Quảng cáo728 × 90320 × 100Dưới menu (leaderboard)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com

CONMEBOL U17 Championship

Mùa 2026Cúp / loại trực tiếpĐKVĐ Colombia U17 (2 lần)cập nhật 09:32 13/04/2026

Danh sách vua phá lưới CONMEBOL U17 Championship mùa 2026: bàn thắng, kiến tạo, phút thi đấu của 44 cầu thủ.

Ecuador U17 đang dẫn đầu CONMEBOL U17 Championship với 10 điểm sau 4 trận, hơn Colombia U17 3 điểm; thắng 3/4 trận gần nhất.

Vua phá lưới CONMEBOL U17 Championship

44 cầu thủ
#Cầu thủĐộiBànPenKTPhút
1Jose EscorciaColombia U17412359
2pape eduardoBrazil U17411496
3babil nacifBolivia U17410468
4Juan Cruz PolicellaArgentina U17301282
5Thiago BrizuelaUruguay U17301428
6RiquelmeBrazil U17300401
7Kauê FurquimBrazil U17300422
8Amaro RiverosChile U17300437
9EduardoBrazil U17202403
10Matias CaicedoColombia U17201238
11Tobias GoytiaArgentina U17201270
12Nicolas ScottiUruguay U17201472
13Alan AlcarazArgentina U17200106
14Facundo SalinasArgentina U17200354
15S. SanchezVenezuela U17200391
16Adrian MosqueraColombia U17200516
17Lucas LopezChile U17200533
18Holger QuinteroEcuador U17211318
19Andy SaavedraVenezuela U17211493
20Amaro PerezChile U1710290
21Johan MartinezEcuador U17101278
22João Pedro Bezerra de Oliveira LoBrazil U17101279
23Jhon GuerreroEcuador U17101392
24Mathews SotoEcuador U1710011
25luis FragozoEcuador U1710015
26Renato VeraChile U17100108
27Juan GancheffUruguay U17100136
28Sandro Del PieroPeruU17100170
29Jose ArandaPeruU17100202
30Emiliano BarrionuevoArgentina U17100220
31Alan Lima De SoaresUruguay U17100256
32Edwin QuinteroEcuador U17100282
33Ezequiel FernandezUruguay U17100291
34Jhassir GuerraBolivia U17100318
35Lucas DoriaParaguay U17100324
36roman lozadaVenezuela U17100327
37Victor LopezParaguay U17100329
38Thiago MoraUruguay U17100346
39Ignacio CerdaChile U17100409
40Baltazar OrosticaChile U17100440
41Joaquín Edgardo Muñoz RiffoChile U17100488
42Gabriel Silva DaUruguay U17100520
43J. ChicaEcuador U17100529
44Benjamin TapiaArgentina U17110153
Quảng cáo—320 × 50Dính đáy màn hình (mobile)Liên hệ đặt quảng cáo: lienhe@kqbdaz.com