
Giải Phật Sơn Trung Quốc
BXH Giải Phật Sơn Trung Quốc mùa 2026: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 4 đội.
Guangdong Fenglu đang dẫn đầu Giải Phật Sơn Trung Quốc với 6 điểm sau 3 trận, bằng điểm Shenzhen Saizhuo; thắng 2/3 trận gần nhất.
Bảng xếp hạng Giải Phật Sơn Trung Quốc 2026
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 2 | 1 | 0 | 15–0 | +15 | 6 | HTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 10–3 | +7 | 6 | TTB | |
| 3 | 3 | 1 | 1 | 1 | 10–6 | +4 | 5 | HBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–26 | -26 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 8–0 | +8 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 7–2 | +5 | 6 | TBT | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–7 | -4 | 3 | BTB | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–9 | -9 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 14–2 | +12 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 1 | 1 | 1 | 10–7 | +3 | 5 | BTH | |
| 3 | 3 | 1 | 1 | 1 | 13–6 | +7 | 3 | TBH | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 1–23 | -22 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 10–1 | +9 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 9–4 | +5 | 6 | TTB | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–7 | -4 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–10 | -10 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 2 | 1 | 0 | 8–3 | +5 | 6 | TTH | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 7–8 | -1 | 6 | TBT | |
| 3 | 3 | 1 | 1 | 1 | 10–8 | +2 | 5 | BTH | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 5–11 | -6 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 15–0 | +15 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 8–1 | +7 | 6 | BTT | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 1–7 | -6 | 3 | TBB | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–16 | -16 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 2 | 1 | 0 | 5–2 | +3 | 8 | TTH | |
| 2 | 3 | 2 | 1 | 0 | 3–0 | +3 | 6 | TTH | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 5–2 | +3 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 2–11 | -9 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 14–1 | +13 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 12–5 | +7 | 6 | TTB | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 4–12 | -8 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 1–13 | -12 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 11–2 | +9 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 9–3 | +6 | 6 | BTT | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 4–10 | -6 | 3 | TBB | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 1–10 | -9 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 2 | 1 | 0 | 6–3 | +3 | 8 | TTH | |
| 2 | 3 | 2 | 1 | 0 | 12–3 | +9 | 6 | TTH | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 10–6 | +4 | 3 | BBT | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 3–19 | -16 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 12–0 | +12 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 2 | 0 | 1 | 12–1 | +11 | 6 | BTT | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–5 | -2 | 3 | TBB | |
| 4 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0–21 | -21 | 0 | BBB |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 3 | 0 | 0 | 12–2 | +10 | 9 | TTT | |
| 2 | 3 | 1 | 1 | 1 | 4–5 | -1 | 5 | TBH | |
| 3 | 3 | 1 | 0 | 2 | 9–8 | +1 | 3 | BTB | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 2 | 5–15 | -10 | 0 | BBH |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 10–6 | +4 | 5 | HBT | |
| 2 | 3 | 1 | 1 | 1 | 10–8 | +2 | 5 | BTH | |
| 3 | 3 | 1 | 1 | 1 | 13–6 | +7 | 3 | TBH | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 2 | 10–6 | +4 | 3 | BBT | |
| 5 | 3 | 1 | 0 | 2 | 5–2 | +3 | 3 | BBT | |
| 6 | 3 | 1 | 0 | 2 | 9–8 | +1 | 3 | BTB | |
| 7 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–5 | -2 | 3 | TBB | |
| 8 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–7 | -4 | 3 | BTB | |
