Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Vòng loại World Cup Nam Mỹ

Mùa 2026Vòng 18/18Cúp / loại trực tiếpcập nhật 08:32 10/09/2025

BXH Vòng loại World Cup Nam Mỹ mùa 2026: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 10 đội.

Argentina đang dẫn đầu Vòng loại World Cup Nam Mỹ với 38 điểm sau 18 trận, hơn Ecuador 9 điểm; thắng 3/5 trận gần nhất.

Bảng xếp hạng Vòng loại World Cup Nam Mỹ 2026

Ranking Competition · 10 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 08:32 10/09/2025
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Argentina 181224 31–10+2138 TTHTB
2 Ecuador (−3) 18882 14–5+929 HHHHT
3 Colombia 18774 28–18+1028 HHHTT
4 Uruguay 18774 22–12+1028 HBTTH
5 Brazil 18846 24–17+728 BHTTB
6 Paraguay 18774 14–10+428 HTBHT
7 Bolivia 186210 17–35-1820 HBTBT
8 Venezuela 18468 18–28-1018 TTBBB
9 Peru 182610 6–21-1512 BHHBB
10 Chile 182511 9–27-1811 HBBBH
PlayoffsQualifiedT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · Ranking Competition
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Argentina97-1-120–42295-1-311–616
2Ecuador96-3-011–22192-5-23–311
3Colombia95-3-116–71892-4-312–1110
4Uruguay96-2-116–42091-5-36–88
5Brazil96-2-118–52092-2-56–128
6Paraguay96-2-19–32091-5-35–78
7Bolivia95-2-213–71791-0-84–283
8Venezuela94-4-112–81690-2-76–202
9Peru92-4-36–71090-2-70–142
10Chile92-4-38–71090-1-81–201
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Ranking Competition
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Argentina1827%61%38%11%2.28
2Ecuador1816%22%22%5%1.06
3Colombia1850%61%50%27%2.56
4Uruguay1827%61%33%16%1.89
5Brazil1844%61%38%16%2.28
6Paraguay1822%27%22%11%1.33
7Bolivia1827%77%61%33%2.89
8Venezuela1844%72%38%16%2.56
9Peru1816%44%16%11%1.50
10Chile1822%55%44%16%2.00

Đội cuối bảng là Chile với 11 điểm, hiệu số -18.

Toàn giải trung bình 2.01 bàn/trận sau 90 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Vòng loại World Cup Nam Mỹ?
Argentina dẫn đầu Vòng loại World Cup Nam Mỹ 2026 với 38 điểm sau 18 trận (12 thắng, 2 hòa, 4 thua, hiệu số +21), hơn Ecuador xếp thứ hai 9 điểm.
Vòng loại World Cup Nam Mỹ mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 90 trận đã đấu, 10 đội ở Vòng loại World Cup Nam Mỹ ghi tổng cộng 183 bàn, trung bình 2,03 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Argentina (31 bàn).
Vua phá lưới Vòng loại World Cup Nam Mỹ hiện tại là ai?
Lionel Messi (Argentina) dẫn đầu danh sách ghi bàn Vòng loại World Cup Nam Mỹ 2026 với 8 bàn và 3 kiến tạo; xếp sau là Luis Díaz (Colombia) với 7 bàn.
Vòng loại World Cup Nam Mỹ đang đá đến vòng mấy?
Vòng loại World Cup Nam Mỹ 2026 đang ở vòng 18 trên tổng 18 vòng, với 10 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 19:30 22/10/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com