
Hạng 4 Đức
BXH Hạng 4 Đức mùa 2026-2027: điểm, hiệu số, thành tích sân nhà/sân khách và phong độ 5 trận gần nhất của 18 đội.
Rot-Weiss Erfurt đang dẫn đầu Hạng 4 Đức với 34 điểm sau 15 trận, hơn Chemnitzer 1 điểm; thắng 3/5 trận gần nhất, vòng tới gặp BSG Chemie Leipzig.
Bảng xếp hạng Hạng 4 Đức 2026-2027
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 15 | 10 | 4 | 1 | 46–19 | +27 | 34 | TBHTT | |
| 2 | 15 | 10 | 3 | 2 | 34–12 | +22 | 33 | TTHBT | |
| 3 | 15 | 8 | 6 | 1 | 23–12 | +11 | 30 | TTTHH | |
| 4 | 15 | 8 | 5 | 2 | 24–13 | +11 | 29 | TTHHT | |
| 5 | 15 | 8 | 3 | 4 | 27–20 | +7 | 27 | TBTTB | |
| 6 | 15 | 8 | 3 | 4 | 24–18 | +6 | 27 | BBBTT | |
| 7 | 15 | 8 | 2 | 5 | 23–13 | +10 | 26 | TTTHB | |
| 8 | 15 | 6 | 5 | 4 | 29–24 | +5 | 23 | BTBBH | |
| 9 | 15 | 5 | 6 | 4 | 30–28 | +2 | 21 | BHHHT | |
| 10 | 15 | 6 | 2 | 7 | 28–29 | -1 | 20 | BBTTH | |
| 11 | 15 | 5 | 4 | 6 | 17–25 | -8 | 19 | HTHBB | |
| 12 | 15 | 4 | 4 | 7 | 16–27 | -11 | 16 | THBTB | |
| 13 | 15 | 3 | 5 | 7 | 19–22 | -3 | 14 | BHBBT | |
| 14 | 15 | 3 | 5 | 7 | 18–23 | -5 | 14 | TBHTH | |
| 15 | 15 | 3 | 2 | 10 | 24–43 | -19 | 11 | BBTTB | |
| 16 | 15 | 2 | 5 | 8 | 11–26 | -15 | 11 | HHBBH | |
| 17 | 15 | 2 | 3 | 10 | 15–34 | -19 | 9 | BBTBB | |
| 18 | 15 | 2 | 1 | 12 | 15–35 | -20 | 7 | BTBBH |
T thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 14 | 9 | 3 | 2 | 24–11 | +13 | 30 | TTTTT | |
| 2 | 14 | 8 | 5 | 1 | 25–11 | +14 | 29 | TTTTT | |
| 3 | 14 | 7 | 7 | 0 | 32–13 | +19 | 28 | HTTHH | |
| 4 | 14 | 8 | 3 | 3 | 31–20 | +11 | 27 | BHTHT | |
| 5 | 14 | 7 | 2 | 5 | 16–17 | -1 | 23 | BBTTH | |
| 6 | 14 | 7 | 2 | 5 | 22–19 | +3 | 23 | TBTBB | |
| 7 | 14 | 5 | 6 | 3 | 18–17 | +1 | 21 | HHTHH | |
| 8 | 14 | 5 | 6 | 3 | 25–19 | +6 | 21 | BBHTH | |
| 9 | 14 | 4 | 5 | 5 | 22–22 | 0 | 17 | HTBBH | |
| 10 | 14 | 5 | 1 | 8 | 18–22 | -4 | 16 | BTTBB | |
| 11 | 14 | 4 | 4 | 6 | 22–28 | -6 | 16 | HTBBB | |
| 12 | 14 | 4 | 2 | 8 | 15–27 | -12 | 14 | BHHBT | |
| 13 | 14 | 3 | 5 | 6 | 22–25 | -3 | 14 | BHBBH | |
| 14 | 14 | 3 | 5 | 6 | 20–22 | -2 | 14 | THBTH | |
| 15 | 14 | 4 | 2 | 8 | 21–29 | -8 | 14 | HTBBB | |
| 16 | 14 | 3 | 3 | 8 | 18–28 | -10 | 12 | HBBTT | |
| 17 | 14 | 2 | 5 | 7 | 16–30 | -14 | 11 | BHBHB | |
| 18 | 14 | 1 | 8 | 5 | 17–24 | -7 | 11 | HTHHH |
T thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 15 | 12 | 1 | 2 | 36–13 | +23 | 37 | TTBTT | |
| 2 | 15 | 10 | 4 | 1 | 32–16 | +16 | 34 | TTTTB | |