| 9 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3–7 | -4 | 3 | BBT | |
| 10 | 3 | 1 | 0 | 2 | 4–10 | -6 | 3 | TBB | |
| 11 | 3 | 1 | 0 | 2 | 1–7 | -6 | 3 | TBB | |
| 12 | 3 | 1 | 0 | 2 | 4–12 | -8 | 3 | BBT |
Knockout PhaseT thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách · Bảng A
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Guangdong Fenglu | 2 | 1-1-0 | 12–0 | 3 | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 |
| 2 | Shenzhen Saizhuo | 2 | 1-0-1 | 6–3 | 3 | 1 | 1-0-0 | 4–0 | 3 |
| 3 | U17 Guangzhou Yinghua Sili | 1 | 1-0-0 | 10–0 | 3 | 2 | 0-1-1 | 0–6 | 2 |
| 4 | Trẻ Sanshui Qianghongxuan | 1 | 0-0-1 | 0–4 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–22 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng A
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Guangdong Fenglu | 3 | 0% | 66% | 66% | 33% | 5.00 |
| 2 | Shenzhen Saizhuo | 3 | 0% | 100% | 100% | 66% | 4.33 |
| 3 | U17 Guangzhou Yinghua Sili | 3 | 0% | 66% | 66% | 66% | 5.33 |
| 4 | Trẻ Sanshui Qianghongxuan | 3 | 0% | 100% | 100% | 100% | 8.67 |
Sân nhà / sân khách · Bảng B
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Tanwan FC | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 | 2 | 2-0-0 | 5–0 | 6 |
| 2 | Hong Kong Hongsheng International | 2 | 1-0-1 | 3–2 | 3 | 1 | 1-0-0 | 4–0 | 3 |
| 3 | Dynamo Canton FC | 1 | 0-0-1 | 0–4 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–3 | 3 |
| 4 | Guangdong Chengjun | 2 | 0-0-2 | 0–6 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–3 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng B
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tanwan FC | 3 | 0% | 100% | 66% | 0% | 2.67 |
| 2 | Hong Kong Hongsheng International | 3 | 0% | 100% | 66% | 33% | 3.00 |
| 3 | Dynamo Canton FC | 3 | 0% | 100% | 100% | 33% | 3.33 |
| 4 | Guangdong Chengjun | 3 | 0% | 100% | 100% | 0% | 3.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng C
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Trẻ Jitu Shengshi | 2 | 2-0-0 | 8–2 | 6 | 1 | 1-0-0 | 6–0 | 3 |
| 2 | Guangzhou Rockgoal | 1 | 0-1-0 | 2–2 | 2 | 2 | 1-0-1 | 8–5 | 3 |
| 3 | Budweiser·Huaxing | 1 | 1-0-0 | 9–0 | 3 | 2 | 0-1-1 | 4–6 | 0 |
| 4 | Alliance FC | 2 | 0-0-2 | 1–14 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–9 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng C
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Trẻ Jitu Shengshi | 3 | 33% | 100% | 100% | 100% | 5.33 |
| 2 | Guangzhou Rockgoal | 3 | 66% | 100% | 100% | 100% | 5.67 |
| 3 | Budweiser·Huaxing | 3 | 66% | 100% | 100% | 100% | 6.33 |
| 4 | Alliance FC | 3 | 33% | 100% | 100% | 100% | 8.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng D
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Guangzhou Huadu Red Treasure | 2 | 2-0-0 | 6–0 | 6 | 1 | 1-0-0 | 4–1 | 3 |
| 2 | Zhaoqing Hengjuncheng | 2 | 1-0-1 | 4–4 | 3 | 1 | 1-0-0 | 5–0 | 3 |
| 3 | Guang Dong Foshan | 1 | 0-0-1 | 0–5 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–2 | 3 |
| 4 | Guangdong Mingtu Class 0910 | 1 | 0-0-1 | 0–3 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–7 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng D
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Guangzhou Huadu Red Treasure | 3 | 33% | 100% | 66% | 66% | 3.67 |
| 2 | Zhaoqing Hengjuncheng | 3 | 33% | 100% | 100% | 66% | 4.33 |
| 3 | Guang Dong Foshan | 3 | 0% | 100% | 66% | 33% | 3.33 |
| 4 | Guangdong Mingtu Class 0910 | 3 | 0% | 100% | 100% | 33% | 3.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng E
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Chaoshan Enqi | 2 | 2-0-0 | 5–0 | 6 | 1 | 0-1-0 | 3–3 | 0 |
| 2 | Guangdong Baode Aumei | 1 | 1-0-0 | 3–2 | 3 | 2 | 1-0-1 | 4–6 | 3 |
| 3 | Babu Science and Technology | 2 | 1-1-0 | 8–5 | 5 | 1 | 0-0-1 | 2–3 | 0 |
| 4 | Peiying Youth League | 1 | 0-0-1 | 3–4 | 0 | 2 | 0-0-2 | 2–7 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng E
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Chaoshan Enqi | 3 | 33% | 100% | 66% | 33% | 3.67 |
