Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

Hạng 3 Bồ Đào Nha

PortugalMùa 2026-2027Vòng 9/18Giải vô địch (league)cập nhật 05:53 02/11/2026

BXH Hạng 3 Bồ Đào Nha mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 10 đội.

CF Os Belenenses đang dẫn đầu Hạng 3 Bồ Đào Nha với 20 điểm sau 8 trận, hơn Atletico Clube Purtugal 3 điểm, vòng tới gặp Lusitano Evora.

Bảng xếp hạng Hạng 3 Bồ Đào Nha 2026-2027

10 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 05:53 02/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 CF Os Belenenses 8620 18–6+1220
2 Atletico Clube Purtugal 8521 17–7+1017 THT
3 CD Mafra 8332 16–11+512
4 FC Caldas 8323 10–12-211 BT
5 Oliveirense 8242 10–11-110
6 UD Santarem 8314 9–14-510 TB
7 Louletano 8224 10–12-28 H
8 SC Covilha 8143 5–8-37 B
9 GD Vitoria Sernache 8215 6–15-97 T
10 Lusitano Evora 8134 6–11-56 BB
Relegation Play-offsUpgrade Play-offsT thắngH hòaB bại
10 đội · Tr trận đã đấu · T thắng · H hòa · B bại · BT bàn thắng · BB bàn bại · HS hiệu số · cập nhật 05:53 02/11/2026
#ĐộiTrTHBBT–BBHSĐiểmPhong độ
1 Paredes 8611 17–8+919
2 AD Marco 09 8422 8–5+314
3 AD Fafe 8341 13–7+613 T
4 Leca 8413 11–9+213
5 Vianense 8242 12–13-110 BH
6 Vitoria Guimaraes B 8233 10–1009 H
7 SC São João de Ver 8233 9–10-19 TT
8 Varzim 8305 11–13-29 B
9 Pacos de Ferreira 8224 8–13-58 B
10 Clube Desportivo Trofense 8125 4–15-115
Relegation Play-offsUpgrade Play-offsT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1CF Os Belenenses43-1-08–11043-1-010–510
2Atletico Clube Purtugal43-1-011–41042-1-16–37
3CD Mafra43-1-010–31040-2-26–82
4FC Caldas41-2-17–7542-0-23–56
5Oliveirense42-1-16–5740-3-14–63
6UD Santarem42-1-16–3741-0-33–113
7Louletano41-1-25–7441-1-25–54
8SC Covilha41-1-22–4440-3-13–43
9GD Vitoria Sernache31-1-12–3451-0-44–123
10Lusitano Evora51-2-26–7530-1-20–41
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1CF Os Belenenses80%0%0%0%0.00
2Atletico Clube Purtugal8100%100%100%100%4.33
3CD Mafra80%0%0%0%0.00
4FC Caldas850%50%50%50%3.00
5Oliveirense80%0%0%0%0.00
6UD Santarem850%100%100%50%3.50
7Louletano8100%100%100%100%4.00
8SC Covilha80%0%0%0%1.00
9GD Vitoria Sernache80%0%0%0%1.00
10Lusitano Evora80%50%50%0%2.00
Sân nhà / sân khách
Thành tích riêng trên sân nhà và sân khách · Tr trận · T-H-B thắng hòa bại · BT–BB bàn thắng, bàn bại · Đ điểm
#ĐộiSân nhàSân khách
TrT-H-BBT–BBĐTrT-H-BBT–BBĐ
1Paredes54-0-112–51232-1-05–37
2AD Marco 0943-1-05–11041-1-23–44
3AD Fafe41-3-06–4642-1-17–37
4Leca42-1-15–4742-0-26–56
5Vianense41-2-18–8541-2-14–55
6Vitoria Guimaraes B41-2-14–3541-1-26–74
7SC São João de Ver31-1-13–4451-2-26–65
8Varzim41-0-35–8342-0-26–56
9Pacos de Ferreira41-1-23–6441-1-25–74
10Clube Desportivo Trofense41-0-32–7340-2-22–82
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
Tỷ lệ % số trận của mỗi đội: cả hai đội ghi bàn (BTTS) và tổng bàn vượt mốc 1.5 / 2.5 / 3.5 · Bàn/trận = tổng bàn hai đội mỗi trận
#ĐộiTrBTTSTài 1.5Tài 2.5Tài 3.5Bàn/trận
1Paredes80%0%0%0%0.00
2AD Marco 0980%0%0%0%0.00
3AD Fafe8100%100%100%100%4.00
4Leca80%0%0%0%0.00
5Vianense8100%100%100%100%4.00
6Vitoria Guimaraes B8100%100%100%100%4.00
7SC São João de Ver8100%100%100%50%3.50
8Varzim8100%100%100%0%3.00
9Pacos de Ferreira8100%100%100%100%4.00
10Clube Desportivo Trofense80%0%0%0%0.00

Đội cuối bảng là Lusitano Evora với 6 điểm, hiệu số -5.

Toàn giải trung bình 2.61 bàn/trận sau 40 lượt trận.

Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số

Hỏi nhanh về trang này

Đội nào đang đứng đầu Hạng 3 Bồ Đào Nha?
CF Os Belenenses dẫn đầu Hạng 3 Bồ Đào Nha 2026-2027 với 20 điểm sau 8 trận (6 thắng, 2 hòa, 0 thua, hiệu số +12), hơn Atletico Clube Purtugal xếp thứ hai 3 điểm.
Hạng 3 Bồ Đào Nha mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
Sau 40 trận đã đấu, 10 đội ở Hạng 3 Bồ Đào Nha ghi tổng cộng 107 bàn, trung bình 2,67 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là CF Os Belenenses (18 bàn).
Vua phá lưới Hạng 3 Bồ Đào Nha hiện tại là ai?
bruninho (CF Os Belenenses) dẫn đầu danh sách ghi bàn Hạng 3 Bồ Đào Nha 2026-2027 với 5 bàn và 4 kiến tạo; xếp sau là Goncalo chaves (FC Caldas) với 5 bàn.
Lượt trận tiếp theo của Hạng 3 Bồ Đào Nha diễn ra khi nào?
Trận gần nhất của Hạng 3 Bồ Đào Nha là UD Santarem vs CD Mafra lúc 03:00 ngày 07/11/2026 (Vòng 9); ngày đó có 1 trận.
Hạng 3 Bồ Đào Nha đang đá đến vòng mấy?
Hạng 3 Bồ Đào Nha 2026-2027 đang ở vòng 9 trên tổng 18 vòng, với 10 đội tham dự.

Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 08:02 02/11/2026 (giờ Việt Nam).

Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com