| 3 | 15 | 10 | 2 | 3 | 32–20 | +12 | 32 | TBTTT | |
| 4 | 15 | 9 | 2 | 4 | 34–18 | +16 | 29 | BTTBT | |
| 5 | 15 | 8 | 4 | 3 | 36–20 | +16 | 28 | BTTTT | |
| 6 | 15 | 6 | 4 | 5 | 30–27 | +3 | 22 | BTTHH | |
| 7 | 15 | 5 | 6 | 4 | 29–26 | +3 | 21 | TTBBT | |
| 8 | 15 | 6 | 3 | 6 | 25–28 | -3 | 21 | BBHTB | |
| 9 | 15 | 6 | 2 | 7 | 29–29 | 0 | 20 | THBHB | |
| 10 | 15 | 5 | 4 | 6 | 19–27 | -8 | 19 | TTTHB | |
| 11 | 15 | 4 | 6 | 5 | 31–34 | -3 | 18 | BBTHH | |
| 12 | 14 | 4 | 5 | 5 | 24–25 | -1 | 17 | TBBHT | |
| 13 | 15 | 5 | 2 | 8 | 22–33 | -11 | 17 | BBBHB | |
| 14 | 14 | 4 | 3 | 7 | 23–33 | -10 | 15 | BTTHB | |
| 15 | 15 | 3 | 4 | 8 | 19–28 | -9 | 13 | TBBBH | |
| 16 | 15 | 3 | 4 | 8 | 25–31 | -6 | 13 | TBBHT | |
| 17 | 15 | 2 | 2 | 11 | 19–39 | -20 | 8 | BBBBB | |
| 18 | 15 | 1 | 4 | 10 | 9–27 | -18 | 7 | BTBBH |
T thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 16 | 11 | 2 | 3 | 44–18 | +26 | 35 | TTTBH | |
| 2 | 16 | 10 | 3 | 3 | 38–25 | +13 | 33 | TTTTB | |
| 3 | 15 | 10 | 2 | 3 | 42–20 | +22 | 32 | BTTTH | |
| 4 | 16 | 10 | 2 | 4 | 49–23 | +26 | 32 | TTBTH | |
| 5 | 15 | 9 | 4 | 2 | 41–14 | +27 | 31 | BTHHT | |
| 6 | 15 | 7 | 3 | 5 | 22–27 | -5 | 24 | HBBBB | |
| 7 | 15 | 5 | 6 | 4 | 22–23 | -1 | 21 | THTHH | |
| 8 | 16 | 5 | 5 | 6 | 37–42 | -5 | 20 | BBHBH | |
| 9 | 16 | 6 | 1 | 9 | 28–35 | -7 | 19 | TBBTT | |
| 10 | 16 | 5 | 3 | 8 | 27–31 | -4 | 18 | HBTBT | |
| 11 | 16 | 4 | 6 | 6 | 24–33 | -9 | 18 | TTHBH | |
| 12 | 15 | 4 | 6 | 5 | 22–28 | -6 | 18 | THTTB | |
| 13 | 15 | 4 | 4 | 7 | 23–37 | -14 | 16 | THBHH | |
| 14 | 16 | 4 | 3 | 9 | 27–50 | -23 | 15 | TBHBT | |
| 15 | 16 | 4 | 3 | 9 | 23–37 | -14 | 15 | BBTHH | |
| 16 | 15 | 4 | 2 | 9 | 28–30 | -2 | 14 | BBBTH | |
| 17 | 14 | 3 | 4 | 7 | 29–39 | -10 | 13 | BTBBB | |
| 18 | 15 | 3 | 3 | 9 | 13–27 | -14 | 12 | BBBTH |
T thắngH hòaB bại
| # | Đội | Tr | T | H | B | BT–BB | HS | Điểm | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 17 | 11 | 3 | 3 | 20–9 | +11 | 36 | TTBTT | |
| 2 | 16 | 7 | 7 | 2 | 22–14 | +8 | 28 | HTHTB | |
| 3 | 15 | 7 | 6 | 2 | 32–20 | +12 | 27 | HTBTT | |
| 4 | 16 | 7 | 5 | 4 | 30–26 | +4 | 26 | HBBHB | |
| 5 | 16 | 7 | 4 | 5 | 27–28 | -1 | 25 | BTTTH | |
| 6 | 16 | 6 | 5 | 5 | 37–28 | +9 | 23 | BHHHT | |
| 7 | 15 | 6 | 5 | 4 | 27–18 | +9 | 23 | HHTBT | |
| 8 | 15 | 7 | 1 | 7 | 30–22 | +8 | 22 | TTBTT | |
| 9 | 16 | 6 | 3 | 7 | 27–23 | +4 | 21 | TTHHB | |
| 10 | 16 | 6 | 3 | 7 | 20–28 | -8 | 21 | TBTTT | |