| 2 | Guangdong Baode Aumei | 3 | 66% | 100% | 100% | 66% | 5.00 |
| 3 | Babu Science and Technology | 3 | 100% | 100% | 100% | 100% | 6.00 |
| 4 | Peiying Youth League | 3 | 66% | 100% | 66% | 66% | 5.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng F
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Zhanjiang Redian | 2 | 2-0-0 | 6–0 | 6 | 1 | 1-0-0 | 9–0 | 3 |
| 2 | De Jing Football Club | 1 | 1-0-0 | 2–0 | 3 | 2 | 1-0-1 | 6–1 | 3 |
| 3 | Rejoy Lubao | 1 | 1-0-0 | 1–0 | 3 | 2 | 0-0-2 | 0–7 | 0 |
| 4 | Jiangmen Kaixin | 2 | 0-0-2 | 0–15 | 0 | 1 | 0-0-1 | 0–1 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng F
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Zhanjiang Redian | 3 | 0% | 66% | 66% | 66% | 5.00 |
| 2 | De Jing Football Club | 3 | 0% | 66% | 33% | 33% | 3.00 |
| 3 | Rejoy Lubao | 3 | 0% | 66% | 33% | 33% | 2.67 |
| 4 | Jiangmen Kaixin | 3 | 0% | 66% | 66% | 66% | 5.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng G
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Hakka Youth FC | 2 | 1-1-0 | 1–0 | 5 | 1 | 1-0-0 | 4–2 | 3 |
| 2 | 37 Interactive Entertainment | 2 | 2-0-0 | 3–0 | 6 | 1 | 0-1-0 | 0–0 | 0 |
| 3 | Suya Weiyutang FC | 1 | 1-0-0 | 5–0 | 3 | 2 | 0-0-2 | 0–2 | 0 |
| 4 | Max Hyper Eagles Guangzhou FC | 1 | 0-0-1 | 2–4 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–7 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng G
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Hakka Youth FC | 3 | 33% | 33% | 33% | 33% | 2.33 |
| 2 | 37 Interactive Entertainment | 3 | 0% | 33% | 0% | 0% | 1.00 |
| 3 | Suya Weiyutang FC | 3 | 0% | 33% | 33% | 33% | 2.33 |
| 4 | Max Hyper Eagles Guangzhou FC | 3 | 33% | 100% | 66% | 66% | 4.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng H
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Leminxing FC | 2 | 2-0-0 | 10–0 | 6 | 1 | 1-0-0 | 4–1 | 3 |
| 2 | Crazy Wolf FC | 2 | 1-0-1 | 5–4 | 3 | 1 | 1-0-0 | 7–1 | 3 |
| 3 | Guangdong Feima | 1 | 0-0-1 | 1–7 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–5 | 3 |
| 4 | Guangzhou Qiuqi | 1 | 0-0-1 | 1–3 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–10 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng H
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Leminxing FC | 3 | 33% | 100% | 100% | 100% | 5.00 |
| 2 | Crazy Wolf FC | 3 | 66% | 100% | 100% | 100% | 5.67 |
| 3 | Guangdong Feima | 3 | 66% | 100% | 100% | 100% | 5.33 |
| 4 | Guangzhou Qiuqi | 3 | 33% | 100% | 100% | 100% | 4.67 |
Sân nhà / sân khách · Bảng I
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Yuecheng FC | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 | 2 | 2-0-0 | 8–2 | 6 |
| 2 | Zhongxinglong FC | 2 | 1-0-1 | 5–3 | 3 | 1 | 1-0-0 | 4–0 | 3 |
| 3 | Zhen Jiang Longren FC | 2 | 0-0-2 | 1–10 | 0 | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 |
| 4 | Nanshan Boxin Tech | 1 | 0-0-1 | 0–3 | 0 | 2 | 0-0-2 | 1–7 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng I
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Yuecheng FC | 3 | 66% | 100% | 100% | 33% | 4.33 |
| 2 | Zhongxinglong FC | 3 | 66% | 100% | 100% | 66% | 4.00 |
| 3 | Zhen Jiang Longren FC | 3 | 33% | 100% | 100% | 66% | 4.67 |
| 4 | Nanshan Boxin Tech | 3 | 33% | 100% | 100% | 33% | 3.67 |
Sân nhà / sân khách · Bảng J
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Yipingao International | 2 | 2-0-0 | 4–1 | 6 | 1 | 0-1-0 | 2–2 | 2 |
| 2 | MUST IPO | 2 | 1-1-0 | 11–3 | 3 | 1 | 1-0-0 | 1–0 | 3 |
| 3 | Midea FC | 1 | 0-0-1 | 0–1 | 0 | 2 | 1-0-1 | 10–5 | 3 |
| 4 | Playboy United | 1 | 0-0-1 | 2–9 | 0 | 2 | 0-0-2 | 1–10 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng J
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Yipingao International | 3 | 66% | 66% | 66% | 66% | 3.00 |
| 2 | MUST IPO | 3 | 66% | 66% | 66% | 66% | 5.00 |
| 3 | Midea FC | 3 | 66% | 66% | 66% | 66% | 5.33 |
| 4 | Playboy United | 3 | 66% | 66% | 66% | 66% | 7.33 |
Sân nhà / sân khách · Bảng K
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Guangdong Southwest Construction | 1 | 1-0-0 | 9–0 | 3 | 2 | 2-0-0 | 3–0 | 6 |
