Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Italian Campionato Primavera 1

ItalyMùa 2026-2027Vòng 9/38Giải vô địch (league)ĐKVĐ Fiorentina U20 (4 lần)cập nhật 22:59 25/10/2026

Danh sách vua phá lưới Italian Campionato Primavera 1 mùa 2026-2027: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 97 cầu thủ.

Inter Milan U20 đang dẫn đầu Italian Campionato Primavera 1 với 18 điểm sau 8 trận, hơn Parma U20 3 điểm; thắng 3/5 trận gần nhất, vòng tới gặp AS Roma U20.

Vua phá lưới Italian Campionato Primavera 1

97 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Federico CrociFiorentina U20600448
2lorenzo Goggi BosignoriComo U1930090
3cristian carraraInter Milan U20300345
4Pasquale EspositoLecce U20300443
5andrea mussiniSassuolo U20300540
6Ianis AvrămescuParma U2031063
7Thomas De MartisParma U2031069
8francesco gattoLazio U2020059
9Cristiano De PaoliComo U1920090
10afonso semedoParma U20200300
11Christian RinaldiAlbinoLeffe Youth200341
12Gabriel KullaSassuolo U20200360
13Ali CamaraJuventus Youth200360
14alessandro sugameleCagliari U20200496
15Alessandro nunzio diAS Roma U20200540
16edoardo tartagliaAC Milan U20200540
17filippo conzatoTorino U20200629
18Luca Lo MonacoBologna U20200630
19andrea cullottaAC Milan U20210540
20Filippo AlinoviParma U201000
21Cristiano DottaAC Milan U201007
22Fabio BrunoEmpoli Youth10012
23alessandro fabbriGenoa U2010044
24Samsondeen BabalolaEmpoli Youth10046
25Gioele GiammatteiAS Roma U2010058
26vincenzo damianoGenoa U2010066
27Adam ŽulevičGenoa U2010085
28Fabio SchreiberParma U2010090
29Andrea ColombiAlbinoLeffe Youth10090
30Cristiano Vitaly PalamarchukLecce U2010090
31Alessio BarallaComo U1910090
32Marcelo Manuel VazGenoa U2010090
33V. IbrahimovicAC Milan U2010090
34Amir Abou EllezMonza U20100121
35sonosi daldumSassuolo U20100123
36Andrea OrlandiEmpoli Youth100155
37Mattia GuaglianoneAS Roma U20100174
38federico mataranFiorentina U20100179
39Federico SerraLazio U20100180
40Nicolo MoranduzzoInter Milan U20100180
41francesco belloneGenoa U20100192
42samuele perroneLecce U20100194
43luca costaCagliari U20100194
44Edoardo ZanagaAC Milan U20100204
45ferraris lorenzoTorino U20100207
46Daniele PaulAS Roma U20100215
47Luca ScarlatoParma U20100226
48Lorenzo BefaniTorino U20100226
49Dennis ScifoMonza U20100241
50Davide RigoJuventus Youth100241
51stefano precupanuJuventus Youth100270
52Filipe bordonLazio U20100270
53marco tiozzoJuventus Youth100270
54luca tronciCagliari U20100277
55Almamy SoumahComo U19100278
56F. TontiCesena U20100296
57Giovanni chiricalloSassuolo U20100314
58Endris scaramelliMonza U20100324
59Achille TiganoComo U19100328
60Edoardo RoccaInter Milan U20100336
61Emmanuel EoneLazio U20100344
62Lamberto PelettiInter Milan U20100357
63enzo keutgenJuventus Youth100360
64Christian PiroBologna U20100360
65djibril dialloParma U20100360
66Christian FogliaroMonza U20100379
67giulio fardinMonza U20100383
68ademide akakrikiCagliari U20100411
69alen vukajInter Milan U20100413
70rosindo zanniMonza U20100431
71Jacopo BrambillaAlbinoLeffe Youth100435
72andrija burcarParma U20100436
73Federico GrilliComo U19100442
74mattia zaramellaAC Milan U20100443
75marco virtuaniInter Milan U20100444
76Adam sosnaJuventus Youth100450
77Kwesi BadoriBologna U20100450
78nicolo tondiGenoa U20100450
79Giovanni agostinoInter Milan U20100468
80Giorgio ChimezieParma U20100476
81Balduzzi davideParma U20100498
82Cristian CamaAS Roma U20100534
83Samuele PiroCagliari U20100540
84Max AnastasioAC Milan U20100540
85pietro torre laInter Milan U20100540
86nicola mazziEmpoli Youth100540
87Adriano CiapiniAtalanta U20100540
88 Benit BorasioJuventus Youth100559
89valerio battistiLazio U20100586
90federico terlizziAS Roma U20100586
91jallow jallowFiorentina U20100623
92mattia baldiLazio U20100630
93daniel tonicaTorino U20100630
94Giuseppe MartoneMonza U20100630
95Antonio ArenaAS Roma U20110226
96francesco gasparelloAtalanta U20110270
97kristiyan goryanovCagliari U20110537
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com