 | 45 | 1 | 0 | 2 | 1 | 0 | 12/19 | 0 | 0/1 | — | 7,75 |
| 15/10/2026 | Copa Libertadores | @ Fluminense - RJ | T 2-1 | 16 | 0 | 0 | 0 | 0 | 1 | 7/7 | 0 | 1/3 | V | 6,33 |
| 12/10/2026 | Serie A Brazil | vs Corinthians - SP | T 4-1 | 21 | 0 | 0 | 1 | 0 | 0 | 13/14 | 0 | 0/1 | — | 6,08 |
| 09/10/2026 | Serie A Brazil | vs Bahia - BA | T 1-0 | dự bị | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | — | 0 | — | — | — |
| 03/10/2026 | Giao hữu quốc tế | @ Colombia | T 1-0 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 2/3 | 0 | 1/1 | — | 6,81 |
| 28/09/2026 | Giao hữu quốc tế | @ Bolivia | T 2-0 | 61 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | — | 0 | — | V | 6,30 |
Giá trị thị trường qua các năm
Bảng số liệu (23 mốc)
| Thời điểm | Tuổi | Giá trị |
|---|---|---|
| 14/08/2019 | 18 | 100 nghìn € |
| 15/10/2019 | 18 | 900 nghìn € |
| 26/11/2019 | 18 | 750 nghìn € |
| 07/04/2020 | 18 | 675 nghìn € |
| 08/02/2021 | 19 | 900 nghìn € |
| 27/05/2021 | 19 | 1,5 triệu € |
| 16/12/2021 | 20 | 2,0 triệu € |
| 05/04/2022 | 20 | 2,0 triệu € |
| 18/08/2022 | 21 | 2,0 triệu € |
| 13/11/2022 | 21 | 4,0 triệu € |
| 06/04/2023 | 21 | 6,0 triệu € |
| 24/07/2023 | 22 | 6,0 triệu € |
| 10/12/2023 | 22 | 8,0 triệu € |
| 27/03/2024 | 22 | 12,0 triệu € |
| 16/06/2024 | 22 | 12,0 triệu € |
| 08/12/2024 | 23 | 10,0 triệu € |
| 27/03/2025 | 23 | 11,0 triệu € |
| 05/06/2025 | 23 | 11,0 triệu € |
| 04/09/2025 | 24 | 12,0 triệu € |
| 09/12/2025 | 24 | 12,0 triệu € |
| 11/03/2026 | 24 | 14,0 triệu € |
| 25/05/2026 | 24 | 15,0 triệu € |
| 27/09/2026 | 25 | 18,0 triệu € |
Giá trị thị trường cao nhất 18,0 triệu € vào năm 2026; hiện tại 18,0 triệu €.
Chỉ số
- Tốc độ59
- Kỹ thuật55
- Tư duy57
- Sức mạnh50
- Thể lực49