| 2 | Guangzhou Qiuxin | 2 | 1-0-1 | 9–1 | 3 | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 |
| 3 | Dim To Dak FC | 2 | 0-0-2 | 0–5 | 0 | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 |
| 4 | Yundonghai FC | 1 | 0-0-1 | 0–3 | 0 | 2 | 0-0-2 | 0–18 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng K
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Guangdong Southwest Construction | 3 | 0% | 66% | 33% | 33% | 4.00 |
| 2 | Guangzhou Qiuxin | 3 | 0% | 66% | 66% | 33% | 4.33 |
| 3 | Dim To Dak FC | 3 | 0% | 100% | 66% | 0% | 2.67 |
| 4 | Yundonghai FC | 3 | 0% | 100% | 100% | 66% | 7.00 |
Sân nhà / sân khách · Bảng L
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Datang Town FC | 2 | 2-0-0 | 7–2 | 6 | 1 | 1-0-0 | 5–0 | 3 |
| 2 | La Jeunesse | 1 | 1-0-0 | 2–1 | 3 | 2 | 0-1-1 | 2–4 | 2 |
| 3 | Hong Kong Saints | 2 | 1-0-1 | 8–6 | 3 | 1 | 0-0-1 | 1–2 | 0 |
| 4 | Guangzhou Yuyan | 1 | 0-1-0 | 2–2 | 0 | 2 | 0-0-2 | 3–13 | 0 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · Bảng L
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Datang Town FC | 3 | 33% | 100% | 66% | 66% | 4.67 |
| 2 | La Jeunesse | 3 | 66% | 100% | 66% | 33% | 3.00 |
| 3 | Hong Kong Saints | 3 | 66% | 100% | 100% | 66% | 5.67 |
| 4 | Guangzhou Yuyan | 3 | 100% | 100% | 100% | 100% | 6.67 |
Sân nhà / sân khách
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | U17 Guangzhou Yinghua Sili | 1 | 1-0-0 | 10–0 | 3 | 2 | 0-1-1 | 0–6 | 2 |
| 2 | Babu Science and Technology | 2 | 1-1-0 | 8–5 | 5 | 1 | 0-0-1 | 2–3 | 0 |
| 3 | Budweiser·Huaxing | 1 | 1-0-0 | 9–0 | 3 | 2 | 0-1-1 | 4–6 | 0 |
| 4 | Midea FC | 1 | 0-0-1 | 0–1 | 0 | 2 | 1-0-1 | 10–5 | 3 |
| 5 | Suya Weiyutang FC | 1 | 1-0-0 | 5–0 | 3 | 2 | 0-0-2 | 0–2 | 0 |
| 6 | Hong Kong Saints | 2 | 1-0-1 | 8–6 | 3 | 1 | 0-0-1 | 1–2 | 0 |
| 7 | Dim To Dak FC | 2 | 0-0-2 | 0–5 | 0 | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 |
| 8 | Dynamo Canton FC | 1 | 0-0-1 | 0–4 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–3 | 3 |
| 9 | Guang Dong Foshan | 1 | 0-0-1 | 0–5 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–2 | 3 |
| 10 | Zhen Jiang Longren FC | 2 | 0-0-2 | 1–10 | 0 | 1 | 1-0-0 | 3–0 | 3 |
| 11 | Rejoy Lubao | 1 | 1-0-0 | 1–0 | 3 | 2 | 0-0-2 | 0–7 | 0 |
| 12 | Guangdong Feima | 1 | 0-0-1 | 1–7 | 0 | 2 | 1-0-1 | 3–5 | 3 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | U17 Guangzhou Yinghua Sili | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 2 | Babu Science and Technology | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 3 | Budweiser·Huaxing | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 4 | Midea FC | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 5 | Suya Weiyutang FC | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 6 | Hong Kong Saints | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 7 | Dim To Dak FC | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 8 | Dynamo Canton FC | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 9 | Guang Dong Foshan | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 10 | Zhen Jiang Longren FC | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 11 | Rejoy Lubao | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
| 12 | Guangdong Feima | 3 | 0% | 0% | 0% | 0% | 0.00 |
Đội cuối bảng là Trẻ Sanshui Qianghongxuan với 0 điểm, hiệu số -26.
Toàn giải trung bình 5.00 bàn/trận sau 6 lượt trận.
Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số
Hỏi nhanh về trang này
- Đội nào đang đứng đầu Giải Phật Sơn Trung Quốc?
- Guangdong Fenglu dẫn đầu Giải Phật Sơn Trung Quốc 2026 với 6 điểm sau 3 trận (2 thắng, 1 hòa, 0 thua, hiệu số +15), hơn Shenzhen Saizhuo xếp thứ hai 0 điểm.
- Giải Phật Sơn Trung Quốc mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
- Sau 6 trận đã đấu, 4 đội ở Giải Phật Sơn Trung Quốc ghi tổng cộng 35 bàn, trung bình 5,83 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Guangdong Fenglu (15 bàn).
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 15:40 02/11/2026 (giờ Việt Nam).