| 11 | 15 | 5 | 6 | 4 | 25–21 | +4 | 21 | HHTHH | |
| 12 | 15 | 5 | 6 | 4 | 22–23 | -1 | 21 | BHTHB | |
| 13 | 14 | 5 | 3 | 6 | 16–21 | -5 | 18 | TBBBB | |
| 14 | 16 | 4 | 6 | 6 | 22–24 | -2 | 18 | HHHBB | |
| 15 | 15 | 4 | 5 | 6 | 19–26 | -7 | 17 | HHBTB | |
| 16 | 15 | 3 | 4 | 8 | 19–27 | -8 | 13 | HBHBB | |
| 17 | 14 | 3 | 4 | 7 | 12–25 | -13 | 13 | BHHBH | |
| 18 | 14 | 2 | 5 | 7 | 13–21 | -8 | 11 | HHBHT | |
| 19 | 16 | 1 | 7 | 8 | 19–35 | -16 | 10 | HBHBH |
T thắngH hòaB bại
Sân nhà / sân khách
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Rot-Weiss Erfurt | 8 | 5-3-0 | 28–8 | 18 | 7 | 5-1-1 | 18–11 | 16 |
| 2 | Chemnitzer | 7 | 4-1-2 | 14–7 | 13 | 8 | 6-2-0 | 20–5 | 20 |
| 3 | Hallescher FC | 7 | 4-3-0 | 11–5 | 15 | 8 | 4-3-1 | 12–7 | 15 |
| 4 | Berliner FC Dynamo | 8 | 6-2-0 | 15–3 | 20 | 7 | 2-3-2 | 9–10 | 9 |
| 5 | VSG Altglienicke | 7 | 4-1-2 | 12–8 | 13 | 8 | 4-2-2 | 15–12 | 14 |
| 6 | Erzgebirge Aue | 8 | 4-2-2 | 12–10 | 14 | 7 | 4-1-2 | 12–8 | 13 |
| 7 | Carl Zeiss Jena | 8 | 4-1-3 | 13–7 | 13 | 7 | 4-1-2 | 10–6 | 13 |
| 8 | Greifswalder FC | 8 | 3-3-2 | 15–14 | 12 | 7 | 3-2-2 | 14–10 | 11 |
| 9 | FC Lokomotive Leipzig | 8 | 1-3-4 | 15–18 | 6 | 7 | 4-3-0 | 15–10 | 15 |
| 10 | 1.FC Magdeburg II | 8 | 4-1-3 | 15–9 | 13 | 7 | 2-1-4 | 13–20 | 7 |
| 11 | FSV Zwickau | 7 | 3-0-4 | 7–12 | 9 | 8 | 2-4-2 | 10–13 | 10 |
| 12 | SV Babelsberg 03 | 7 | 1-4-2 | 7–9 | 7 | 8 | 3-0-5 | 9–18 | 9 |
| 13 | BFC Preussen | 8 | 2-4-2 | 13–10 | 10 | 7 | 1-1-5 | 6–12 | 4 |
| 14 | BSG Chemie Leipzig | 7 | 1-1-5 | 6–12 | 4 | 8 | 2-4-2 | 12–11 | 10 |
| 15 | SV Tasmania Berlin | 7 | 1-1-5 | 16–21 | 4 | 8 | 2-1-5 | 8–22 | 7 |
| 16 | Hertha Berlin II | 7 | 0-2-5 | 4–15 | 2 | 8 | 2-3-3 | 7–11 | 9 |
| 17 | RSV Eintracht | 7 | 1-1-5 | 9–15 | 4 | 8 | 1-2-5 | 6–19 | 5 |
| 18 | FSV luckenwalde | 8 | 0-1-7 | 7–21 | 1 | 7 | 2-0-5 | 8–14 | 6 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rot-Weiss Erfurt | 15 | 80% | 100% | 86% | 73% | 4.33 |
| 2 | Chemnitzer | 15 | 53% | 86% | 60% | 46% | 3.07 |
| 3 | Hallescher FC | 15 | 53% | 73% | 33% | 26% | 2.33 |
| 4 | Berliner FC Dynamo | 15 | 46% | 73% | 33% | 33% | 2.47 |
| 5 | VSG Altglienicke | 15 | 73% | 80% | 66% | 53% | 3.13 |
| 6 | Erzgebirge Aue | 15 | 60% | 73% | 66% | 26% | 2.80 |
| 7 | Carl Zeiss Jena | 15 | 46% | 66% | 53% | 13% | 2.40 |
| 8 | Greifswalder FC | 15 | 80% | 86% | 73% | 53% | 3.53 |
