- Phạt góc4 – 7
Sân Springside Recreation Reserve, Melbourne · Nắng 11°C · cập nhật
Kèo châu Á (Bet365): Melbourne Victory FC Youth (nữ) chấp 0.25 · 1.95 / 1.85
Melbourne Victory FC Youth (nữ) thắng 4-1 ngay trên sân của Spring Hills FC (nữ).
Tỷ lệ kèo Spring Hills FC (nữ) vs Melbourne Victory FC Youth (nữ) 1-4 — Giải Victoria Úc (nữ) 24/04/2026 | KQBD AZ
Tỷ lệ kèo
| Nhà cái | Châu Á | Châu Âu 1X2 | Tài xỉu | Tài xỉu phạt góc | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chấp | Chủ | Khách | Chủ | Hòa | Khách | Mốc | Tài | Xỉu | Mốc | Tài | Xỉu | |
| Bet365 | -0.25 | 1.95 | 1.85 | 3.00 | 3.4 | 2.05 | 2.75 | 1.90 | 1.90 | 7.5 | 1.72 | 2.00 |
Biến động kèo châu Á (Bet365) — 20 mốc gần nhất
| Thời điểm | Phút | Chủ | Chấp | Khách | Tỷ số |
|---|---|---|---|---|---|
| — | 1.95 | -0.25 | 1.85 | 0-0 | |
| — | 1.80 | -0.25 | 2.00 | 0-0 | |
| — | 1.78 | 0 | 2.03 | 0-0 | |
| — | 1.77 | 0 | 2.02 | 0-0 | |
| — | 1.95 | 0.25 | 1.85 | 0-0 | |
| — | 2.02 | 0.25 | 1.77 | 0-0 | |
| — | 2.03 | 0.25 | 1.78 | 0-0 | |
| — | 1.98 | 0.25 | 1.83 | 0-0 | |
| — | 1.97 | 0.25 | 1.82 | 0-0 |
Biến động tài xỉu — 20 mốc gần nhất
| Thời điểm | Phút | Tài | Mốc | Xỉu | Tỷ số |
|---|---|---|---|---|---|
| — | 1.90 | 2.75 | 1.90 | 0-0 | |
| — | 1.97 | 3 | 1.82 | 0-0 | |
| — | 1.98 | 3 | 1.83 | 0-0 | |
| — | 1.97 | 3 | 1.82 | 0-0 | |
| — | 1.83 | 3 | 1.98 | 0-0 | |
| — | 1.82 | 3 | 1.97 | 0-0 | |
| — | 2.00 | 3.25 | 1.80 | 0-0 | |
| — | 1.83 | 3 | 1.98 | 0-0 | |
| — | 1.82 | 3 | 1.97 | 0-0 | |
| — | 1.85 | 3 | 1.95 | 0-0 |
Biến động tài xỉu phạt góc — 20 mốc gần nhất
| Thời điểm | Phút | Tài | Mốc | Xỉu | Phạt góc |
|---|---|---|---|---|---|
| — | 1.72 | 7.5 | 2.00 | 0-0 |
Xem thêm kèo các trận lớn tối nay và đổi tỷ lệ kèo ra phần trăm thắng thua.
Tỷ lệ chỉ mang tính tham khảo thống kê, không phải lời khuyên cá cược. Cách đọc kèo châu Á · Tài xỉu phạt góc · Miễn trừ