| 9 | FC Lokomotive Leipzig | 15 | 86% | 93% | 86% | 60% | 3.87 |
| 10 | 1.FC Magdeburg II | 15 | 80% | 80% | 73% | 53% | 3.80 |
| 11 | FSV Zwickau | 15 | 60% | 86% | 73% | 26% | 2.80 |
| 12 | SV Babelsberg 03 | 15 | 46% | 66% | 46% | 40% | 2.87 |
| 13 | BFC Preussen | 15 | 66% | 93% | 46% | 20% | 2.73 |
| 14 | BSG Chemie Leipzig | 15 | 60% | 80% | 40% | 33% | 2.73 |
| 15 | SV Tasmania Berlin | 15 | 66% | 100% | 73% | 66% | 4.47 |
| 16 | Hertha Berlin II | 15 | 53% | 86% | 40% | 20% | 2.47 |
| 17 | RSV Eintracht | 15 | 53% | 86% | 66% | 40% | 3.27 |
| 18 | FSV luckenwalde | 15 | 66% | 93% | 73% | 46% | 3.33 |
Sân nhà / sân khách
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | VfR Aalen | 7 | 4-1-2 | 13–8 | 13 | 7 | 5-2-0 | 11–3 | 17 |
| 2 | VfR Mannheim | 7 | 3-3-1 | 12–6 | 12 | 7 | 5-2-0 | 13–5 | 17 |
| 3 | SGV Freiberg | 7 | 4-3-0 | 17–5 | 15 | 7 | 3-4-0 | 15–8 | 13 |
| 4 | Kickers Offenbach | 7 | 4-2-1 | 16–10 | 14 | 7 | 4-1-2 | 15–10 | 13 |
| 5 | Eintracht Trier | 7 | 3-1-3 | 9–10 | 10 | 7 | 4-1-2 | 7–7 | 13 |
| 6 | Stuttgarter Kickers | 7 | 4-1-2 | 14–9 | 13 | 7 | 3-1-3 | 8–10 | 10 |
| 7 | FC 08 Homburg | 7 | 3-3-1 | 9–7 | 12 | 7 | 2-3-2 | 9–10 | 9 |
| 8 | SC Freiburg II | 7 | 3-2-2 | 14–10 | 11 | 7 | 2-4-1 | 11–9 | 10 |
| 9 | TSV Steinbach Haiger | 7 | 4-2-1 | 12–7 | 14 | 7 | 0-3-4 | 10–15 | 3 |
| 10 | Trẻ Eintracht Frankfurt | 7 | 2-1-4 | 9–12 | 7 | 7 | 3-0-4 | 9–10 | 9 |
| 11 | SV Sandhausen | 7 | 0-4-3 | 8–13 | 4 | 7 | 4-0-3 | 14–15 | 12 |
| 12 | Mainz II | 7 | 2-1-4 | 7–11 | 7 | 7 | 2-1-4 | 8–16 | 7 |
| 13 | FSV Frankfurt | 7 | 2-2-3 | 10–9 | 8 | 7 | 1-3-3 | 12–16 | 6 |
| 14 | Astoria Walldorf | 7 | 2-3-2 | 13–11 | 9 | 7 | 1-2-4 | 7–11 | 5 |
| 15 | Hessen Kassel | 8 | 3-1-4 | 13–12 | 10 | 6 | 1-1-4 | 8–17 | 4 |
| 16 | SG Barockstadt Fulda-Lehnerz | 6 | 1-1-4 | 11–14 | 4 | 8 | 2-2-4 | 7–14 | 8 |
| 17 | Trẻ Kaiserslautern | 7 | 1-3-3 | 7–15 | 6 | 7 | 1-2-4 | 9–15 | 5 |
| 18 | SSV Ulm 1846 | 7 | 1-3-3 | 9–12 | 6 | 7 | 0-5-2 | 8–12 | 5 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | VfR Aalen | 14 | 42% | 78% | 35% | 28% | 2.50 |
| 2 | VfR Mannheim | 14 | 50% | 71% | 50% | 28% | 2.57 |
| 3 | SGV Freiberg | 14 | 50% | 78% | 71% | 42% | 3.21 |
| 4 | Kickers Offenbach | 14 | 78% | 100% | 71% | 57% | 3.64 |
| 5 | Eintracht Trier | 14 | 28% | 64% | 42% | 28% | 2.36 |
| 6 | Stuttgarter Kickers | 14 | 57% | 78% | 57% | 35% | 2.93 |
| 7 | FC 08 Homburg | 14 | 71% | 78% | 57% | 21% | 2.50 |
| 8 | SC Freiburg II | 14 | 78% | 85% | 64% | 35% | 3.14 |
| 9 | TSV Steinbach Haiger | 14 | 64% | 78% | 64% | 50% | 3.14 |
| 10 | Trẻ Eintracht Frankfurt | 14 | 64% | 78% | 71% | 14% | 2.86 |
| 11 | SV Sandhausen | 14 | 78% | 85% | 71% | 50% | 3.57 |
| 12 | Mainz II | 14 | 78% | 92% | 71% | 28% | 3.00 |
| 13 | FSV Frankfurt | 14 | 78% | 92% | 78% | 50% | 3.36 |
| 14 | Astoria Walldorf | 14 | 71% | 85% | 64% | 28% | 3.00 |
| 15 | Hessen Kassel | 14 | 64% | 85% | 78% | 42% | 3.57 |
| 16 | SG Barockstadt Fulda-Lehnerz | 14 | 64% | 78% | 64% | 42% | 3.29 |
| 17 | Trẻ Kaiserslautern | 14 | 57% | 78% | 71% | 50% | 3.29 |
| 18 | SSV Ulm 1846 | 14 | 64% | 78% | 42% | 35% | 2.93 |
Sân nhà / sân khách · West
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | Rot-Weiss Oberhausen | 8 | 6-1-1 | 19–8 | 19 | 7 | 6-0-1 | 17–5 | 18 |
| 2 | Borussia Dortmund II | 8 | 6-1-1 | 18–10 | 19 | 7 | 4-3-0 | 14–6 | 15 |
| 3 | Gutersloh | 7 | 4-0-3 | 16–13 | 12 | 8 | 6-2-0 | 16–7 | 20 |
| 4 | Borussia Monchengladbach II | 7 | 4-1-2 | 15–8 | 13 | 8 | 5-1-2 | 19–10 | 16 |
| 5 | Siegen Sportfreunde | 8 | 3-4-1 | 17–11 | 13 | 7 | 5-0-2 | 19–9 | 15 |
| 6 | Koln Youth | 7 | 2-2-3 | 12–15 | 8 | 8 | 4-2-2 | 18–12 | 14 |
| 7 | Bonner | 8 | 4-2-2 | 16–13 | 14 | 7 | 1-4-2 | 13–13 | 7 |
| 8 | SV Westfalia Rhynern | 7 | 4-2-1 | 15–12 | 14 | 8 | 2-1-5 | 10–16 | 7 |
| 9 | Trẻ FC Schalke 04 | 7 | 3-1-3 | 12–11 | 10 | 8 | 3-1-4 | 17–18 | 10 |
| 10 | VfB Hilden | 7 | 2-2-3 | 9–12 | 8 | 8 | 3-2-3 | 10–15 | 11 |
| 11 | Bocholt FC | 8 | 2-3-3 | 17–19 | 9 | 7 | 2-3-2 | 14–15 | 9 |
| 12 | SC Paderborn 07 II | 7 | 2-2-3 | 13–15 | 8 | 7 | 2-3-2 | 11–10 | 9 |
| 13 | Bergisch Gladbach 09 | 7 | 2-2-3 | 9–16 | 8 | 8 | 3-0-5 | 13–17 | 9 |
| 14 | Bochum II | 7 | 1-2-4 | 11–18 | 5 | 7 | 3-1-3 | 12–15 | 10 |
| 15 | Wattenscheid 09 | 8 | 3-3-2 | 12–8 | 12 | 7 | 0-1-6 | 7–20 | 1 |
| 16 | SV Rodinghausen | 8 | 3-2-3 | 13–13 | 11 | 7 | 0-2-5 | 12–18 | 2 |
| 17 | Wiedenbruck | 8 | 1-1-6 | 9–21 | 4 | 7 | 1-1-5 | 10–18 | 4 |
| 18 | Sportfreunde Lotte | 7 | 1-0-6 | 2–16 | 3 | 8 | 0-4-4 | 7–11 | 4 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội · West
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rot-Weiss Oberhausen | 15 | 60% | 86% | 86% | 46% | 3.27 |
| 2 | Borussia Dortmund II | 15 | 73% | 86% | 53% | 46% | 3.20 |
| 3 | Gutersloh | 15 | 66% | 86% | 73% | 46% | 3.47 |
| 4 | Borussia Monchengladbach II | 15 | 66% | 86% | 80% | 53% | 3.47 |
| 5 | Siegen Sportfreunde | 15 | 73% | 93% | 80% | 66% | 3.73 |
| 6 | Koln Youth | 15 | 86% | 100% | 93% | 53% | 3.80 |
| 7 | Bonner | 15 | 86% | 93% | 73% | 46% | 3.67 |
| 8 | SV Westfalia Rhynern | 15 | 86% | 86% | 73% | 46% | 3.53 |
| 9 | Trẻ FC Schalke 04 | 15 | 73% | 93% | 66% | 60% | 3.87 |
| 10 | VfB Hilden | 15 | 40% | 80% | 46% | 26% | 3.07 |
| 11 | Bocholt FC | 15 | 86% | 86% | 80% | 73% | 4.33 |
| 12 | SC Paderborn 07 II | 14 | 71% | 85% | 64% | 57% | 3.50 |
| 13 | Bergisch Gladbach 09 | 15 | 73% | 93% | 73% | 53% | 3.67 |
| 14 | Bochum II | 14 | 57% | 78% | 64% | 50% | 4.00 |
| 15 | Wattenscheid 09 | 15 | 73% | 93% | 66% | 26% | 3.13 |
| 16 | SV Rodinghausen | 15 | 93% | 100% | 73% | 33% | 3.73 |
| 17 | Wiedenbruck | 15 | 86% | 86% | 80% | 66% | 3.87 |
| 18 | Sportfreunde Lotte | 15 | 33% | 53% | 46% | 33% | 2.40 |
Sân nhà / sân khách
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | ETSV Weiche Flensburg | 8 | 6-1-1 | 23–9 | 19 | 8 | 5-1-2 | 21–9 | 16 |
| 2 | Hannover 96 Am | 8 | 6-1-1 | 21–13 | 19 | 8 | 4-2-2 | 17–12 | 14 |
| 3 | VfB Oldenburg | 7 | 6-0-1 | 25–12 | 18 | 8 | 4-2-2 | 17–8 | 14 |
| 4 | SV Drochtersen/Assel | 8 | 6-0-2 | 31–10 | 18 | 8 | 4-2-2 | 18–13 | 14 |
| 5 | Phonix Lubeck | 6 | 5-1-0 | 23–3 | 16 | 9 | 4-3-2 | 18–11 | 15 |
| 6 | FC Schoningen08 | 8 | 4-2-2 | 13–13 | 14 | 7 | 3-1-3 | 9–14 | 10 |
| 7 | SV Atlas Delmenhorst | 7 | 3-3-1 | 14–10 | 12 | 8 | 2-3-3 | 8–13 | 9 |
| 8 | Kickers Emden | 7 | 3-2-2 | 18–11 | 11 | 9 | 2-3-4 | 19–31 | 9 |
| 9 | Hamburger SV II | 8 | 1-1-6 | 8–20 | 4 | 8 | 5-0-3 | 20–15 | 15 |
| 10 | Werder Bremen II | 8 | 1-2-5 | 6–15 | 5 | 8 | 4-1-3 | 21–16 | 13 |
| 11 | HSC Hannover | 8 | 2-3-3 | 12–19 | 9 | 8 | 2-3-3 | 12–14 | 9 |
| 12 | VFB Lubeck | 10 | 3-4-3 | 17–18 | 13 | 5 | 1-2-2 | 5–10 | 5 |
| 13 | Eimsbutteler TV | 7 | 2-1-4 | 10–14 | 7 | 8 | 2-3-3 | 13–23 | 9 |
| 14 | SV Todesfelde | 7 | 3-1-3 | 16–19 | 10 | 9 | 1-2-6 | 11–31 | 5 |
| 15 | SSV Jeddeloh | 9 | 3-2-4 | 14–15 | 11 | 7 | 1-1-5 | 9–22 | 4 |
| 16 | St Pauli II | 8 | 3-2-3 | 16–11 | 11 | 7 | 1-0-6 | 12–19 | 3 |
| 17 | Eintracht Norderstedt | 6 | 1-3-2 | 15–17 | 6 | 8 | 2-1-5 | 14–22 | 7 |
| 18 | Bremer SV | 9 | 1-2-6 | 8–20 | 5 | 6 | 2-1-3 | 5–7 | 7 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ETSV Weiche Flensburg | 16 | 62% | 93% | 81% | 43% | 3.88 |
| 2 | Hannover 96 Am | 16 | 68% | 93% | 68% | 56% | 3.94 |
| 3 | VfB Oldenburg | 15 | 73% | 93% | 80% | 60% | 4.13 |
| 4 | SV Drochtersen/Assel | 16 | 68% | 87% | 81% | 50% | 4.50 |
| 5 | Phonix Lubeck | 15 | 53% | 93% | 80% | 53% | 3.67 |
| 6 | FC Schoningen08 | 15 | 53% | 86% | 60% | 40% | 3.27 |
| 7 | SV Atlas Delmenhorst | 15 | 40% | 80% | 53% | 33% | 3.00 |
| 8 | Kickers Emden | 16 | 81% | 100% | 81% | 75% | 4.94 |
| 9 | Hamburger SV II | 16 | 62% | 100% | 87% | 68% | 3.94 |
| 10 | Werder Bremen II | 16 | 62% | 81% | 62% | 43% | 3.63 |
| 11 | HSC Hannover | 16 | 62% | 93% | 56% | 31% | 3.56 |
| 12 | VFB Lubeck | 15 | 80% | 93% | 60% | 46% | 3.33 |
| 13 | Eimsbutteler TV | 15 | 80% | 93% | 60% | 46% | 4.00 |
| 14 | SV Todesfelde | 16 | 68% | 100% | 75% | 68% | 4.81 |
| 15 | SSV Jeddeloh | 16 | 56% | 93% | 62% | 56% | 3.75 |
| 16 | St Pauli II | 15 | 53% | 86% | 66% | 46% | 3.87 |
| 17 | Eintracht Norderstedt | 14 | 78% | 100% | 78% | 78% | 4.86 |
| 18 | Bremer SV | 15 | 33% | 73% | 60% | 33% | 2.67 |
Sân nhà / sân khách
| # | Đội | Sân nhà | Sân khách | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | Tr | T-H-B | BT–BB | Đ | ||
| 1 | FC Memmingen | 9 | 3-3-3 | 7–7 | 12 | 8 | 8-0-0 | 13–2 | 24 |
| 2 | Unterhaching | 8 | 4-4-0 | 14–5 | 16 | 8 | 3-3-2 | 8–9 | 12 |
| 3 | TSV 1860 München | 8 | 5-2-1 | 20–11 | 17 | 7 | 2-4-1 | 12–9 | 10 |
| 4 | TSV Buchbach | 8 | 4-2-2 | 17–13 | 14 | 8 | 3-3-2 | 13–13 | 12 |
| 5 | FC Augsburg Youth | 7 | 5-1-1 | 17–10 | 16 | 9 | 2-3-4 | 10–18 | 9 |
| 6 | Wacker Burghausen | 8 | 4-1-3 | 21–15 | 13 | 8 | 2-4-2 | 16–13 | 10 |
| 7 | FV Illertissen | 8 | 5-1-2 | 16–6 | 16 | 7 | 1-4-2 | 11–12 | 7 |
| 8 | SpVgg Oberfranken Bayreuth | 9 | 5-1-3 | 20–13 | 16 | 6 | 2-0-4 | 10–9 | 6 |
| 9 | Nurnberg II | 8 | 4-2-2 | 19–9 | 14 | 8 | 2-1-5 | 8–14 | 7 |
| 10 | TSV Schwaben Augsburg | 9 | 3-3-3 | 11–12 | 12 | 7 | 3-0-4 | 9–16 | 9 |
| 11 | Bayern Munchen II | 7 | 2-3-2 | 10–8 | 9 | 8 | 3-3-2 | 15–13 | 12 |
| 12 | DJK Vilzing | 8 | 2-5-1 | 11–9 | 11 | 7 | 3-1-3 | 11–14 | 10 |
| 13 | VfB Eichstatt | 6 | 4-0-2 | 10–7 | 12 | 8 | 1-3-4 | 6–14 | 6 |
| 14 | SC Eltersdorf | 8 | 2-2-4 | 11–14 | 8 | 8 | 2-4-2 | 11–10 | 10 |
| 15 | Schweinfurt 05 FC | 7 | 3-3-1 | 13–11 | 12 | 8 | 1-2-5 | 6–15 | 5 |
| 16 | Furth II | 6 | 2-2-2 | 6–6 | 8 | 9 | 1-2-6 | 13–21 | 5 |
| 17 | SpVgg Ansbach | 7 | 2-2-3 | 6–10 | 8 | 7 | 1-2-4 | 6–15 | 5 |
| 18 | TSV Aubstadt | 7 | 2-2-3 | 8–8 | 8 | 7 | 0-3-4 | 5–13 | 3 |
| 19 | TSV Landsberg | 8 | 0-5-3 | 12–16 | 5 | 8 | 1-2-5 | 7–19 | 5 |
Bàn thắng & tài xỉu theo đội
| # | Đội | Tr | BTTS | Tài 1.5 | Tài 2.5 | Tài 3.5 | Bàn/trận |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | FC Memmingen | 17 | 23% | 41% | 29% | 11% | 1.71 |
| 2 | Unterhaching | 16 | 43% | 75% | 43% | 18% | 2.25 |
| 3 | TSV 1860 München | 15 | 66% | 100% | 66% | 46% | 3.47 |
| 4 | TSV Buchbach | 16 | 68% | 93% | 56% | 50% | 3.50 |
| 5 | FC Augsburg Youth | 16 | 50% | 87% | 87% | 37% | 3.44 |
| 6 | Wacker Burghausen | 16 | 68% | 87% | 75% | 62% | 4.06 |
| 7 | FV Illertissen | 15 | 40% | 93% | 66% | 33% | 3.00 |
| 8 | SpVgg Oberfranken Bayreuth | 15 | 60% | 86% | 80% | 46% | 3.47 |
| 9 | Nurnberg II | 16 | 68% | 93% | 62% | 31% | 3.13 |
| 10 | TSV Schwaben Augsburg | 16 | 62% | 93% | 62% | 18% | 3.00 |
| 11 | Bayern Munchen II | 15 | 53% | 86% | 33% | 20% | 3.07 |
| 12 | DJK Vilzing | 15 | 60% | 66% | 46% | 46% | 3.00 |
| 13 | VfB Eichstatt | 14 | 42% | 71% | 42% | 28% | 2.64 |
| 14 | SC Eltersdorf | 16 | 56% | 81% | 43% | 31% | 2.88 |
| 15 | Schweinfurt 05 FC | 15 | 66% | 80% | 53% | 26% | 3.00 |
| 16 | Furth II | 15 | 53% | 80% | 46% | 33% | 3.07 |
| 17 | SpVgg Ansbach | 14 | 57% | 78% | 50% | 28% | 2.64 |
| 18 | TSV Aubstadt | 14 | 42% | 78% | 42% | 21% | 2.43 |
| 19 | TSV Landsberg | 16 | 68% | 87% | 62% | 43% | 3.38 |
Đội cuối bảng là FSV luckenwalde với 7 điểm, hiệu số -20.
Toàn giải trung bình 3.11 bàn/trận sau 135 lượt trận.
Cách đọc bảng xếp hạng · Tr trận · T thắng · H hòa · B bại · HS hiệu số
Hỏi nhanh về trang này
- Đội nào đang đứng đầu Hạng 4 Đức?
- Rot-Weiss Erfurt dẫn đầu Hạng 4 Đức 2026-2027 với 34 điểm sau 15 trận (10 thắng, 4 hòa, 1 thua, hiệu số +27), hơn Chemnitzer xếp thứ hai 1 điểm.
- Hạng 4 Đức mùa này trung bình bao nhiêu bàn mỗi trận?
- Sau 135 trận đã đấu, 18 đội ở Hạng 4 Đức ghi tổng cộng 423 bàn, trung bình 3,13 bàn/trận; đội ghi nhiều bàn nhất là Rot-Weiss Erfurt (46 bàn).
- Vua phá lưới Hạng 4 Đức hiện tại là ai?
- T. Sanne (SV Drochtersen/Assel) dẫn đầu danh sách ghi bàn Hạng 4 Đức 2026-2027 với 15 bàn; xếp sau là Mats Facklam (VfB Oldenburg) với 14 bàn.
- Lượt trận tiếp theo của Hạng 4 Đức diễn ra khi nào?
- Trận gần nhất của Hạng 4 Đức là Trẻ FC Schalke 04 vs Borussia Monchengladbach II lúc 20:00 ngày 06/11/2026 (Vòng 16); ngày đó có 8 trận.
- Hạng 4 Đức đang đá đến vòng mấy?
- Hạng 4 Đức 2026-2027 đang ở vòng 16 trên tổng 34 vòng, với 18 đội tham dự.
Trả lời sinh tự động từ số liệu trên trang, tính đến 16:03 02/11/2026 (giờ Việt Nam).